Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

PD "Reply 1988" chuẩn bị sản xuất phần tiếp theo của series phim truyền hình này

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2016 02:51:12 | Xem tất
xem không sót một phần nào, tất cả lưu hết vào ổ cứng, mỗi phần mỗi hay Trái tim mị bị mẻ một tí vì Chil Bong thì đã đươc bù đắp bởi Taekie, nên ko sao cả, mị sẽ kiên cường vững tay chèo thuyền trong phần tiếp theo Mong PD và ekip ko quá bị áp lực bởi thành công quá lớn của 3 người tiền nhiệm, cứ giữ vững phong độ để mị có phim mà lưu vào máy là được ời
Cảm ơn chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 10:01:53 | Xem tất
Vâng ạ, rất muốn có Reply 2002 hoặc 2005. Thời của TVXQ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 10:57:18 | Xem tất
Trời ơi, cuối cùng cũng có tin xác nhận có mùa sau, mừng muốn rớt nước mắt, series này là series đáng mong đợi và kinh điển nhất trong lịch sử làm mọt phim hàn của mình. Một thời điên loạn cùng 97, mình lun nghĩ phần sau sẽ bị flop vì lời nguyền phần tiếp theo. Cho đến khi gặp được 88, quắn quéo cùng 88 đến giờ vẫn chưa dứt ra được. Phim sau có hay cỡ nào, mình cũng ko thể xem đến tập cuối vì cứ nản drop giữa chừng. Giờ mình chỉ muốn được xem reply và chỉ reply mà thôi, phải như năm nào reply cũng ra mùa mới thì tốt quá chừng . Ngó qua khắp mặt trận thì thấy khá nhiều bạn thích reply năm gần đây sau 97 nhỉ, riêng mình lại thấy càng lùi về sau càng có cái hay, mình thích không khí v tò mò về cuộc sống v sinh hoạt ngày xưa lắm, có bạn bảo sợ ko thấm được không khí ngày xưa nhưng lúc đầu lùi về 88 ai chả nghĩ vậy, cuối cùng bộ phim vẫn thành công tốt đẹp, giành được sự yêu mến ủng hộ nồng nhiệt từ phía khán giả đó thôi. Nên hãy cứ thử tin tưởng vào đạo diễn, biên kịch lẫn ekip sản xuất reply huyền thoại thêm lần nữa xem sao . Ngoài hóng năm reply, mình cũng rất ngóng chờ dàn diễn viên chính mới, ko biết mùa này ai lại được nổi tiếng bật lên nhờ reply nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 13:47:17 | Xem tất
cảm ơn bạn dịch tin
tuyệt vời, hy vọng thành công với tác phẩm mới
rất đáng hóng trong năm tới

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 13:49:16 | Xem tất
Mong chờ từng ngày phần tiếp theo, vẫn luôn tin tưởng rằng ekip của Series Reply sẽ mang đến cho mọi người những tác phẩm nhân văn nhất, hoàn hảo nhất. Reply không chỉ làm cho người lớn nhớ về những kỷ niệm của mình khi xưa mà còn làm cho những người trẻ tuổi hiểu thêm về cuộc sống năm xưa, tuy thiếu thốn nhưng vẫn đong đầy nghĩa tình
Ủng hộ ekip 100%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 14:26:11 | Xem tất
Có thể làm Reply 2000 không vậy đó là năm chuyển giao thiên niên kỉ, có nhiều sự kiện, hơn nữa cũng 16 17 năm rồi, có quá nhiều thứ đã thay đổi hóng lắm đây, chỉ hi vọng là sẽ được như những phần trước, hoặc hơn cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 19:17:01 | Xem tất
Đọc tin này mà thật sự háo hức mong chờ lắm luôn, phim càng về sau càng ý nghĩa, mình tới giờ vẫn lôi R88 lại xem. Hóng-ing
Cảm ơn bạn dịch bài nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 22:29:34 | Xem tất
1997 -> 1994 -> 1988 -> ???? có cảm giác sẽ là năm 1980 <3
Thanks ad đã dịch bài viết. hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 23:32:26 | Xem tất
Vậy là đã xác nhận phần mới rồi. Giờ chỉ lót dép ngồi hóng thôi. Không biết lần này sẽ là tiến về tương lai hay tiếp tục lùi về quá khứ đây. Dù sao trải qua 3 mùa nhà reply, có niềm tin sâu sắc với đạo diễn và biên kịch sẽ không làm dân tình thất vọng.
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 11:13:04 | Xem tất
phần nào cũng hay dã man con ngan, hóng phần tiếp theo kekeke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách