Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5663|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye và 2PM Taecyeon tiếp tục những phản ứng hóa học của họ trên chương trình "Ngày ba bữa"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Shin Hye nhiệt tình thể hiện trình độ nấu ăn của mình và thể hiện phản ứng hóa học trong chương trình với 2PM Taecyeon trong tập phát sóng tiếp theo của "Ngày ba bữa" (đài tvN).

Vào ngày 26 tháng 8, trang mạng cáp công bố những hình ảnh của ngôi sao Hallyu để thúc đẩy sự xuất hiện của cô trong tập phim ngày 28. Trong những hình ảnh được phát hành bởi tvN, nữ diễn viên mang đến hình ảnh lạc quan của mình, cùng việc tạo lập sự thân thiết với Minky, linh vật của chương trình.

Trong đoạn preview, có thể thấy cô sẽ thu hoạch ngô trước khi chuẩn bị một bữa ăn. Cô ấy khá là thoải mái khi nấu từng món ăn. Park Shin Hye đã nhận được sự chú ý vế khả năng nấu ăn và những kỹ năng nội trợ của mình sau sự xuất hiện đầy nỗ lực tại "Ngày ba bữa" lần trước.

Park Shin Hye đã xuất hiện trước đó với vai trò là khách mời của phần 2 của chương trình tạp kỹ này trong các tập ngày 22 và 29 tháng 5, nơi mà cô ấy thể hiện những hình ảnh chân chất nhất của mình. Tập chiếu ngày 22 tháng 5 ghi nhận rating 8.0% trong khi đó tập ngày 29 đã tăng lên 8,7%.

Trong khi họ vẫn chưa xuất hiện cùng nhau trong một bộ phim nào, Park Shin HyeTaecyeon đã rất đáng yêu khi họ lái xe cùng nhau và thể hiện sự tương tác vơi nhau trong teaser được tiết lộ của tập sắp tới. Taecyeon là thành viên cố định của chương trình cùng với Lee Seo JinKim Kwang Kyu.

"Ngày ba bữa" được sản xuất vào năm 2014. Chương trình này ban đầu xuất phát từ những chuyện cười xung quanh kỹ năng nấu ăn khủng khiếp của Lee Seo Jin trong series "Cụ ông đẹp hơn hoa". Kể từ khi công chiếu, "Ngày ba bữa" đã nêu bật những kỹ năng nấu nướng của các ngôi sao như Lee Seung Gi, Ji SungKim Ha Neul.

Các tập có sự xuất hiện của Park Shin Hye sẽ phát sóng vào ngày 28 tháng 8 và ngày 4 tháng 9. "Ngày ba bữa" lên sóng vào mỗi thứ 6 trên đài tvN lúc 9h45 p.m (giờ KST).

Vtrans: [email protected]
Source: http://www.kdramastars.com/artic ... ee-meals-a-day.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-8-2015 20:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là bạn Heo đã trở lại và lợi hại hơn xưa
Hóng tập này quá đi mất
Cảm ơn bạn dịch !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-8-2015 20:39:32 | Chỉ xem của tác giả
Trông hai bạn này dễ thương quá. Mình đã rất ngưỡng mộ bạn Taecyeon trong phim Dreamhight vời Suzy giờ với bạn Park Shin Hye trông cũng dễ thương chẳng kém.
các bạn chưa đóng phim nào cùng nhau, vậy giờ bắt đầu thôi? chờ đợi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2015 20:45:58 | Chỉ xem của tác giả
hóng chị trổ tài nấu nướng tiếp
lại sắp được xem love line rồi
với chị là người mà cả 3 anh đều muốn
là thành viên cố đình mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-8-2015 21:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Taecyeon vớ bẫm rồi
Quả này cho Shin Hye vào bẫy rồi nè
Ship đôi trẻ đi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-8-2015 00:36:17 | Chỉ xem của tác giả
PSH trở lại kìa...mà nghe đồn là tập cuối của s2 rồi thì phải >.<
Chương trình nhìn vào thì đơn giản, chẳng có sức hút nhưng mà xem là ghiền lun í...
chẳng có tập nào giống tập nào cả ^^
mà dạo này có thêm 2 chú cún con đáng eo lắm lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-8-2015 08:01:13 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá đi mất thôi, lần trước cũng đọc tin chị sẽ trở lại nhưng không ngờ lại nhanh như vậy..^^
Sao càng nhìn bạn ấy lại càng thấy bạn ấy dễ thương vậy nhỉ..
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-8-2015 08:56:07 | Chỉ xem của tác giả
Chị Heo vừa xinh đẹp , thông minh lại đảm đang nên ai chả yêu mến.
Thích cặp này quá cơ, phản ứng hóa học quá chi là tuyệt vời,
Nhưng mà chị mau mau đóng drama đi, quá lâu rồi đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-8-2015 09:54:28 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi giờ ngoài Running man thì tui luôn hóng từng ngày để theo dõi cái chương trình nì.Chỉ mong subteam nghe thấu hiểu nỗi lòng của dân đen mà cho ra sub đều đều )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-8-2015 09:57:21 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá đi mất.
Xem xem girl 90 lại đến thì Bingu lại tái phát ra sao, chắc "Tim bay tung tóe"
Hahaha, thêm mấy anh già trông ngóng được ăn ngon và chọc đôi bạn trẻ
Trồng và giờ thì thu hoạch nào :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao