Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ha.in_elf_2609
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye và 2PM Taecyeon tiếp tục những phản ứng hóa học của họ trên chương trình "Ngày ba bữa"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-8-2015 10:05:50 | Xem tất
Cuối cùng cũng đi đến chặng cuối của chương trình rùi. Từ cánh đồng lúa miến đáng sợ đến ruộng ngô tươi tốt. Lần này ngô đã bẻ được rùi. Từ Minky bé bỏng đã trở thành mẹ của 2 chú cún con bé bỏng khác. Chỉ có chủ nhân của ngôi nhà là vẫn như thế. Vẫn không nấu ăn ngon, và gặp món nào cũng phải gọi điện thoại cứu trợ... Bao nhiêu là kỉ niệm trong một năm trời gắn bó. Thật tiếc khi phải chia tay làng Ok Soon bong...

However, Heo đáng yêu đi đến đâu cũng được mọi người yêu quý. Gặp ai cũng có thể kết bạn và trở thành bạn tốt. Nhưng Heo cứ tung hoa đào khắp nơi thế này làm fan không biết phải ủng hộ ai đây!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 10:26:30 | Xem tất
tập trc SH đến đã thấy Choi Ji woo nhỏ là như nào r
giờ còn lợi hại gấp đôi...
ôi hóng quá..
Mong Hottest sớm sớm dịch cho cả nhà thưởng thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 13:37:36 | Xem tất
Trông khi tin đồn hành lang và tràn lan về bạn Zịt và bạn Heo thì có ai nhìn thấy cặp này dễ thương quá không?
Chemistry bùng nổ ngoài sức mong đợi của dân tình luôn í chứ
Nghĩ lại, mình từng ship YoonA và Taecyeon và giờ em ấy đã lẻ bóng nên cũng có chút tham vọng với cặp đó nhưng nói thật là Taecyeon và Shin Hye trông rất đáng yêu :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 14:36:31 | Xem tất
Park Shin Hye giỏi thật đấy!!! Mình mỗi việc học chưa xong huống hồ bếp núc. Gato lắm cơ vừa giỏi việc nước đảm việc nhà, siêu gato, ghen tị, à còn xinh đẹp nữa nghĩ đến đây muốn
Mà hâm mộ bác Na thật. Lại một mùa three meals a day nữa lại sắp kết thúc. Hi vọng mùa sau bác Na lại càng nham hiểm hơn nữa he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 20:51:14 | Xem tất
Xem đến tập 10 của " Ngày ba bữa " mình tưởng đã là tập cuối ,
ai dè vẫn chưa hết , mừng quá ,hôm nay lại đọc được new này
nói về Park Shin Hye và Taecyeon tiếp tục có những phản ứng
hóa học của họ trên chương trình làm cho mình càng hóng xem
tập mới hơn nữa .Thanks bạn dịch tin .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 00:06:20 Từ di động | Xem tất
Heo trở lại, Bingu lại bị 2 anh già chọc chọc gán ghép rồi hint tùm lum cho mà xem
Giờ cái ô cỏ trái tim không còn nhưng chắc sẽ có một bó hoa dại nhể
Mới ngày nào cùng trồng bắp mà giờ thu hoạch rồi
Mùa trước lúc thu hoạch lúa miến hay mời lại guest cũ là thấy gần end rồi, không biết mùa này sao nữa...*buồn-ing~~*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 09:23:08 | Xem tất
muon ship cap nay qua moi nguoi oi
de thuong qua di mat thoi
kieu nay thi xem tap nay chac co quang luon qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 15:26:56 | Xem tất
Con mều nhà tui như thằng hâm vậy cứ thấy gái 90 là lại quẫy đuôi chết mất thôi
PSH đáng yêu dã man, mới xem tập ở ss2 và bất ngờ vì sự đảm đang ấyy, nhìn giản dị đúng kiểu chị hàng xóm ấy.
Lại xuất hiện tiếp rồi ôi trời ơi hóng quáa đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 19:47:40 | Xem tất
vừa xem xong tập 16, mặc dù chưa có sub, không hiểu hết toàn bộ
nhưng có thể khẳng định 1 điều đó là Ok Bingu đã hoàn toàn đổ gục trước ShinHye
ở lần trước, đã có sự rung động nhẹ thì lần này chàng Ok đã thực sự cảm mến Shinhye rùi
chị Shinhye cũng có sự đáp lại qua ánh mắt, và những cái chạm nhỏ, mấy bạn xem tập này hãy thật chú ý nhé, đảm bảo sẽ phát hiện một vài điều rất thú vị
có thể thấy mọi thành viên của ngày 3 bữa đều rất quý chị Shinhye, họ thường xuyên liên lạc với chị ấy khi có các khách mời khác đến, mình rất thích Shinhye nên rất vui
hy vọng OK Bingu và chị ấy thực sự đến với nhau sẽ rất tuyệt, tập này anh Ok nhà ta chiều chị Shinhye hết cỡ,
hóng sub lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2015 14:56:12 | Xem tất
Đúng là heo đáng yêu mà, đi đến đâu là giao dắt màm tình tới đó, taecyon chắc không ngoại lê, cũng trúng bùa rồi hả, biết mà, đáng yêu như thế k thích mới là, giỏi viwwcj nước đảm việc nhà, ngoài ra thể thao cũng giỏi, biết chơi rất nhiều môn luôn, còn rât xinh đẹp nưa, nói chung là perfect
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách