Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2006|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD series "Reply" chia sẻ khi làm việc cùng Park Bo Gum và Girl’s Day’s Hyeri

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
PD series "Reply" tiết lộ về việc làm việc cùng Park Bo Gum và Girl’s Day’s Hyeri

Diễn viên Sung Dong Il và PD Shin Won Ho của series “Reply” đã xuất hiện là khách mời trên “Taxi” kênh tvN tập phát sóng ngày 14/6.
Trong chuyến đi, PD Shin Won Ho chia sẻ quá trình quay phim cùng với diễn viên Park Bo Gum và Girls day Hyeri.
Đối với Park Bo Gum, anh cho biết: “Cậu ấy rất lịch sự và tốt bụng. Sự tốt bụng ấy nhiều khi khiến tôi bật cười”.
PD Shin Won Ho nói thêm về ngôi sao của Reply 1988: “Tôi rất thích Hyeri khi theo dõi chương trình “Real men”, sau đó cô bé trở nên cực kỳ nổi tiếng. Em ấy là kiểu người có sự duyên dáng nổi bật và diễn xuất cũng rất tốt”.

Nhắc tới dự án “Reply” trong tương lai, PD Shin Won Ho tiết lộ: “Tôi không chắc khi nào sẽ sản xuất phần “Reply” tiếp theo. Có lẽ tôi sẽ thử sức ở thế loại khác”.
Còn bạn, bạn có mong chờ phần tiếp theo của “Reply” không nào?

source: soompi

Bài báo: ‘Taxi’ Shin Won Ho PD “Park Bo Gum, tôi chỉ mong những đứa trẻ lương thiện sẽ đạt được thành công hơn”

[+2666, -105] Bo Gumie lương thiện phải thành công hơn nữa nhé!!!
[+2136, -87] Ngay cả các nghệ sỹ bây giờ cũng thích những người tử tế tốt bụng giống như Park Bo Gum vậy.
[+2136, -87] Thực sự hy vọng Park Bo Gum sẽ thành công. Mong cậu luôn đi trên con đường hoa hồng nhé!
[+2026, -76] Những người lương thiện nếu như còn đạt được nhiều nhiều nhiều thành công hơn nữa thì tốt biết mấy… Park Bo Gum và “Moonlight Drawn By Clouds” thật thành công nhé.
[+1821, -75] Park Bo Gum đứng đắn và tử tế, mong sao cậu sẽ còn bay cao và xa hơn.
[+543, -21] Cậu ấy phải lương thiện đến mức nào chứ… Mỗi lần nghe những lời nhận xét kể chuyện của những người xung quanh là tôi lại cảm thấy thực sự ngạc nhiên!! Bo Gum, tôi hy vọng cậu sẽ luôn thành công!! Và cả những người khác, hy vọng mọi người cũng luôn thành công!
[+509, -20] Tôi đã theo dõi chương trình ‘Taxi’ một cách vui vẻ. Shin Won Ho PD là một người vừa có tài năng vừa có nhân cách đáng nể. Thực sự hy vọng Park Bo Gum lương thiện sẽ bay xa hơn.
[+501, -21] Mong những đứa trẻ lương thiện sẽ thành công hơn.
[+482, -19] Luôn ủng hộ cho diễn viên Park Bo Gum, người vừa có nhân cách vừa có khả năng diễn xuất tuyệt vời.
[+461, -19] Tôi thực sự tò mò không biết Park Bo Gum rốt cuộc là một người như thế nào, khi mà những người xung quanh ai nấy đều nói tốt đẹp về cậu ấy như vậy. Hy vọng cậu ấy sẽ ngày càng thành công giống như lời đạo diễn đã nói. Tôi cảm thấy vui khi cảm nhận được tấm lòng yêu thwong mà đạo diễn Shin Won Ho dành cho các diễn viên. Tôi sẽ trông chờ ở mùa Reply tiếp theo.

credit: Naver
Trans: BogummyVNFC @kitesvn

[Vietsub]“Reply” Series PD Shin Won Ho nhắc tới Bo Gum trong show "Taxi"

Vietsub được thực hiện bởi Park Bo Gum Kites house - BogummyVNFC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-6-2016 22:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Nguyên dàn nam thanh nữ tú của Reply 1988 đúng là những đứa trẻ thân thiện. PD-nim, cảm ơn Bác đã cho một lời nhận xét rất dễ thương cho tính cách và con người của Park Bo Gum và Hyeri ạ.
bác Dong Il còn bảo: Ối giời ôi.. Bệnh không hề nhẹ! (potay với bác ạ)

Cre: reply1988vn.blogspot.com

Về series Reply có tiếp tục không như lời thớt hỏi thì tớ muốn gửi lời đến bác ấy là tớ muốn xem thêm vài chục phần nữa ạ. Sau này cho đến khi già rồi, có cháu nội cháu ngoại cả rồi cũng vẫn muốn ngồi trước tivi với bọn trẻ xem reply để hồi tưởng lại tuổi thanh xuân. Việc yêu thích series này cũng là một niềm vui và chờ đợi, hy vọng series reply vẫn được tiếp tục.

Nghe bác PD-nim bảo đến 2 năm nữa sẽ cho ra phần reply mới, tuy hơi lâu nhưng rất là mừng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-6-2016 23:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Đúng như PD của series " Reply " chia sẻ khi  ông làm việc
cùng với Park Bo Gum và Girls day Hyeri , mình thấy ông ấy
nhận sét đúng về con người cũng như đã đối sử tốt với các
diễn viên và xem những diễn viên trẻ như con cái của mình
bác PD Nim rất dễ thương , hy vọng còn được xem tiếp vài
tập " Reply " nữa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-6-2016 00:19:06 | Chỉ xem của tác giả
há há há há, chơi giữ quá, đăng tin dài luôn hén
2 đứa dễ thương, hiền lành, lương thiện thật mà
PD Shin mát tay trong việc ghép đôi, lúc nào couple của reply cũng đẹp đôi và dễ cưng hết á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2016 08:06:12 | Chỉ xem của tác giả
Bác ý mát tay dữ dội luôn
Tiếc là mấy bạn đóng Rep xong thì đóng phim khác lại ko thành công lắm
Mình chỉ mong bạn Gum thoát được cái kiếp vai chính flop sau Rep thôi
Gum à, cố lên nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-6-2016 12:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi, ssanmundong với những con người lương thiện, tốt bụng. T dù nhiều năm nữa vẫn sẽ nhớ về reply 1988 với sư trân trọng.
Park bo gum, hyeri nhất định luôn thành công nhé.
Cảm ơn về bài dịch của chủ thớt
Còn nữa về series reply, PD shin có định làm bao nhiêu phần thì mình vẫn hóng vẫn chờ đợi dù đã già rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-6-2016 12:42:55 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng Bo Gumie sẽ thành công hơn nữa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-6-2016 16:42:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nhà mình cuối cùng cũng lập nick bên kites rồi.bogummy lúc nào cũng là niềm tự hào của chúng ta, phim mới phải thành công nhé mong các bài tiếp theo của dàn ad ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-6-2016 16:46:52 | Chỉ xem của tác giả
công nhận dàn cast reply 1988 toàn những đứa trẻ ngoan ngoãn dễ mến
Bo Gumie đẹp trai kiểu sạch sẽ gọn gàng, không đi học vì làm thiên tài chứ đi học thì chắc chắn thành mọt sách của lớp.
2 năm nữa mới có reply à, sao mà buồn hầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-6-2016 09:44:19 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên trẻ mà tính cách ai cũng ngoan thật í
Hy vọng ekip sẽ thành công hơn nữa!
Thanks news của bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao