Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lonapark
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun: "Han Ji Min là một tiền bối mà tôi thực sự muốn bảo vệ"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-6-2012 00:49:02 | Xem tất
Ôi... Mãn nguyện... Chun đã không phụ lòng fan (là em) rùi T_T
Ngày mai e đã có thể yên tâm "lên dĩa", ít nhất là vì tin này!!!
Mong ngày e trở lại 2 anh chị có tin hỷ nhé {:290:}

Bình luận

cô lên đĩa may mắn =))))))))))))))))  Đăng lúc 20-6-2012 02:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 00:54:28 | Xem tất
Chun à, bọn em hiểu cả vấn đề rồi

Anh cứ ướm lời nhá hỏi fan mãi mà chả chịu làm tới gì cả.

Nhanh nhanh cho fan bế cháu anh ơi

Tưởng tượng ra "thằng Chun con" hay "cái Min bé" là thấy sung sướng à

Baby của 2 anh chị chắc chắn là dễ thương không kém bé Suri nhà Tom-Kat bên Hollywood là mấy đâu {:301:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 01:00:50 | Xem tất
Ồi ồi tin tổng hợp

Tin shock nhá, sao mình cứ như nghe hắn đang tuyên bố hắn sẽ hẹn hò với ss Han nhỉ

Rào trước đón sau để bảo vệ c ấy trước fan gơ à hehe

Yên tâm, nếu là ss Han thì em sẽ nhắm mắt nhắm mũi để đồng ý mặc dù e cũng rất đau lòng huhu

Bình luận

=))) ờ, nhắm mắt nhắm mũi ủng hộ vậy  Đăng lúc 20-6-2012 12:02 PM
Củm ơn đã ủng hộ cúp pồ này nhé  Đăng lúc 20-6-2012 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 01:03:29 | Xem tất
aaaaaaaaa gì đây
muốn tôi bể tim giữa đêm hả dép lào kia
đằng nào cũng tỉnh cả ngủ rồi nên nhân tiện vào gõ lạch cạch vài dòng
từ hồi đóng xong RP là tôi thấy tâm sinh lý anh thay đổi lạ lùng lắm biết không hả?
trước kia anh bảo anh không có ý định lập gia đình, ko muốn lấy vợ
vậy mà cớ sao, do đâu, vì gì anh lại quay ngoắt 180 độ cái ý định vậy hả?
gì mà còn dẫn dến mộ thăm cha nữa chứ
nói đến người đã mất, lại còn là người ruột thịt thì cái tâm sự này của anh không thể coi là lời đùa được
trả lời tôi đi, anh có gì với người ta rồi đúng ko?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 01:15:11 | Xem tất
dạo này chăm vào đọc news kites hơn không ngoài mục đích chờ tin Chun Min. Vẫn ước ao, chờ đợi lắm cái ngày có cái breaking news kiểu liên-tục-update của GR rằng "Park Yoochun họp báo công khai mối quan hệ với Han Ji Min". Biết rằng với cái vị trí idol 800.000 fan của Chun thì xác suất xảy ra là thấp lắm. Nhưng mà sao vẫn muốn hy vọng. Nhìn vào mẫu hình lý tưởng của Chun mình thì đứa chậm hiểu cũng nhìn ra đó là Han Ji Min in the mirror. Mình không hẳn là ship Chun-Min cuồng nhiệt, nhưng bởi mình là fan Chun và mong Chun tìm được bến đỗ hạnh phúc và mình không tìm đc ai khác hiện tại ngoài Min.. Định mệnh đã cho 2 bạn chữ "duyên" để gặp nhau qua bộ phim này, không biết có cho 2 bạn chữ "phận" để sánh bước bên nhau trên đường đời không.. Suy nghĩ miên man, già rồi, lẩm cẩm.. :)

Bình luận

Hí hí hí. Thik comt này của noona nhé  Đăng lúc 20-6-2012 11:45 AM
cho hỏi cái áo của bợn là ai thế ^^  Đăng lúc 20-6-2012 02:27 AM
hì hì, cảm động ^^  Đăng lúc 20-6-2012 01:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 01:27:27 | Xem tất
news hay :X
diên xuất của anh ai cũng phải công nhận mà {:306:}.

mong hy vọng của anh thành sự thật. sẽ có ngày 2 anh em cũng tham dự liên hoan phim Cannes và Yoohwan

sẽ là phiên dịch tốt nhất cho anh{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 01:37:02 | Xem tất
thâu rầu, chiêu muôn thuở bạn Chun cứ đem ra xài hoài, cái cách trả lời nước đôi của bợn, một hai lần còn lòe dc thiên hạ chứ xài tới lần thứ ba đến n... thì bợn không lừa dc ai đâu, đêm rầu mà bom vẫn nổ kiểu này thì chắc sáng mai t quất tới 12h trưa mới dậy quá, thâu kệ, hè rầu, không ngủ cũng có sao đâu, phởn trước đã rầu tính =)))))), hội Chun Min vui quá xá hè :))))))))))))), ăn mừng "bắn pháo bông, vỗ tay bộp bộp", tớ đi tự kỉ đơi, lăn tiếp, chờ đợi cuộc pv tiếp theo của bợn Chun, ss Min mao mao có hồi đáp đi chớ, để Chun cứ phải nước đôi thế nầy tội e nó, mỗi lần pv cứ phải đao đầu suy nghĩ vừa giải thích lại phải đánh trống lảng, thiệt tội thiệt tội.....thâu đêm khuya nói , cười bé lại để hàng xóm ngẩu =))))))))), mà thâu kệ, ngủ dc hay không thì kệ nó chứ há há....:)))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 02:06:51 | Xem tất
thuytrang263 gửi lúc 20-6-2012 01:37
thâu rầu, chiêu muôn thuở bạn Chun cứ đem ra xài hoài, cái cách trả lời nước đôi c ...

=))))))))))phởn rồi hả em
Y chang ss này =))
Đọc xong giờ không ngủ được gì hết
Cái cách lão Chun trả nhời cứ vang lên trong đầu
ôi ôi, hóng chờ quá đi thoi

Bình luận

Cô winnie kia =))))))))) đạp đi ngủ mau  Đăng lúc 20-6-2012 02:32 AM
Ngủ ko đc đi loanh quanh chọc phá mng nghe ss!! E cũg đag phỡn vs cái tin này lắm đây :)))))))  Đăng lúc 20-6-2012 02:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 02:26:21 | Xem tất
thanks nàng Lona nhá, trans news khá là dài giữa đêm thế này ^^
Nếu chúng tôi công khai hẹn hò, tôi sẽ nói với cả thế giới. Chị ấy là một người mà tôi muốn đưa đến thăm mộ của cha tôi

đọc đến đoạn này tim ta nó như đập liên hồi vậy, cứ như mừng muốn rớt nước mắt ấy. Kệ lời bạn Chơn chối phía sau, vầy cũng hạnh phúc rầu, chứng tỏ ss Min có vị trí rất đặc biệt và ý nghĩa đối với bợn ý
Lâu lâu có news ChunMIn như vầy, dầu nội dung ko mới nhưng tinh thần nó lâng lâng, quá đủ

Bình luận

rất đặc biệt và quá ý nghĩa =)))))  Đăng lúc 20-6-2012 09:42 AM
lâu lâu em mới thức 1 ngày mà ss, đúng vào ngày có cái tin làm em hưng phấn thấ này đấy ^^  Đăng lúc 20-6-2012 02:38 AM
=)) ngủ đi mau  Đăng lúc 20-6-2012 02:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2012 06:48:30 | Xem tất
Trời ơi, đẹp đôi mà mặc dù chênh lệch tuổi tác, cơ mà tuổi tác chẳng là ý nghĩa gì hie hie
Yêu nhau liền đi 2 người này
Mong sao mai mốt lên đọc news là thấy đã hẹn hò rồi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách