Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

PD Na Young Suk: "Nhìn thấy Seung Gi bắt đầu biết dần bớt hà khắc với bản thân hơn, tôi mừng lắm". "Tân Tây Du Ký" vượt 32 triệu lượt xem tích lũy, quảng cáo được trả gấp 10 lần so với web-drama

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2015 22:49:40 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

ôi show này có vẻ hot quá nhỉ nghe đồn lâu rồi mà mình chưa xem ~ anh Seung Gi nhà mình năm sau nhập ngũ rồi trước khi đi mong ảnh đóng thêm mấy bộ drama hay movie cho dân tình đỡ nhớ :'( thôi thì trước mắt ở chương trình này anh  “cứ thể hiện một cách tẹt ga thôi”, vui vẻ hết mình anh nhá
cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 22:51:15 | Xem tất
Nghe những câu nói thẳng thắn của anh, thấy thật bất ngờ nhưng sau đó sẽ phải bật cười thôi tại vì nó là chuyện hiển nhiên mà, nói đúng mà ko làm gì sai thì có gì phải ngại.
Seung Gi thay đổi rồi, nhưng điều này là cần thiết mà, làm thanh niên ngoan ngoãn gương mẫu suốt mười mấy năm từ khi vào nghề đến giờ, phải để cho khán giả thấy những khía cạnh khác hơn của Seung Gi chứ.
Nhưng tin sự thay đổi này lại khiến mọi người yêu quý anh hơn vì được biết nhiều hơn về anh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 23:02:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Thực ra LSG đã trưởng thành nên hình tượng trong sáng,ngoan ngoãn theo mình đã không còn phù hợp nữa. SG thay đổi theo chiều hướng chững chạc hơn ,nam tính hơn nên chẳng có gì đáng phải soi xét em nó cả. Ngày xưa với hình ảnh ngây thơ trong sáng GI đã quá ép mình trong khuôn khổ. Giờ chuẩn bị nhập ngũ thì phải bung hết mình đi chứ. Ủng hộ Gi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 23:04:40 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

“Sang năm, nếu không vào nhà binh thì em phải vào nhà tù thôi”

Câu nói này của Seung Gi quá thẳng thắn luôn.
Đàn ông nào ở Hàn Quốc mà chẳng biết đều này.
Dù có là siêu sao nổi tiếng thế nào cũng tránh ko khỏi việc này nhưng hẳn là chưa có ngôi sao nào dám nói câu này trước truyền thông như anh.
Năm sau anh đi nghĩa vụ rồi, từ giờ đến trước lúc đi chúc anh luôn được vui vẻ và làm được mọi việc mà mình yêu thích.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 23:12:30 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Đọc xong bài viết thấy xúc động quá
Lee Seung Gi rất nổi tiếng trong các show giải trí, show nào anh tham gia cũng đạt thành công lớn. Thấy Cụ Gi lun cố gắng làm mới bản thân, thể hiện được sự chân thật, hài hước những điều này mang đến sự thu hút lớn cho khán giả. So với thời 2N1D-SS1 thấy bây giờ Lee Seung Gi đã trưởng thành hơn rất nhiều rồi, nếu xem hết những chương trình giải trí mà Seung Gi tham gia có thể thấy được Cụ Gi có những bước phát trien rất lớn trong lĩnh vực này.
Tân Tây Du Ký xem rất hay, rất hài hước. Chúc chương trình thành công hơn nữa
thanks chủ thớt nhiều  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 23:19:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Gi nói gì thế nhỉ?"sang năm không vào nhà binh thì vào nhà tù" cơ đấy..thẳng đến thế là cùng!nghe mà choáng...Cơ mà PD Na có vẻ hiểu Seung Gi như người anh em trong gia đình vậy,kiểu như chứng kiến sự thay đổi và trưởng thành của người em mình vậy.Thật may mắn cho những ai có được mối quan hệ như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 00:55:01 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Ma Kết ắt là vậy rùi hà khắc chừng mực ạ. Nên nói Gi cẩn trọng ngoan hiền cũng đúng thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 01:20:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Có LSG bảo chứng thì mình nghĩ chương trình sẽ càng thành công hơn thôi!
Anh luôn nổi tiếng là người đang tin cậy và nhận đc sự yêu mến từ đông đảo người dân HQ.
Thay đổi để trưởng thành hơn là điều ai cũng mong mỏi làm đc cả, hi vọng anh sẽ ngày càng đc công chúng yêu mến hơn.
Và có lẽ nếu như lời anh nói thì năm sau chắc chắn phải nhập ngũ rồi nhỉ. Cố lên nhé anh!
Cảm ơn chủ thớt dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 02:15:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Gi béo là chàng rể quốc dân mà
nên anh ấy chú ý đến hình tượng lắm
Xem TDK cũng buồn cười vs Ji Won nữa
ông tưng tửng ấy cũng hài chết đi được ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 02:59:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Chả hiểu sao đọc cứ muốn khóc, Seung Gi ah... T.T
Thoải mái như thế tốt hơn nhiều.
Những con người này của quá khứ, của bây giờ.
Thật tốt khi lại được thấy họ bên nhau một lần nữa
Thanks bạn đã trans bài hay như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách