Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2094|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye trong lễ tốt nghiệp cùng với Soo Young và Yuri Girls' Generation

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-4-2016 15:33:34 | Xem tất |Chế độ đọc

Chương trình "Section TV" của MBC đã phỏng vấn Park Shin Hye vào buổi chụp ảnh cho chương trình được phát sóng vào ngày 24.04 và cô ấy đã chia sẻ vài điều về lễ tốt nghiệp của mình.

Phóng viên Park Seul Gi đã hỏi về những truyền thống của lễ tốt nghiệp như ném bột hoặc ném mũ tốt nghiệp. Park Shin Hye đã chia sẻ rằng "Tôi đã không thể ném mũ tại buổi lễ tốt nghiệp của mình. Vì cùng tốt nghiệp với Sooyoung và Yuri của Girls' Generation, có rất nhiều fan đã đến. Chúng tôi đã không thể chụp ảnh ở bên ngoài, vì thế chúng tôi đã cùng chụp chung 1 bức ảnh ngay trong buổi lễ."

Cao Lu Fiestar trước đó đã hết sức ngợi ca Park Shin Hye trong chương trình “Radio Star” vì phong cách làm việc chuyên nghiệp, không bao giờ đến lớp muộn, và luôn luôn thể hiện tốt trong các kì thi.

Park Shin Hye cũng chia sẻ rằng việc đến trường là một cách để cô ấy lấp đầy khoảng trống sau khi hoàn thành một bộ phim truyền hình.

Khi hỏi cô ấy suy nghĩ về các bạn diễn của mình, cô ấy đã nói rằng "Tất cả họ đều rất quyến rũ. Những người tôi đã cộng tác đều rất tuyệt vời. Tôi cùng tuổi với Jang Geun Suk, vì vậy làm việc chung với cậu ấy rất vui. Còn Lee Min Ho thì tôi đã gặp trước khi quay phim trong một buổi chụp hình quảng cáo chung. Cả với Kim Woo Bin và Lee Jong Suk cũng vậy, đều đã gặp nhau trước đó để quay quảng cáo trước khi đóng phim. Nên chúng tôi hợp tác với nhau rất thoải mái."

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 16:56:23 | Xem tất
Chúc mừng ba cô gái Park Shin Hye , Soo Young và Yuri
Girls Generation , cả ba cô dều tốt nghiệp , hình chụp ba
người trong buổi lễ tốt nghiệp rất đẹp , nói về những bạn
diễn của Park Shin Hay có vẻ là cô ấy rất gần với họ , hầu
như chàng nào cũng là bạn tốt , có lẽ vì họ cùng lứa tuổi
với nhau , nên đễ gần nhau ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 20:32:46 | Xem tất
ơ, chủ thớt ơi, sao Jang Geun Suk lại cùng tuổi vơi Park Shin hye vậy?
"Tất cả họ đều rất quyến rũ. Những người tôi đã cộng tác đều rất tuyệt vời. Tôi cùng tuổi với Jang Geun Suk, vì vậy làm việc chung với cậu ấy rất vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 20:38:26 | Xem tất
Heo nếu ở ngoài thì thích quậy tới bến còn đã bước vào ống kính máy quay thì sẽ vô cùng chuyên nghiệp, việc gì ra việc đó mình rất thích.
Trong tất cả bạn diễn của Heo đến hiện tại thì mình thích Heo với Zịt nhất, ăn ý và đẹp đôi vô cùng, từng có thời mong vụ Dispatch là chính xác á
Heo sắp chăm chỉ trở lại rồi, hãy làm thật tốt vào nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 22:20:42 | Xem tất
Hóng phim mới của bạn Heo quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 08:11:17 | Xem tất
thích phong cách của em này
trên film nhìn có vẻ thùy mị, hiền
nhưng ở ngoài khi xem RM thì thấy cá tính, khỏe mạnh, thể thao
vừa đóng film lại k quên việc học
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 08:14:04 | Xem tất
ba mĩ nữ này đều thông minh hay học nè, nghe nói điểm số học tập của họ luôn thuộc hàng top. Cuối cùng họ cũng tốt nghiệp rồi, chúc mừng các unie!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 08:15:05 | Xem tất
làm người nổi tiếng cũng khổ quá ha
nhiều điều bình thường nhưng cũng không thể làm giống mọi người
3 nàng này mà ném mũ tốt nghiệp chắc fan dẫm đạp nhau tùm lum luôn quá
cơ mà chủ thớt ơi, có nhầm lẫn gì chứ Park Shin Hye với Jang Geun Suk oppa sao lại bằng tuổi nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 14:15:59 Từ di động | Xem tất
Chắc là ý cùng lứa với JGS
Hye toàn đóng với zai trẻ nên lần này đóng với anh KRW fan hơi bị thử thách kiên nhẫn đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2016 10:31:46 | Xem tất
Bây giờ ba người mới tốt nghiệp nhỉ
Đều là dân 9x
Seo Huyn đâu sinh cùng năm với Soo Young đâu mà lại cùng tốt nghiệp nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách