Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

PD Na Young Suk: "Nhìn thấy Seung Gi bắt đầu biết dần bớt hà khắc với bản thân hơn, tôi mừng lắm". "Tân Tây Du Ký" vượt 32 triệu lượt xem tích lũy, quảng cáo được trả gấp 10 lần so với web-drama

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2015 06:46:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Anh Gi xưa giờ nổi tiếng là thanh niên gương mẫu điển hình cho người khác noi theo và học hỏi.
Có lẽ khi khán giả xem chương trình và thấy được sự thay đổi thoải mái hơn nên thẳng thắn hơn của anh thì có chút bất ngờ như chính những người trong cuộc được nghe tận tai, thấy tận mắt nhưng chắc sẽ chẳng gây khó chịu cho bất kỳ ai đâu vì nó chẳng có thể hiện gì là ko tốt cả mà còn thấy anh thêm gần gũi hơn thôi.
Chương trình thành công quá, lượt views ngày càng tăng cao và lợi nhuận thu về từ quảng cáo cũng ngày càng tăng mạnh nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 07:49:18 | Xem tất
Để có sự thành công như ngày hôm nay a đã phải đặt mình dưới rất nhiều áp lực, hà khắc với chính mình cũng là điều dễ hiểu. Tuy nhiên, cũng nên thả lỏng với bản thân một chút, hoàn hảo quá lại thiếu đi sức hút và sự hài hước. Chúc a và chương trình ngày càng có nhiều người theo dõi và quan tâm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 08:31:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

"Còn gì tuyệt hơn khi được nhìn thấy điều này. Gắn liền với hình tượng sạch boong kin kít trước kia cũng tốt, nhưng lại càng quá tốt khi được nhìn thấy Seung Gi biết sống bớt gò bó hơn như hôm nay. Đó cũng chính là lý do tôi đã bảo Seung Gi khi làm chương trình này"
Quả thật là rất tuyệt vời khi nhìn thấy 1 Seung Gi thay đổi như vậy, thay đổi để làm mới mình và hình ảnh cũng gần gũi với mọi người hơn
Chúc mừng chương trình vì đã được sự ủng hộ quá khủng của người xem như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 08:36:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

trước giờ hẳn bạn Gi hà khắc với bản thân lắm, như vậy cũng khổ á.
giờ Gi trưởng thành nhiều rồi nên là ai cũng mừng hết,
mong Gi thành công hơn nữa, với cả hóng anh trở lại màn ảnh nhỏ nữa
Show thành công ghê, knet khen quá trời luôn. chúc mừng đội ngũ sản xuất show nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 08:57:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Thả lỏng ra cho đợi nhẹ nhàng chứ nhỉ!

Làm người hoàn hảo cũng mệt lắm.

Trưởng thành và biết tiết chế sẽ làm bạn Gi nhà ta thêm quyến rũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 09:14:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Thật sự là như vậy, khi xem những tập đầu của seri này, mình cảm thấy Gi khang khác. Giờ đọc tin này thì thấy sự phân tích của Na PD thật đúng quá. Gi không còn quá cẩn thận nữa, muốn làm gì, muốn nói gì đều không còn quá đắn đo cân nhắc hình ảnh trai ngoan hoàn hảo nữa.
Không hiểu sao việc này lại làm mình liên tưởng đến vụ chia tay... Nhưng dù sao đi nữa, một nghệ sỹ luôn luôn muốn làm mới mình là việc nên làm. Hi vọng Gi sẽ mãi thành công.
Rất cảm động vì tình cảm của Gi với các Staff. Con ngoan mà, ai cũng yêu quý là phải thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 09:16:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Sức hút của chương trình mãnh liệt thật
Chúc mừng chương trình được khán giả yêu thích
Chúc mừng Gi và các nghệ sỹ tham gia chương trình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 09:21:22 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Nói thật thấy Cụ có chiều hướng thay đổi tốt đẹp thế này em cũng thấy vui hơn. Trước h vẫn biết là Cụ có tí nghịch ngợm, cũng hay trêu chọc mấy ông anh, cơ mà thay đổi thế này lại khá ổn, hơn nữa cũng đc mọi ng đón nhận nhiệt tình
Na PD hay trêu Cụ thế thôi, chứ thật ra cũng thương Cụ em lắm ấy chứ nhỉ
Thấy từ sau lần đi cùng các noona trong NOF trở về, Cụ cũng trưởng thành hơn nhiều, biết cách tự chăm sóc bản thân hơn, như cái chuyện biết xem bản đồ vs biển chỉ đường thôi là đã thấy có tiến bộ rồi
Thank ss dịch tin ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 09:23:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Công nhận là so với mùa 1, mình thấy SG ăn nói thoải mái hơn nhiều lắm luôn
Vượt qua hẳn mấy ông anh
Chắc là 1 phần mấy người kia đều dính scandal nên cũng thận trong hơn
Phải nói là thể loại chương trình giải trí như thế này là lần đầu mình được thấy lun, là lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 09:44:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Lão LSG trước giờ luôn vậy, làm gì cũng nhiệt tình và cố gắng hết mình, đặt ra yêu cầu rất cao cho bản thân ="=

Xem từ 1N2D rồi SH qua các show khác mà ổng tham gia như RM là đủ thấy rồi. Việc diễn xuất và ca hát thì khỏi phải chê luôn. Quá chuyên nghiệp và có trách nhiệm.

Nhiều lúc chỉ mong ổng bớt hà khắc và gò bó với bản thân cho fan mừng, cứ thả lỏng một chút để tận hưởng cho vui vẻ. Giờ nghe PD nói vậy mà mừng hết biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách