Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10139|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD "Reply 1988" chuẩn bị sản xuất phần tiếp theo của series phim truyền hình này

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 9 tháng 10, giám đốc sản xuất (PD) Shin Won Ho đã xuất hiện tại sự kiện lễ hội của kênh truyền hình tvN10.

tvN10 Festival, giống như lễ trao giải tvN10, kỷ niệm kênh truyền hình cap này hơn 10 năm qua. Trong khoảng thời gian qua, PD Shin Won Ho đã chỉ đạo sản xuất, đạo diễn hàng loạt bộ phim nổi tiếng như "Reply 1997 – Lời hồi đáp 1997", "Reply 1994 – Lời hồi đáp 1994" và "Reply 1988 – Lời hồi đáp 1988”, nằm trong Series “Reply – Lời hồi đáp”. Tất cả những bộ phim này đều tạo nên một cơn sốt rầm rộ, được phổ biến rộng rãi, giành được vô vàn lời khen ngợi từ khán giả truyền hình cũng như giới phê  bình khó tính bởi tính nhân văn sâu sắc từ series này.

Tại sự kiện kỉ niệm này, PD Shin Won Ho đã chia sẻ rằng: “Tôi vừa hoàn thành công việc làm DVD cho bộ phim truyền hình “Reply 1988”. Hiện tại tôi đang chuẩn bị để sẵn sàng sản xuất phần tiếp theo của series “Lời hồi đáp” vào năm tới.”

Dàn diễn viên nổi tiếng như Ryu Jun Yeol, Lee Dong Hwi và Ahn Jae Hong cũng tham gia cùng PD Shin Won Ho tại sự kiện này.

Tác phẩm gần đây nhất trong Series nổi tiếng này là “Reply 1988” được sản xuất năm 2015. Với sự tham gia của hàng loạt các diễn viên trẻ như Lee Hye Ri, Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, và Lee Dong Hwi. Sau thành công của bộ phim này, những tên tuổi trẻ trong bộ phim đã trở nên nổi tiếng và quen thuộc hơn với khán giả truyền hình. Đây là một bộ phim nói về tình cảm gia đình ấm áp, làm ấm bao trái tim người hâm mộ.

Bạn có hứng thú chờ đợi, đón xem phần tiếp theo của series “Lời hồi đáp” vào năm tới không?

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-10-2016 23:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng sẽ lại thành công như 3  phần trước
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-10-2016 23:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng phần tiếp theo sẽ tiếp tục thành công như 3 phần trc
Lần này sẽ càng khó khăn hơn khi cái bóng của reply 1988 là rất lớn đấy
Hóng lại dc xem 1 bộ phim ý nghĩa nữa của tvN
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-10-2016 23:50:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong 1 bộ Reply như Reply 1997 văn hóa thần tượng rất đáng chờ đợi. Nếu được thì mong sẽ là 2002. Còn nữa đừng lùi ra xa nữa nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-10-2016 23:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Reply càng xa càng hay :3
Mình đoán phần tiếp theo sẽ là năm 2002, năm diễn ra WC tại Hàn Quốc và Nhật Bản
Hi vọng sẽ thấy nhiều gương mặt triển vọng mới, và những câu chuyện ý nghĩa hơn là tìm chồng :3 Nhưng chắc là vẫn có tìm chồng thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-10-2016 00:00:50 | Chỉ xem của tác giả
Tại sự kiện kỉ niệm này, PD Shin Won Ho đã chia sẻ rằng: “Tôi vừa hoàn thành công việc làm DVD cho bộ phim truyền hình “Reply 1988”. Hiện tại tôi đang chuẩn bị để sẵn sàng sản xuất phần tiếp theo của series “Lời hồi đáp” vào năm tới.”

Hóng phần tiếp theo của series nhưng mà Reply năm bao nhiêu đây?
Hỏng lẽ càng ngày càng lùi về trước, những năm 70 chăng
Thêm vài phần nữa chắc lùi về Chosun luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-10-2016 00:02:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình tin  tưởng bác đạo diễn và biên kịch phim này
Không dễ để một series có thể thành công đến phần 2
Nhưng Reply đã đi được đến phần 3
Thì quả thực là công lớn ở bác
Hi vọng đây sẽ trở thành series thường niên của TVN
Reply đã làm nên TVN
Hôm nay Reply cũng đã thắng lớn tại TVN 10
Hi vọng năm sau, năm sau nữa, mọi năm Reply đều được nhắc tên trong lễ trao giải của TVN
Thành công nhé, Reply
Reply đã cùng tôi trải qua 4 năm đại học
Reply đã là một phần tuổi thanh xuân của tôi
Reply à ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-10-2016 00:20:57 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Reply 1997 bởi vì Sung Siwon và văn hóa thần tượng, tuy mình không được như thế nhưng vẫn kiểu thấy mình trong đó, và đến nay thì vẫn thích Reply 1997 nhất, bởi vì xem nó đầu tiên (hình như những cái đầu tiên đều để lại ấn tượng mạnh, dù những phần sau có hay hơn)
Và khi xem Reply 1994 và 1988 thì kiểu cuồng luôn seri, đến giờ cứ thỉnh thoảng là phải cày lại 3 bộ luôn ) và đây cũng là 3 phim duy nhất mình có đủ trong máy (phim khác xem xong tập nào xóa tập đấy hoặc phim cũ thì xem xong cả bộ mới xóa)
Mình sẽ không kì vọng vào phần tiếp theo, giống như hồi mới thông báo dàn diễn viên Reply 1988 netizen kêu ca quá trời, mình thì cũng hơi phân vân, sợ 1988 không vượt qua được cái bóng của 1994, nhưng rồi kết quả thì quá mĩ mãn, phim chiếu đài cáp mà như chiếu đài trung ương vậy
Nên dù phần tiếp theo có như nào thì mình vẫn cứ xem vì mình thích thì mình xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-10-2016 00:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất là vui khi đọc được tin này, rất hạnh phúc và cũng đã xem lễ tvn 10 từ chiều đến giờ. Lễ trao giải lần này thật sự rất hay, thú vị nhất từng xem
Reply ah, cám ơn đã trở lại, năm sau t lại được xem reply rồi. Vậy là trải qua 6 năm reply sẽ có phần thứ 4, một series tuyệt vời đến nỗi chỉ cần nhắc đến cái tên thôi thì đủ thấy nhiều cảm xúc ùa về. Tin tưởng tuyệt đối vào pd shin và bk lee woo jung. FIGHTING
Mình cũng muốn như +1608 lượt like này: [+1,608 -71] Em thì em muốn xem Reply 2002 ㅋ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-10-2016 02:21:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng sẽ thành công như mấy phần trước.
Rất thix xem Reply, bộ phim đưa chúng ta về quá khứ, ngẫm nghĩ và hồi tưởng về những việc đã qa. Đều đó giúp ta thêm chân trọng những j ta đang có.
Không biết sau reply 1997, 1994, 1988 sẽ là reply bao nhiu nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách