Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2328|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Park So Dam luôn tự tin với vẻ bề ngoài khác biệt của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2016 16:26:02 | Xem tất |Chế độ đọc
Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Park So Dam đã chia sẻ về những thành công trong sự nghiệp diễn xuất của mình cũng như tâm sự về vẻ bề ngoại khác biệt của mình.

Đầu tiên, chia sẻ về cảm nhận của mình khi được biết đến là một trong số những nữ diễn viên nổi tiếng đại diện cho vẻ đẹp "không dao kéo" và được hỏi rằng cô có cảm thấy không thoải mái với đôi mắt của mình không, nữ diễn viên đã tự tin trả lời, "Tôi lại nghĩ rằng điểm thu hút mọi người nhất của tôi chính là vẻ ngoài khác biệt này. Tôi chưa từng có suy nghĩ sẽ tiến hành phẫu thuật thẩm mỹ vì vẻ ngoài của mình. Chắc chắn rằng tôi không thể hài lòng 100% về gương mặt của mình, nhưng tôi lại cảm thấy rất vui vì sẽ chẳng ai có thể phẫu thuật thẩm mỹ được khuôn mặt giống hệt tôi đâu."

"Tôi nghĩ rằng, mỗi diễn viên sẽ có những điểm riêng biệt để thu hút khán giả. Nếu đã có những diễn viên có ngoại hình xinh đẹp như búp bê thì tôi nghĩ rằng, cũng nên có những diễn viên có vẻ ngoài như tôi chứ. Bởi vì mỗi diễn viên lại đóng những vai trò khác nhau trong một tác phẩm nên tôi cho rằng, sẽ thật thú vị để theo dõi một bộ phim nếu mỗi diễn viên lại có những nét thu hút khác nhau."

"Bởi vì luôn thích thú với diễn xuất nên tôi đã luôn có mơ ước được trở thành một diễn viên. Nhưng tôi đã từng nghĩ mình sẽ không bao giờ có cơ hội đứng trước ống kính máy quay như bây giờ. Thậm chí là sau khi đã tốt nghiệp, tôi vẫn nghĩ rằng mình sẽ chỉ có thể xuất hiện trong những dự án, đoạn phim ngắn. Thật bất ngờ rằng, sau năm 21 tuổi, tôi đã liên tục nhận được những lời mời đóng phim. Và kể từ sau đó, tôi đã cảm thấy tự tin hơn với vẻ bề ngoài của mình."

Khi được hỏi về hình mẫu diễn viên nào mà cô muốn phấn đấu trong tương lai, Park Bo Dam chia sẻ, "Mặc dù hiện giờ có rất nhiều lo lắng, nhưng tôi luôn cố gắng để mình không cảm thấy mệt mỏi. Nếu điều gì đó khiến bản thân không vui, tôi sẽ không cho rằng mình có thể làm điều đó. Hay nếu nó khiến tôi cảm thấy mệt mỏi, tôi cũng không nghĩ là mình có thể tiếp tục đứng lên, thậm chí là dù tôi đã dành rất nhiều sức lực cho nó. Tôi muốn trở thành một người có thể tận hưởng những niềm vui trong công việc. Đến khi thực sự mệt mỏi, tôi hi vọng sẽ có sức mạnh để khiến công việc trở nên thú vị hơn."

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 16:42:59 | Xem tất
Khuôn mặt nhỏ
xinh xắn dể thương
mình hạc xương mai lại cao nửa
em không  khác biệt đâu Dam ơi ,thanks bạn up new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 16:51:27 | Xem tất
Tuy bề ngoài không sắc nước hương trời , nhưng
Park So Dam có một hình ảnh riêng của mình , cô
ấy luôn tự tin về vẻ bề ngoài khác biệt của mình là
đúng rồi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 17:05:31 | Xem tất
hien dang xem phim Cinderella do Park Soo Dam đóng chung với Il Woo thì thấy em này tuy ko xinh nhưng các nét tren khuon mặt hài hòa , nhỏ nhắn de thuong . Nét cua e khong lẫn voi ai duoc luôn đó. em dong phim cũng duoc lắm luôn do .  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 17:41:05 | Xem tất
Em ấy có vẻ đẹp đặc biệt mà, xem phim của em ấy cũng thấy khá hay, chúc em thành công, cảm ơn bạn dịch tin nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 18:17:34 | Xem tất
Còn editing, mới 1 hình. Cơ mà đã 1 tiếng trước, nhà bạn mất điện hay sao thế???
Nhiều người rep ghê
Hình như Park So Dam sắp đóng phim 19+ thì phải.
Mấy diễn viên trẻ hiện tại toàn tiến thân bằng 19+ ko

Bình luận

Đây này bạn, mình cũng ko biết có đóng 19+ ko nữa https://www.kpopvine.com/what-will-park-so-dam-reveal-about-her-sexy-19-acting-in-play-closer  Đăng lúc 18-10-2016 10:11 PM
ôi tui k thích 19+ tẹo nào, chỉ thấy nói về movie 2017 định tham gia thôi, chứ không thấy nói đóng.....19+  Đăng lúc 18-10-2016 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 18:51:08 | Xem tất
Nhìn bạn này nhỏ nhắn đáng yêu kiểu muốn che chở, cơ mà diễn xuất vẫn chưa ổn lắm @@ hay mình không cảm được
Editing hơi lâu có khi bạn ấy onl điện thoại, up lên giữ tin trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 19:01:35 | Xem tất
Bạn ý không xinh xắn nhưng rất cá tính
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 19:45:50 Từ di động | Xem tất
Vì bài đã complete nên mình cũng edit còm luôn. Vì mình k có ác ý gì.
Tks bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-9-2016 21:04:30 | Xem tất
Có nhiều bạn hỏi vì edit hơi lâu nên tớ trả lời dưới này luôn ạ. Tớ đang edit ở word để copy sang kites thì nhà mất điện :'( Title tớ up bằng điện thoại, nói là để giữ bài cũng không sai, còn thực ra là để báo cho bạn khác biết bài này có ng dịch rồi, tránh trường hợp hai người cùng dịch lại cùng up, vì phần trong word tớ cũng dịch gần xong rồi. Tớ vẫn đang rep mọi người bằng điện thoại vì điện đóm ở nhà vẫn chưa có :'( Cuối cùng là xin lỗi các bạn, tớ sẽ cố gắng edit bài bằng đt luôn đây.

Bình luận

Lâu lâu mới sự cố 1 lần. :-ss  Đăng lúc 27-9-2016 09:08 PM
thôi cậu ạ. Để đấy có lap rồi sửa. Có sao đâu. Edit bằng đthoại chi cho cực.  Đăng lúc 27-9-2016 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách