Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lonapark
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun: "Han Ji Min là một tiền bối mà tôi thực sự muốn bảo vệ"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-6-2012 15:00:21 | Xem tất
Bảo vệ làm gì? Ai cho mà bảo vệ????
Chơn à, từ sáng đến giờ đọc cái News này vì nhiều lý  do nhảm nhí mà giờ mới dám còm măng
Này, giờ thì lòi ra rồi, thăm dò bọn tớ đấy à? Hôm trước thì bẩu là "nếu hẹn hò với người như chị ấy", hôm nay lại đổi sang "nếu hẹn hò với cô ấy"
Thôi, cha nội! Cứ ch6an nọ đá chân kia, lời vào lời ra đập nhau chan chát thế này thì lòi đuôi chuột!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 16:21:10 | Xem tất
hình như Chun yêu đã lạc vào động của Min yêu rồi................................cầu trời cho xuất xưởng thêm 1 couple được hầu hết fan ủng hộ.................. hạnh phúc quá....ước gì có điều gì đó đã xảy ra và ngày càng rõ ràng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 17:00:45 | Xem tất
Lâu rồi không có tin tức về Chun, giờ có thì cứ như rằng tiêm thêm liều thuốc cho shipper của căp đôi này như mình
Cài gì mà
"Nhưng bởi vì tính cách của Han Jimin, tôi đã có thể dễ dàng mở cửa trái tim của mình"
Lại còn câu này nữa chứ
" Chị ấy là một người con gái nhỏ nhắn và dễ thương, vì vậy tôi rất muốn bảo vệ chị ấy. Nếu chúng tôi công khai hẹn hò, tôi sẽ nói với cả thế giới.
Chị ấy là một người mà tôi muốn đưa đến thăm mộ của cha tôi "
...Chun từng phát biểu là sẽ dẫn người con gái mình yêu ra thăm mộ cha mình mà.
Đọc cái news mà bấn loạn quá, yêu cặp đôi này quá đi
{:290:} {:290:} {:290:} {:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 18:22:47 | Xem tất
Nếu chúng tôi công khai hẹn hò, tôi sẽ nói với cả thế giới.
Trời ơi đã gọi là công khai thì anh ko cần nói cả thế giới cũng sẽ biết:)). Vậy nên nếu 2 người chưa muốn ai biết thì hãy cứ bí mật đi >:)
Chị ấy là một người mà tôi muốn đưa đến thăm mộ của cha tôi.
Vậy nên Ji Min đúng là 1 người con gái quan trọng với Yoo Chun mà. kể là bạn bè thân thiết thì cũng ít khi đến mộ cha của bạn lắm, thế nên là chắc chắn mối quan hệ phải gần gũi hơn chúng ta tưởng:))
Nhưng tất nhiên, chúng tôi không có bất kỳ mối quan hệ nào đâu (cười).
Ko có mối quan hệ nào mà cười sao:))). Đây là anh chị ko có mối quan hệ công khai, chứ mối quan hệ bí mật thì vẫn có:)))
Chúng tôi thật sự thoải mái khi ở cùng nhau. Tôi đã gặp một đối tác tuyệt vời, chị ấy cũng là một người cố vấn tuyệt vời, tôi cảm thấy như tôi đã nhận được một món quà rất lớn.
Món quà lớn nhất của anh là tình yêu và cả 2 anh chị đều cảm thấy hạnh phúc vì điều đó đúng ko:)))

Anyway, 2 chị điềm đạm quá nên mình nghĩ chắc chưa muốn tuyên bố trước mọi người. Cả giới showbiz đều đang điên đảo trước chuyện tình In Hyun, nếu a chị Gak-Ha còn công khai nữa thì năm 2012 sẽ là năm đánh dấu phong trào phim giả tình thật của Hàn mất=))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 19:47:05 | Xem tất
Óa.. giờ em mới biết cái tin này   lạc hậu. thật quá lạc hậu

Không quote, không bôi đen, không nhấn mạnh những điều ổng nói nữa.. Các ss, các bạn ở trên đã nói giúp em hết rồi.. Giờ em chỉ muốn nói lên cảm giác của mình lúc này..

Nói thiệt là đọc tới đâu, đặc biệt là các dòng bôi đậm của ss Lo ấy là em lại cảm thấy nghèn nghẹn tới đó, rất rất là sung sướng.. không còn gì để nói nữa, dù chưa rõ ràng máng heo ra nhưng em thích thế này, em thích cứ úp mở thế này, cái cảm giác ấy thật thích.. Ngoài ra không những đọc tin mà phải đọc hết tất tần tật các bình luận bên dưới để xem phân tích, càng đã..

Em thích cứ từ từ như vậy, không làm cái rụp, không gây sốc, 2 anh chị cứ từ từ như Gak Ha đi, khen qua khen lại, mức độ khen nhau ngày càng tăng lên rồi chơi cú chót là "Han Ji Min/Park Yu Chun là người tôi muốn bảo vệ suốt đời"  Như một bộ phim có HE vậy..  cảm giác rất rất ý nghĩa

Ôi thôi.. không còn lời nào để diễn tả cảm xúc lúc này nữa, phỡn quá rồi, như bay lên được luôn....

Ps tới gia đình ChunMin hội: ChunMin hội ơi.. Chúng ta đã tin đúng rồi!!! Lòng tin của chúng ta chắc chắn có ngày sẽ thành sự thực.. Những tin như này lại càng làm em yêu ChunMin hội hơn.. yêu lắm lắm..!

ChunMin - We believe

ChunMin hội - I Love You
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 21:41:05 | Xem tất
Năm nay là năm của phim giả tình thật này.
He he he
Có 3 đôi rùi, thêm 1 đôi nữa cũng ko sao.
Nhưng dù sao Chun là 1 idol nổi tiếng trong showbiz Hàn, việc công khai chắc chắn ko dễ chút nào mặc dù anh và Minnie đc nhìu ng ủng hộ
Dù thế nào cũng chúc Chun hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 22:48:43 | Xem tất
Chết rồi
Con Chuột ngày càng lộ đuôi ra rồi
Đọc news này mà phởn quá đi mất
Mình lại lên mây rồi

Chun à, tấn công nhanh diệt gọn cho bà con nhờ
Cứ lên lên xuống xuống thế này dễ bị bệnh tim lắm quá

Tks ss Lona trans news nha
*Ôm hôn chụt chụt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 23:02:36 | Xem tất
Chị ấy là một người con gái nhỏ nhắn và dễ thương, vì vậy tôi rất muốn bảo vệ chị ấy

Ái chà chà. Chun với Min cứ kẻ tung người hứng như thế này thì ChunMin hôi ở trên mây hết ^^

Này thì Chun như tờ giấy trắng nhé hé hé, nhớ lại cái tờ giấy trắng cứ cười khúc khích. Này thì Min nhỏ nhắn muốn bảo vệ. Nhiều người cũng muốn bảo vệ lắm đó ông thần. Ông đừng ở đó nói cái miệng bị người khác rào lại rồi thì ông muôn chui vào nhìn cũng ko được nữa là chứ đừng nói là bảo vệ nhé ^^

Thích cái cảm giác hai anh chị cứ nấu cháo giống Gak-Ha, chậm mà chắc nhé. Với lại ta muốn xem cái cảnh người ngoài cứ đoán già đoán non, rồi lúc lên mây, lúc rớt xuống cái ịch, haha Chun với Min nếu có thích thì cũng đừng công bố nhé, cảm giác hồi hộp giống mối tình Gak-Ha thế mới thích  ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2012 11:18:26 | Xem tất
mới vắng có 1 ngày mà để lỡ mất tin hot aaaaaa
Chun àh, sao cứ nói chuyện lòng vòng, nước đôi hoài zậy
nhưng thoy, e tin a, a muốn bảo vệ ss Min nên mới phải làm thế
dù sao cũng mong 2 người sẽ hạnh phúc, công khai hay không công khai cũng được
lâu lâu lại tung tin hot như thế này cho tụi e chém là được rồi
{:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2012 13:07:05 | Xem tất