Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1759|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD Shin Won Ho chia sẻ cảm nghĩ về "Reply" mùa tiếp theo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây PD Shin Won Ho đã chia sẻ về thông tin dự án tiếp theo cũng như là mùa mới của "Reply".

Thông tin này được đưa ra sau khi người xem liên tục dự đoán về năm tiếp theo của "Reply" từ một cảnh phim trong "Reply 1988" vì dự đoán PD Shin Won Ho nhiều khả năng sẽ tiếp tục cầm trịch "Reply" mùa tiếp theo.

PD Shin Won Ho lên tiếng đính chính "Tôi chưa bao giờ nói rằng 1974 là một năm tiềm năng".

PD cho biết thậm chí đoàn làm phim còn không bàn về việc sẽ làm về năm 1974 và ông rất bất ngờ khi nghe những tin đồn được tuyên bố như sự thật. "Các năm chẳng hạn như 1980 và 2002 hiện đang được xem xét, nhưng không ngoài khả năng cũng có thể là lọt khoảng 1988-1997".

Ông cũng nói rằng một mùa mới "Reply" chắc chắn sẽ đến, tuy nhiên người hâm mộ sẽ phải chờ đợi khá lâu cho mùa mới này.

PD nói thêm "Tôi phải khẳng định rằng tôi tác phẩm tiếp theo tôi cầm trịch không phải là mùa mới của "Reply". Chúng tôi đang lên kế hoạch một bộ phim hoàn toàn mới lên sóng vào mùa thu năm sau. Nó không phải là về tình yêu cũng không phải là về gia đình." PD cho biết rằng ông đã làm việc với biên kịch Lee Woo Jung (biên kịch "Reply") trong vòng vài tháng vừa qua cùng nhiều biên kịch tân binh khác.

Dù sao thì người hâm mộ series "Reply" cũng sẽ phải chờ ít nhất 2 năm để có thể theo dõi phần mới của "Reply".

Cre: soompi
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2016 11:09:46 | Chỉ xem của tác giả
PD cũ không tham gia nữa thì khó giữ được đặc trưng của seri phim Reply lắm, cơ mà không phải trước đây nhà đài tuyên bố năm sau sẽ có mùa 4 sao? giờ thì nói không phải.
mà chủ thớt ơi, phim thì nên dịch là đạo diễn chứ, có show mới là PD thôi.
Cảm ơn bạn đã dịch

Bình luận

ra vậy, cảm ơn bạn  Đăng lúc 1-11-2016 01:56 PM
PD = Producer : Nhà Sản Xuất thì phim truyền hình hay show cũng là PD mà  Đăng lúc 1-11-2016 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2016 11:23:33 | Chỉ xem của tác giả
Thay PD mới thì cũng có cái hay là có sự sáng tạo mới, nhưng hi vọng cái tình cảm ấm áp gia đình và tình yêu trong sáng nó vẫn còn mãi.
Từ ngày xem 1997, rồi 1994 đến 1988, cảm xúc nó cứ tràn trề mãi à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2016 12:12:45 | Chỉ xem của tác giả
PD k cầm trịch nữa thì Rep mùa mới sẽ mang hương vị khác rồi, cơ mà lại hóng dự án mới của PD, k phải tình iu, gia đình hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2016 12:21:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hic sao dạo này rầu rầu vậy PD Ho k tham hia nữa thù đâu còn nét riêng của repppppp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2016 12:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin hơi buồn vì PD Shin đã làm quá tốt với cả 3 mùa, tốt từ tư duy bộ phim, kịch bản, chọn diễn viên, bối cảnh, nội dung, cách diễn, hóa trang, ... Có lẽ có áp lực với PD mới và lo lắng không biết PD mới có làm tốt không? PD Na thì sao nhỉ? Hy vọng bác Shin vẫn tư vấn và tham gia với vai trò gì đó quan trọng trong Reply mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2016 13:03:56 | Chỉ xem của tác giả
buồn nguyên 1 ngày khi nghe tin này. Ko có pd shin thì ko phải đặc trưng reply
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-11-2016 14:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Không phải tình yêu, ko phải gia đình, thế là về tình bạn ah
PD cho biết rằng ông đã làm việc với biên kịch Lee Woo Jung (biên kịch "Reply" trong vòng vài tháng vừa qua cùng nhiều biên kịch tân binh khác.

Cái này nghĩa là dù bác ko cầm trịch nữa nhưng bác vẫn tham gia vào quá trình sản xuất đúng ko nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2016 14:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Chú này là cha đẻ của reply mà không làm tiếp nữa thỳ chán quá
Dù sao vẫn cứ hóng phim thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2016 15:33:33 | Chỉ xem của tác giả
PD mà không làm chủ xị thì không biết những điều đặc trưng của series reply có còn được giữ không nữa. Gù sao vẫn hóng mùa 4, cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách