Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

PD "Reply 1988" chuẩn bị sản xuất phần tiếp theo của series phim truyền hình này

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-10-2016 18:54:03 | Xem tất
Không biết gương mặt nào sẽ xuất hiện trong phần tiếp theo đây. chắc sẽ lại là một gương mặt mới gây bất ngờ cho khán giả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 20:39:00 | Xem tất
ôi lại hóng phần mới
hy vọng sẽ thành công như 3 phần đầu
ấn tượng nhất vẫn là rep1994, đáng yêu vô cùng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 23:25:21 | Xem tất
Hi vọng phần 4 sẽ nối tiếp thành công của 3 phần trước
Chỉ còn ngồi hóng dàn cast
Mà nói thật là mong cái năm nó là 2002, 2004, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 00:42:37 | Xem tất
Một series phim xuất sắc, để đời của HQ.
Hiếm có series phim nào thành công liên tiếp 3 mùa như vậy cả.
Phần nào mình xem cũng thấy hay, cũng mê hết.
Nhất là phần 88, xem cảm động lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 21:54:50 | Xem tất
hóng quá đi mất thôi, mấy bộ tình cảm  thời sinh viên nhẹ nhàng, đậm chất vậy bây h cũng ít bk làm
Hi giá mừ bk mời PBG VÀ KJJ thì thật tốt biết mấy
Mình sẽ ủng hộ hai chân hai tay quá trờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2016 09:13:43 | Xem tất
Thực sự khi reply thành công được cả 3 phần và quan trọng nhất là mọi khán giả ở mọi lứa tuổi đều yêu thích và nhớ tới nó. Đó chính là thành công lớn của nhà làm phim.
Diễn viễn là một phần giúp phim thành công nhưng còn có cả công của nội dung, kịch bản, nhạc phim, bối cảnh nữa. Thực sự mình xem hết cả 3 phần và giờ vẫn muốn xem lại
Chúc phần tiếp theo sẽ thành công rực rỡ. Fighinggg!!!!
Tks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2016 11:57:01 | Xem tất
Nhiều lúc nghĩ đến thành công và độ nổi tiếng của series Reply này mà thấy bội phục PD dã man, qua 3 mùa Reply mà trình chỉ có tăng lên chứ không có giảm; đạo diễn biên kịch ngày càng lên tay và không ngừng đổi mới để đem đến cho người xem những mùa Reply khác nhau. Đến mình xem xong R88 còn bị ám ảnh nặng nề bởi những triết lí sống hay những câu nói trong phim cơ mà.
Không biết nếu mùa Reply tới thì sẽ tập trung khai thác tuyến tình cảm và giá trị nhân văn nào nhỉ đấy mới là cái mình quan tâm nhất và cũng khiến Reply khác biệt hoàn toàn với những drama khác
chẳng lẽ lại vẫn tiếp tục có thêm 1 cuộc chiến tìm chồng các kiểu nữa ư, cũng sẵn sàng chào đón thôi
mà không biết Reply tới sẽ là năm bao nhiêu, dàn cast gồm những ai nhỉ nhắc đến rồi là y như rằng chỉ có tò mò thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2016 22:53:00 | Xem tất
Uiiiiii thích series này lắm lắm luôn.. chưa bh mình xem hai series trước, 97 và 94, nhưng mình biết là biện kịch rất là chắc tay nên hai series trước đã gây được tiếng vang nhất định, mình chỉ theo dõi duy nhất 88 và yêu luôn. bộ phim quá hay, đáng mong đợi và không biết là sau 88 sẽ là bn đi nữa thì cũng đáng để chờ đợi lắm lắm..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 10:16:34 | Xem tất
thích quá, hi vọng lần này sẽ vẫn là những diễn viên chất lượng như 3 phần trước <3
không biết sẽ là HQ năm bao nhiêu đây )
hóng thông báo diễn viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 10:46:30 | Xem tất
xem lễ trao giải bao nhiều kỉ niêm xem phim ùa về mỗi phim cho 1 cảm giác khác nhau nhưng cứ bồi hồi ghê gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách