Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 958|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD của serie "Reply" phủ nhận tin đồn về việc sản xuất "Reply 1974"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau khi "Reply 1988" kết thúc, nhiều khán giả truyền hình và người hâm mộ trung thành của serie phim đài tvN "Reply" đã rất mong chờ vào một bộ phim tiếp theo nối tiếp serie phim nổi tiếng này được sản xuất trong năm nay.

Hai lựa chọn phổ biến nhất được khán giả và người hâm mộ dự đoán là mốc thời gian 1980 và 1974. Đây là các mốc thời gian đã từng được nhắc đến trong khi bộ phim "Reply 1988" được phát sóng, tương tự như những "dấu hiệu" được người hâm mộ phát hiện ra từ "Reply 1994" hay "Reply 1997". Sau này, PD chính của serie phim nổi tiếng này, PD Shin Won Ho cũng đã được cho là từng đề cập rằng đây là những mốc thời gian khả thi để có thể sản xuất một bộ phim dựa trên bối cảnh của mốc thời gian đó.

Tuy nhiên, mới đây, trong một cuộc phỏng vấn cùng tờ thời báo OSEN, PD Shin Won Ho đã lên tiếng phủ nhận những tin đồn liên quan đến việc sản xuất "Reply 1974" như là bộ phim tiếp theo cho serie "Reply" của mình. Anh cũng chia sẻ rằng, "Tôi chưa từng đề cập rằng 1974 là một mốc thời gian khả quan."

Anh cũng giải thích thêm rằng, đội ngũ sản xuất của serie "Reply" chưa từng có những nghiên cứu đầy đủ về bối cảnh xã hội, chính trị của Hàn Quốc vào năm 1974, và anh đã cảm thấy rất bất ngờ khi những tin đồn không có căn cứ về việc sản xuất một bộ phim mới lại được lan truyền rộng rãi như thể nó là sự thật như vậy. Shin Won Ho chia sẻ, "Có rất nhiều mốc thời gian, kể đến như 1980 hay 2002, hiện cũng đều đang được xem xét, tuy nhiên, khả năng là những mốc thời gian khác nằm trong khoảng thời gian chúng tôi đã "đánh dấu" 1988 đến 1997, có vẻ cũng khá khả quan."

Tuy vậy, PD chính của serie phim đình đám "Reply" cũng nhấn mạnh rằng, để có thể lên kế hoạch sản xuất thật hoàn chỉnh cho một bộ phim tiếp theo tiếp nối những thành công của serie này, sẽ cần nhiều thời gian hơn và người hâm mộ hãy cố gắng chờ đợi nó.

Shin Won Ho chia sẻ, "Dự án tiếp theo của tôi không phải là phần tiếp theo cho "Reply". Chúng tôi đang lên kế hoạch sản xuất cho một bộ phim truyền hình mới dự kiến ra mắt vào mùa thu sau. Nó sẽ không phải một bộ phim mang chủ đề tình yêu hay gia đình nữa." Anh cũng chia sẻ rằng anh đã giành thời gian làm việc cùng biên kịch Lee Woo Jung trong khoảng 2 đến 3 tháng gần đây, cũng như gặp gỡ một số biên kịch mới trẻ tuổi nữa.

Mặc dù chưa có bất kì thông tin nào được xác nhận về những kế hoạch trong tương lai, bạn đã có những "ý tưởng" về mốc thời gian nào phù hợp cho phần tiếp theo của "Reply" hay chưa?

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2016 18:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Hoang mang style. Đang rất mong mỏi đến điên lên về việc có mùa mới vậy mà đùng một phát thông báo mùa mới vẫn chưa có, phim tiếp theo của shin pd lên sóng mùa thu năm sau sẽ ko có chủ về tình yêu hay gia đình. Cái quái gì vậy shin pd, thế về chủ đề gì. Vậy khi nào mới có reply tiếp theo, ai sẽ làm đạo diễn vậy. Có thật là bác ko làm đạo diễn cho reply nữa sao? Bực mình và buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2016 18:31:07 | Chỉ xem của tác giả
lanhpro19 gửi lúc 1-11-2016 06:15 PM
Hoang mang style. Đang rất mong mỏi đến điên lên về việc có mùa mới vậy mà đùng mộ ...

Cái này giống y bên " Misaeng " nè
là PD Misaeng đang thảo luận với dàn diễn viên  Misaeng để làm phần 2 .
Nhưng phim tiếp theo của chú đầu 2017 không phải là Misaeng
Bác PD này cũng chắc ý đó , là phim tiếp theo là phim khác ,
rồi mới tới Reply đó chứ không khẳng định  mùa Reply 4 không tham gia nữa đâu  

Bình luận

năm năm nay ý hả, hi vọng vậy  Đăng lúc 1-11-2016 07:17 PM
Có cái để chờ đợi cũng thú vị lắm đó ss, qua tết là fan bắt đầu hóng tin Reply mùa 4 dc rồi  Đăng lúc 1-11-2016 07:16 PM
rằng shin pd sẽ ko sản xuất mùa tiếp theo, tất cả chỉ làm mọi người hoang mang thôi, chứ chưa chắc được gì cả, thánh troll shin won ho mà lị  Đăng lúc 1-11-2016 06:50 PM
nói thật, từ lúc chị xem xong reply 1988 cứ bị ám ảnh miết thôi, chờ mùa 4 để xem và quên đi mùa 3. Shin pd thận trọng cho mùa 4 này. Hồi hết reply 1994, có tin còn   Đăng lúc 1-11-2016 06:49 PM
nói thật, từ lúc chị xem xong reply 1988 cứ bị ám ảnh miết thôi, chờ mùa 4 để xem và quên đi mùa 3. Shin pd thận trọng cho mùa 4 này. Hồi hết reply 1994, có tin còn   Đăng lúc 1-11-2016 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2016 19:38:07 | Chỉ xem của tác giả
1974 thỳ xưa quá
Cứ như ý dân mạng Hàn làm 2002 ý
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2016 20:07:52 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim truyền hình mới không phải tình yêu hay gia đình ư, thế vậy mong là giữa các đồng nghiệp với nhau
PD đừng vội vàng làm phần mới bởi sức hút của R88 vẫn còn rất nóng
Nếu làm mình thích lùi về 1980 để có cameo 1988 chứ 2002 gần quá !
Thank bạn dịch nhé !

Bình luận

Các bác cứ làm em hóng :3  Đăng lúc 1-11-2016 10:11 PM
có lẽ nào  Đăng lúc 1-11-2016 08:55 PM
Mùa thu 2017  Đăng lúc 1-11-2016 08:54 PM
Có khi nào Misaeng không ? vì Misaeng lên kế hoạch mùa u 2017 đó sao khá trùng hợp vậy  Đăng lúc 1-11-2016 08:53 PM
ka ka, đang rất bình tĩnh 1 năm qua kể từ khi reply 1988 kết thúc, hoang mang quá  Đăng lúc 1-11-2016 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2016 22:35:39 | Chỉ xem của tác giả
Nếu ko phải tình yêu và gia đình thì có thể cốt truyện có thể sẽ khai thác khía cạnh về niềm tin, niềm hy vọng trong cuộc sống, tình bạn, tình anh em, hi vọng hàn sẽ có nhiều bộ phim có dòng kịch bản như phim Rookies của Nhật hoặc đề tài chỉ đơn giản là chặng đường nhiều người cùng phấn đấu cho 1 mục tiêu nào đó, hẳn sẽ hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2016 23:42:31 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng phần tiếp theo của serie Reply sẽ thành công như những phần trc
ko phải tình yêu và gia đình ko biết sẽ về gì đây
cả 3 phần đều rất ý nghĩa và sâu sắc
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-11-2016 00:38:56 | Chỉ xem của tác giả
K phần tiếp theo của serie Reply sẽ lấy mốc thời gian nào đây?
Cả 3 phần trước đều rất ăn khách, hy vọng phần mới cũng đc như vậy
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-11-2016 03:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin thấy khá hoang mang, khi thì chưa biết chọn mốc thời gian nào, sau lại nói ko phải phần tiếp theo của Reply mà là 1 bộ hoàn toàn mới, ko phải chủ đề gia đình
Hy vọng dù chú Shin ko tham gia nhưng cũng sẽ có những lựa chọn thay thế chú đúng đắn.
Với thành công của 3 phân Reply nhất là Rep88 ảnh hưởng quá mạnh mẽ thì đội ngũ sản xuất phần mới sẽ rất áp lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-11-2016 09:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phần tiếp theo của series reply lắm luôn ấy, nhưng đến khi đọc tin thì thấy hoang mang quá, không biết là có mùa 4 hay làố bộ film khác nữa.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách