Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD "Reply 1988" chuẩn bị sản xuất phần tiếp theo của series phim truyền hình này

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-10-2016 03:13:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ phần Reply tiếp theo, hy vọng sẽ thật hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-10-2016 05:37:28 | Chỉ xem của tác giả
Reply 2002 đi mà :3 reply xưa cũ cũng hay nhưng cảm giác hơi xa mình quá, reply 2002 toàn sự kiện lớn, lại thêm dòng văn hóa thần tượng bắt đầu phát triển mạnh và lan ra toàn châu Á nên thiệt là hóng quá. Lần này tui muốn tìm vợ của nam chánh chứ không tìm chồng của nữ chánh nữa có được không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-10-2016 07:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Series Reply đã trở thành thương hiệu của đài TVN
Phần tiếp theo của series sẽ là một áp lực lớn của đội ngũ sản xuất để tiếp nối thành công của 3 phần trước
rất hóng dàn diễn viên của phần này, mình rất tin tưởng vào chất lượng casting của đài, chắc chắn sẽ có thêm nhiều diễn viên trẻ triển vọng bật lên từ phần phim mới này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-10-2016 08:29:53 | Chỉ xem của tác giả
ÔI, bao mong bao chờ
Nhưng mình không mong sẽ tiếp túc lùi thời gian về trước nữa, mà hi vọng sẽ cỡ những năm 2004-2005, rồi mời DBSK làm cameo, sẽ giống như là sống lại thời fan girl của chính mình vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-10-2016 09:12:10 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem Reply 1997 đã ấn tượng mãi không thôi. Rồi xem thêm 2 phần nữa. Tuy 1988 cũng rất hay nhưng không hiểu sao vẫn chưa vượt được qua 1997 trong mình. Anw vẫn siêu thích Reply <3. Một series phim quá hay của TvN. Mong rằng các series tiếp theo cũng sẽ thành công <3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-10-2016 09:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nghe tin này là thấy mừng rồi, chả có phần nào làm mình thất vọng cả, tuy Re 1994 team Bong ko chiến thắng nhưng vẫn thấy hay )
Hôm qua lại nghe Teak Sun chồng chồng vợ vợ ở lễ trao giải mà nhớ gia đình Reply quá thể nhớ ngõ nhỏ Sangmundong (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-10-2016 09:28:47 | Chỉ xem của tác giả
Sau reply97 ,tớ chưa xem thêm phần reply nào nữa . Có lẽ do tớ không sống vào thời đó nên cảm giác xa cách.
Tớ mong phần reply này sẽ rơi nào năm 90 . Và mong PD , Bk cho gặp lại hết tất cả các nhân vật trong cả 3 series . Coi như khép lại Reply

Bình luận

Xem đi, nhất là Reply88 thì không uổng công chút nào. Mình cũng như bạn, cũng sống thời 97 và thích nhất Reply97 kể cả sau khi xem 94.  Đăng lúc 10-10-2016 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-10-2016 09:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Bất cứ Reply nào ra đời mị cũng sẽ lót dép, giơ 2 chi cổ vũ ngay, PD và Biên kịch của Reply là 1 bộ đôi tài năng không thể phủ nhận được
Về nội dung kể cả Reply có về cái hồi xa xưa hơn cả 88 hay hiện đại hơn thì về 2002 mị vẫn cứ muốn xem. Ngày trước khi nghe rằng biên kịch muốn làm 88 còn sợ mình sẽ không thấu hiểu được cái không khí của ngày xưa, nhưng nhìn mà xem, hoàn toàn bị cuốn vào và cũng có cảm giác bản thân mình trong ấy.
Còn Reply 2002 là có mong muốn hơi ích ỷ của mị khi từ những năm này có ShinHwa và DBSK cũng debut nên thật muốn sống lại những năm tháng ấy.
Thực ra, nếu càng là những series thời gian xa xôi thì cũng vất vả cho Biên kịch khi phải tìm lại những món đồ của ngày xưa mà.
Mãi yêu Reply.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-10-2016 09:51:14 | Chỉ xem của tác giả
Tin tức này thoe mình là HOT nhất trong ngày. Cứ càu đi cày lại 3 bộ Reply vẫn chưa thấy đã. Cứ mong chờ PD làm tiếp phần 4. Lần phỏng vấn trước nghe PD nói đợi cho mọi người nguôi ngoai với cái Reply88 thì mới làm tiếp mà buồn vì biết bao giờ mới nguôi với Reply88 đây. Cái xóm nhỏ đó dễ thương quá mà.

Vậy là vẫn theo kế hoạch 2 năm 1 bộ mà tiến lên :-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-10-2016 09:54:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong là nhanh chóng có thêm thông tin cụ thể. Ko biết là năm nào đây, chưa bao h thất vọng với phim cả. Phim rất ý nghĩa,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách