Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park So Dam luôn tự tin với vẻ bề ngoài khác biệt của mình

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-9-2016 14:55:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình fan So Dam từ hồi Beautiful Mind. Hồi ấy xem phim chả hiểu sao nhiều người nói Dam "phá game" khiến bộ phim dở và rating thảm hại như vầy, rõ mình xem thấy không dở chút nào. Lại có những người nói ẻm xấu (không phải gu bên Hàn) nên gây mất cảm tình, không muốn xem phim. Mình lại thích vô cùng cái nét đặc biệt của cổ, nhất là nụ cười trong veo luôn nhìn muốn yêu đời lắm ý. Có lẽ theo mình cái So Dam cần bây giờ là một vai diễn đột phá thay vì việc nhận phim ào ào để thử sức mình. Người ta không chấp nhận nỗ lực của ẻm, cũng như không đánh giá về số lượng phim, vậy nên Dam cần hơn hết một vai "khó nhằn" để chứng minh được cái mác tân binh khủng long của mình là xứng đáng. Mình tin là em có thể tiến xa thêm nữa với sự cố gắng và đam mê diễn xuất của mình. Sẽ theo Dam trên từng bước sự nghiệp để chứng kiến sự trưởng thành này, hwaitinggggg!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-9-2016 13:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này đóng movie hay hơn drama hay sao ý. chỉ yêu bạn ấy qua movie thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-9-2016 13:25:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem phim Cinder thấy nữ chính không nên không thích lắm xong càng xem càng thích ý. Nữ chính tuy không quá xinh nhưng nét khác biệt lắm càng nhìn càng đáng yêu kiểu thu hút người khác ý chúc bé luôn thành công nha!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách