Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD Na Young Suk: "Nhìn thấy Seung Gi bắt đầu biết dần bớt hà khắc với bản thân hơn, tôi mừng lắm". "Tân Tây Du Ký" vượt 32 triệu lượt xem tích lũy, quảng cáo được trả gấp 10 lần so với web-drama

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-9-2015 11:20:10 | Chỉ xem của tác giả
new tóm tắt nội dung hay, cơ mà toàn diễn viên toàn tên tuội không nên view cao, với lại seri này không biết bao nhiêu tập hỹ? cơ mà đọc mấy cái bình luận trên mạng mắc cười quá =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-9-2015 14:02:30 | Chỉ xem của tác giả
thanks chủ thớt đã trans tin
hihi, thực sự rất mừng khi đọc đc tin này
tân tây du kí ngày càng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-9-2015 16:05:19 | Chỉ xem của tác giả
Show có 5p, xem mà ức chế muốn chớt, chỉ ước dài dài để được ngắm bộ tứ này lâu lâu (
Trước cụ muốn cái gì cũng phải hoàn hảo, tạo ra mục tiêu phấn đấu cho mình. Qua nhiều năm nỗ lực, thành công vẫn đến với cụ và có fan bên cạnh ủng hộ. Cụ cứ hãy thả lỏng và sống với bản thân, không phải gò bó bản thân nữa đâu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-9-2015 16:12:22 | Chỉ xem của tác giả
Thank bạn trans bài và bạn up bài, bài hay quá! Phải nói là xem show này rất mới lạ, những lời nói của SeungGi hài hước, tự nhiên, có phần bá đạo hơn xưa nhiều. Mình nghĩ rằng đây vốn đã là một phần tính cách con người anh ấy bấy lâu bị che đậy và bây giờ mới "được" lộ ra, chúc mừng cho sự thay đổi tích cực này của anh ấy, và hi vọng vào sự thành công của show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 21-9-2015 17:56:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích Gi trong show này hơn, thấy Gi dần dần trưởng thành, tuy không còn ngây thơ (vô số tội) như trước, nhưng phù hợp với độ tuổi của Gi hơn. Mình cũng thích cách Gi thẳng thắn khi đề cập đến mọi vấn đề nhạy cảm, nó phản ánh đúng con người Gi hơn, biết suy nghĩ sâu sắc, biết quan tâm và cũng biết vui đùa. Gi sẽ ngày càng trưởng thành hơn và giành được nhiều tình cảm của khán giả hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 22-9-2015 11:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem "Tân Tây Du Kí" tập nào nhưng nhìn thấy đội hình toàn giai vui tính thế này lại ham hố rồi, dù bận lắm cơ ạ.
Cảm ơn bạn chủ thớt nhé, dịch cái bài dài quá cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 22-9-2015 22:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là đọc cái news này xong thấy hạnh phúc dã man, giống như được quay lại những ngày tháng rực rỡ cùng 2 days 1 night vậy . bản thân mình chưa bao giờ mất lòng tin vào Lee Seung Gi, dù là Gi của tuổi 17 hay người đàn ông gần 30t này đây thì anh vẫn luôn khiến người khác cảm thấy ấm áp và an tâm Cũng thấy mừng cho chú Hodong và chú Soo Gune nữa
Cảm ơn bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-9-2015 17:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Lee Seung Gi cũng phải lớn mà anh đâu còn là cậu nam sinh lễ phép ngoan ngoãn mang kính đeo nơ gọn gàng trước đây nữa giờ anh đã trở thành một người đàn ông quyến rũ thực thụ mà cô gái của mình có thể dựa vào rồi
Một con người luôn biết trau dồi bản thân, người đó không bao giờ bị sụp đổ vì bất cứ lý do gì. Chỉ cần là Lee Seung Gi, có thể yên tâm trông đợi vào anh ấy. Nói như vậy cũng có gánh nặng, nhưng nó cũng có nghĩa là anh được yêu thương bởi hàng vạn vạn người như thế nào.
Oppa hwaitaeng!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 24-9-2015 18:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Toàn mấy ông bựa nhất ngốc nhât tham gia bảo sao dân  tình không bấn loạn cho được
Seung Gi à sao bạn lại chia tay với chị Yoona xênh đẹp vậy chớ
Hức hức . Tiền gấp 10 lần web-drama ôi ôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách