Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6940|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD Ji Byung Hyun của "Beautiful Mind" gửi lời nhắn nhủ đến khán giả

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kể từ khi có thông tin xác nhận về việc đài KBS2 cắt tập bộ phim "Beautiful Mind", người hâm mộ của bộ phim đã bày tỏ sự thất vọng rất lớn, thậm chí còn tiến hành cả chiến dịch ký tên phản đối việc làm này của nhà đài.

Vào ngày 26/7, trong bối cảnh buộc phải cắt giảm số tập phim, PD của bộ phim - Ji Byung Hyun đã nhắn nhủ đôi lời với người hâm mộ. "Toàn thể nhân viên đoàn phim đều biết rằng có rất nhiều khán giả yêu mến và trân trọng [bộ phim này]. Chí ít là vì lợi ích của người hâm mộ, chúng tôi sẽ mạnh mẽ đến cùng!"

Ji Byung Hyun tiếp tục, "Bởi vì khán giả luôn dành những tình cảm rất ấm áp cho bộ phim, các nhân viên cũng như diễn viên đều đang tận tâm hết sức để hoàn thành các cảnh quay".

"Số lượng tập phim là bao nhiêu không phải là điều quan trọng. Chúng tôi sẽ làm việc hết mình để truyền đạt được chính xác nhất thông điệp mà bộ phim vẫn đang cố gắng truyền tải đến người xem! Vì vậy, chúng tôi nhận mong được tình yêu, sự ủng hộ của tất cả các bạn cho đến khi bộ phim kết thúc."

"Beautiful Mind" được lên sóng vào ngày 20/6 và sẽ kết thúc vào ngày 2/8 với 14 tập phim.

Dưới đây là link để tham gia ký tên phản đối việc cắt tập của KBS. Có thể việc làm này không giúp thay đổi quyết định của nhà đài nhưng ít ra cũng thể hiện sự ủng hộ của fans với đoàn phim và với bộ phim.
https://www.change.org/p/let-the-kdramafans-worldwide-respect-and-be-heard-petition-to-withdraw-shortening-of-orig-episodes?recruiter=578307314&utm_source=share_petition&utm_medium=facebook&utm_campaign=autopublish&utm_term=des-lg-petitions_share-reason_msg&fb_ref=Default

Cre: http://www.soompi.com/2016/07/26/beautiful-mind-pd-shares-message-to-viewers/
Trans: LinhFilan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-7-2016 14:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nghe tin Beautiful Mind cắt tập phim cũng sốc lắm, thật sự rất yêu quí bộ phim này, nghe tin cũng buồn theo. Tuy phim không có nhiều diễn viên long lanh nhưng là dàn diễn viên thực lực, diễn xuất rất hoàn hảo.Không hiểu sao cứ phải cắt bớt phim đi. Số lượng tập phim không quan trọng bằng nội dung mà phim truyền tải.Cơ mà 14 tập là ít quá rồi...hic..hic..
Thanks bạn strans news.

Bình luận

dù bị cắt nhưng 2 tập tuần này vẫn rất tuyệt. mong 2 tập cuối sẽ thật trọn vẹn <3  Đăng lúc 27-7-2016 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-7-2016 15:22:20 | Chỉ xem của tác giả
Hết sốc ròi - h chỉ hóng từng tập phim thôi

Bị cắt cúp nhiều phết cơ mà vẫn rất ok ^^

Xem đến tập 12 tải được tải đủ nội dung phim he he! Xem mà mặt cứ đần ra vì rớm rớm

Thanh niên Oh với thanh niên GYE tập tới sáp lại gần cho tui nhờ -

Bình luận

há há! h này chắc ng ta quay cũng đc kha khá r. đổi cái tuần sau đâu ra film mà coi đây :3 chắc nên để phần 2 :v ở 1 cái nhà đài khác! KO PHẢI LÀ KBS! -_-  Đăng lúc 27-7-2016 11:16 PM
Chả nhẽ viết tâm thư xin đổi kịch bản by fan cuồng of kitesvn :))  Đăng lúc 27-7-2016 11:14 PM
hay là Lee vẫn làm mặt chảnh và Gye tò tò đi theo "đòi đc nói" nhở :))  Đăng lúc 27-7-2016 11:07 PM
Tui là tui hóng Oh đè Gye ra hôn xin lỗi anh sai ràu :))  Đăng lúc 27-7-2016 10:59 PM
phần lớn thời gian coi ep 11 tui tí tởn qus ep 12 đao lòng dã man con ngang. Nghi là cuối cùng Lee và Gye sẽ như cái hình ở đầu bài post :v  Đăng lúc 27-7-2016 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-7-2016 16:30:29 | Chỉ xem của tác giả
đang chờ ra hết thì coi mà cắt tập nữa cho mau hết à? Hix, càng tốt down về  luyện hết trong 1 ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-7-2016 17:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói quá trình làm bộ phim này mà thấy gian nan quá...
Số lượng tập bị giảm như thế phải mất đi bao nhiêu tình tiết hay đây? Tiếc lắm. Mong các fan vững lòng yêu quý phim.
Bữa nào rảnh sẽ coi phim này

Bình luận

lửa thử vàng gian nan thử sức *tự an ủi* cơ mà cái áo cưng qué :x  Đăng lúc 27-7-2016 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-7-2016 18:58:34 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ tui chai sạn với cái vụ cắt tập rồi. Chỉ còn biết ủng hộ tinh thần bộ phim và toàn thể ekip thôi. Mọi người đã làm rất tốt. Cảm ơn vì tất cả luôn cố gắng và không bao giờ từ bỏ. Khán giả yêu quý sẽ luôn ở bên cạnh mọi người. Còn 2 tập nữa là hết rồi, không biết là HE hay SE nhưng tin tưởng PD và BK sẽ cho cái kết hợp lý nhất. Dr. Lee Young Oh, không biết số phận anh rồi sẽ đi đâu về đâu. Liệu hạnh phúc có mỉm cười hay là một sự hy sinh vĩ đại. Cuộc chiến vẫn còn ở phía trước.
Cầu kites sub bộ này để tui save về máy để dành.
Cảm ơn vì đã trans news. Cơ mà bưng vô nhà luôn đi bạn cho nhà nó cao thêm tí tí.

Bình luận

tinh thần của ekip chắc cũng cứng lắm mới chịu đựng đc tới h :D h có fans support sẽ ổn thoai :D  Đăng lúc 27-7-2016 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-7-2016 20:35:40 | Chỉ xem của tác giả
Bị cắt mất 2 tập rồi
Như này sau diễn viên chẳng còn muốn đóng phim đài này nữa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-7-2016 20:36:07 | Chỉ xem của tác giả
Rất cảm ơn chủ thớt đã dịch tin cho mọi người được cập nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-7-2016 20:39:00 | Chỉ xem của tác giả
phim cực kì hay và gay cấn, cái con rết chết tiệt. Chúc cả đoàn làm phim may mắn hơn các lần sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-7-2016 20:40:16 | Chỉ xem của tác giả
đoàn làm phim hãy cố gắng lên
tuy ít tập nhưng truyền tải được những điều muốn nói thì cũng hay rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách