Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1925|Trả lời: 18
Thu gọn cột thông tin

Park Sung Woong cùng với Park Hae Jin sẽ tạo nên bộ đôi vai chính "Man To Man"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-9-2016 20:12:54 | Xem tất |Chế độ đọc

Vai chính còn lại của dự án tiền sản xuất jTBC "Man To Man" đã được tiết lộ.

Vào 5/9, đại diện phía jTBC cho biết Park Sung Woong cùng với Park Hae Jin sẽ tạo nên bộ đôi vai chính cho bộ phim "Man To Man".

"Man To Man" xoay quanh một vệ sĩ bảo vệ cho một ngôi sao hàng đầu. Park Hae Jin sẽ vào vai một nhân viên của cục tình bảo ngụy trang làm vệ sĩ trong khi Park Sung Woong vào vai một ngôi sao hàng đầu có khởi đầu chỉ là một diễn viên đóng thế nhưng sau đó đã nổi tiếng với vai diễn phản diện.

Đạo diễn của bộ phim từng cầm trịch cho "Remember" trong khi kịch bản được viết bởi đồng biên kịch "Descendants of the Sun".

Bộ phim dự kiến sẽ được hoàn thành 100% trước khi phát sóng, khởi quay từ tháng tới và phát sóng trong 2017, sau khi "Fantastic", "My Wife's Having an Affair This Week", "Strong Woman Do Bong Soon" và "The Package" kết thúc.

Cre: asianwiki, dramabeans
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 21:13:30 | Xem tất
Park Hae Jin chăm chỉ quá, mình nhớ mới mấy hôm trước còn đọc tin bạn đóng vai chính trong movie CITT mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 21:21:34 | Xem tất
Đúng là con ong chăm chỉ mà :3

Nhờ có sự chăm chỉ của a mà năm nào cũng được ngắm a dài dài

Nhưng mà tình hình này thì còn phải đợi dài cổ luôn @@

Nhìn đến PD và BK thì yên tâm về khoản nội dung r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 21:28:24 | Xem tất
:3 thích chú này lắm luôn. Đóng vai kiểu gì cũng cân tất. Còn khuôn mặt không biết người khác thấy thế nào chứ mình bị cuốn hút nhiều. Kiểu nam tính, ngầu và đôi khi hơi bad boy chút, nhưng tùy vai mà biến đổi khác nhau. :3 Phim có hai nam chánh kiểu này cũng vui phết, chờ phim ra mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 22:26:28 | Xem tất
Phim không có nữ chính à
Hi vọng là có
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 22:30:35 | Xem tất
Hơ hơ, thế mà mình lại nghĩ là anh đóng minh tinh còn chú kia đóng bảo vệ, hóa ra ngược lại à, hay ghê ta.
Trước h chỉ quen hình ảnh mỹ nam hiền lành kiểu công tử của anh chứ chưa tưởng tượng được kool ngầu sẽ ra sao, lại một phim cần đặt gạch nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 07:51:47 | Xem tất
Park Hae Jin của tui, lúc nào nhìn cũng cool quá đi, nhìn mặt vại thôi chứ thể lực íu xìu à, tham gia mấy show mà thấy chỉ muốn thổi đi đâu cho khuất mắt thoai à.
Sắp tới lại được thấy anh tiếp <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 08:04:03 | Xem tất
Ố ồ, thích couple này nha, dù thích cả 2 anh nhưng so ra thì mình vẫn thích anh già Park Sung Woong hơn 1 chút xíu ah Thương anh có lần ngon lành nhất trong Remember thì cũng đóng vai luật sư kiêm côn đồ
Còn đâu chưa thấy anh được làm giám đốc hay ông chủ bao giờ (trừ cái movie gì đó đóng cùng Son Je Jin )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 08:35:31 | Xem tất
tưởng là tình yêu của vệ sĩ với nữ ngôi sao, phim k loveline thì khó xem roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2016 09:33:40 | Xem tất
Anh đợt này chăm chỉ đóng phim quá nhé. Hi vọng anh có đủ sức khỏe để theo đuổi các dự án của mình, cũng để fans đc ngắm anh nữa chứ. Đọc tên BK và PD chắc phim sẽ hay đây.
Lót dép hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách