Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD Na Young Suk: "Nhìn thấy Seung Gi bắt đầu biết dần bớt hà khắc với bản thân hơn, tôi mừng lắm". "Tân Tây Du Ký" vượt 32 triệu lượt xem tích lũy, quảng cáo được trả gấp 10 lần so với web-drama

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-9-2015 20:51:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Gi trưởng thành thật rôi, tuy có thay đổi so với trước nhưng vẫn là một LSG mà mình yêu thích
Tiếc quá, show đang xem rất hay nhưng không biết có làm tiếp mùa 2 không nữa
Dù sao mình cũng thích đọc những news như vậy, thanks bạn dịch tin nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-9-2015 20:56:02 | Chỉ xem của tác giả
Show này xem hay lắm
cuối cùng anh Gi cũng bôc lộ hết khả năng của mình rồi
cứ là chính mình anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-9-2015 21:15:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Cụ đáng yêu quá, em mong chờ Cụ sẽ thể hiện như thế này từ lâu rồi
Dù em biết hình ảnh trước kia của CỤ đẹp lắm, ai cũng yêu quý nhưng em cũng muốn Cụ dc là chính Cụ.
Chúc Lee tăng cute, thông minh dẫn dắt các đồ đệ đạt được 7 viên ngọc rồng ddeerr đạt được điều ước lớn lao
5tinnnnnnnnnng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-9-2015 21:18:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

chúc mừng cả đoàn làm show nha
một mức mà bao chương trình mơ ước
sự thành công của anh là sự trả giá của sự hà khắc đối với chính bản thân mình
em tin là trong tương lai không cần quá hà khắc đối với mình, anh cũng thành công
vì anh đáng được như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-9-2015 21:22:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đúng là Lee Seung Gi rất được lòng người dân Hàn Quốc đến nỗi cậu chàng làm gì hay nói gì người ta cũng đều thấy tốt, thấy hay. Ngày trước Lee Seung Gi nhờ vào hình tượng ngoan ngoãn, lễ phép và lối sống mẫu mực mà được hầu hết khán giả Hàn từ già đến trẻ yêu quý. Giờ đây khi Lee Seung Gi đang ở ngưỡng cửa của tuổi 30 đã trở nên trưởng thành hơn tuy không duy trì hình tượng kiểu mẫu như xưa, trở nên thoải mái hơn, thẳng thắn hơn nhiều trong cả lời nói và hành động nhưng khán giả không những không phản đối gì mà lại còn ủng hộ sự thay đổi đó. Đúng là khi thích một ai đó rồi thì dù họ làm gì chúng ta cũng thấy thích cả. Và chương trình "Tân Tây Du Ký" cho tới thời điểm này đã có sự thành công vượt quá sự mong đợi của tất cả mọi người kể cả những người lạc quan nhất. Một lần nữa tên tuổi của PD Na lại được tôn vinh và dàn 4 diễn viên chính một lần nữa khắng định lại sức hút của mình nhất là cậu em út Lee Seung Gi. Người ta nói "liều thì ăn nhiều" năm nay công ty sản xuất "Tân Tây Du Ký" đã phát tài nhờ vào sự mạo hiểm của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-9-2015 21:27:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

chúc mừng cả đoàn, show như vậy thật sự là rất thành công rồi
LSG là một trong những người mình yêu quý, kiểu người hà khắc với bản thân và cố gắng nỗ lực không ngừng để đem đến cho khán giả những điều tốt nhất
hy vọng công việc của LSG tiếp tục thành công, kể cả sau khi anh đi nghĩa vụ quân sự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-9-2015 21:29:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Tks bạn dịch new quá
Mình cũng đang rất trông chờ chương trình này, chắc mấy hôm nữa lại phải cày thôi
Mình rất thích xem các chương trình giải trí của Seung Gi, a bạn này thật là đa tài quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-9-2015 21:29:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Seung Gi thấy anh càng ngày càng trưởng thành rồi.
Show mới hấp dẫn quá
Hóng các tập tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-9-2015 21:41:35 | Chỉ xem của tác giả
thấy thương seung gi quá.
tại sao cậu phải làm thế chứ.
chắc cậu cũng đã rất mệt mỏi rồi,showbiz mà.có ai là không mệt mỏi.
chúc gi béo thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-9-2015 21:43:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Vì yêu thương Seung Gi nên mọi người luôn tiếp dõi theo những sự việc xảy ra của cậu em út và các người anh của mình. Ai cũng muốn biết trong 5 năm qua họ có âm thầm giúp đỡ nhau...lo lắng cho nhau không? Seung Gi có phải là người vì lo sợ lỗi lầm của các anh mình mà bỏ chạy...?
Không...10 tập phim ngắn ngủi vừa qua chúng ta đã thấy được...tình cảm của họ chưa từng bị gián đoạn...Mà Seung Gi của chúng ta đã thiết kế một chương trình để họ một lần nữa được bên nhau...cho các anh mình được trở lại thế giới giải trí khắc nghiệt này.
Chúng ta chào đón Seung Gi...và chào đón luôn cả...những người anh em của Seung Gi..
Rất vui được xem chương trình. Rất vui khi nghe tiếng gọi Seung Gi à... của Ho Dong...Rất vui khi thấy sự trưởng thành rất tuyệt của Seung Gi. Chúc Mừng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách