Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinhHang130296
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD "Ngày Ba Bữa" tiết lộ lí do mời Yoon Kyun Sang

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-9-2016 17:27:00 | Chỉ xem của tác giả
Anh này đóng anh trai Jong Suk  trong Pinocchio phải k nhỉ ? vì Doctor chưa xem
Tham gia mấy chương trình thực tế thì tích cách thực bộc lộ ra hết
Chúc bạn thảnh công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-9-2016 20:30:04 | Chỉ xem của tác giả
Này chứ chưa gì mình đã tưởng tượng ra bộ mặt đần thúi ớ ớ dễ thương của bạn này nếu bị Seo Jin bắt nạt rồi. Chúng ta đã có một Ok Bingu liệu có một Yoon Bingu thứ 2 không ta, rất mong chờ Ngày 3 bữa để lại được xem các đồng chí nấu ăn quay mòng mòng với sản phẩm tự cung tự cấp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-9-2016 21:54:33 | Chỉ xem của tác giả
"...nhiệt huyết và sức trẻ..." à sao tôi không thấy chỗ nào giống Yoon Kyun Sang vậy, trong mắt tôi ông này ngơ ngơ lười lười thì hợp hơn, cơ mà đáng yêu vô cùng hehe. Độ phủ sóng của bánh bao dạo này tăng ghê, tin tức cứ gọi là liên tục thôi.
Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-9-2016 00:12:02 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ anh này...

diễn siêu dễ thương luôn, lại còn cao quá chừng..^^

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-9-2016 00:26:29 | Chỉ xem của tác giả
2 season Ngày 3 bữa của Lee Seo Jin mình xem cả rồi, đổ rầm rầm vì mấy món bánh mì hay bó hoa tặng cho Kim Ha Neul hay chỉ đơn giản là cách chăm sóc cưng nựng Minky, Eddy, Sappy. Lúc nghe tin là phiên bản ở Jeongseon không còn nữa, mình thấy buồn quá. May mà lần này lại được gặp cả Lee Seo Jin, Eric và Yoon Kyun Sang ở phiên bản làng chài. Hẳn là mấy ông 4D này sẽ có lắm trò lắm đây. Mong là qua chương trình này có thể nhìn thấy được nhiều khía cạnh khác nhau của Yoon Kyun Sang nữa.
Thanks chủ thớt đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-9-2016 16:20:22 | Chỉ xem của tác giả
thanh niên mặt cún cool ngầu chs nhìn liên tưởng ô Taek 2PM ) nhìn cứ cao to rồi ngố như nhau hợp vs chương trình quá để xem mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách