Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1565|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye tỏa sáng trong những bức ảnh hậu trường của bộ phim "Doctors" .

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 17.07, những bức ảnh tại trường quay của nữ diễn viên được đăng tải, từ cảnh quay Yoo Hye Jung thể hiện khả năng uống rượu của cô ấy trong buổi tiệc của công ty, cho đến cảnh quay cô ấy và Hong Ji Hong (Kim Rae Won) có những phản ứng hóa học rất dễ thương trong buổi hẹn hò bí mật của họ.

Park Shin Hye đã rất thành công trong việc khắc họa hình ảnh một nhân vật hoàn toàn khác so với những nhân vật trước đây của cô ấy thông qua bộ phim "Doctors", cô ấy vẫn đang tiếp tục trở thành một trong những nữ diễn viên tiêu biểu trong độ tuổi 20 của mình.

Cô ấy vừa là chủ đề được người xem bình luận nhiều nhất, là người rất nghiêm túc trong các cảnh quay, cũng là người góp phần tạo ra một bầu không khí làm việc vui vẻ cho tất cả mọi người.

Đoàn làm phim "Doctors" nhận xét "Với Park Shin Hye và Kim Rae Won làm trung tâm, tất cả các diễn viên và thành viên đoàn làm phim đều gắn kết với nhau và làm việc rất nhiệt tình. Park Shin Hye là người làm việc vất vả nhất trong số các diễn viên, nhưng cô ấy vẫn không ngừng động viên bạn diễn và đội ngũ sản xuất, và lúc nào cũng luôn giúp mọi người cảm thấy vui vẻ."

Cre: sp
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
monkey1998 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-7-2016 18:31:22 | Chỉ xem của tác giả
Hic, sao cả nhà yên ắng thế này. Vì Doctors crush va Park Shin Hey mà thứ hai trở nên đáng yêu hơn. Thích những phân cảnh của thầy Hong va HJ. Chỉ với ánh mắt họ giành cho nhau làm mình cảm thấy cuộc đời này thật đáng sống và tình yêu chân thành sao mà đẹp đến vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-7-2016 20:05:13 | Chỉ xem của tác giả
Heo được khen nhiều ngại quá hihi
Tính cách của Hye rất hòa đồng, khi làm việc có sự cân bằng giữa tính chuyên nghiệp và tính giải trí,
Rất vui vì những nổ lực của chị đã được mọi người ghi nhận.
Thanks bạn dịch nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-7-2016 20:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ban đầu không có ý định xem, mà đến lúc xem thì mê như điếu đổ luôn, chỉ có ngóng dài cổ đợi phim
Mà style của PSH phim này nhìn cũng thích quá, chất lừ, có mấy cái áo nhìn không rời được mắt, huhu.
Thôi nói chung hôm nay thứ 2 rồi, mai mình lại cùng nhau ngắm tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-7-2016 21:36:32 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Heo làm việc luôn nhiệt huyết và vui vẻ mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-7-2016 03:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng thấy Park Shin Hye chứng tỏ là một
diễn viên tuy nhỏ tuổi , nhưng có thể diễn được hết
mọi vai diễn dù trẻ hay già học sinh hay người lớn, với
" Doctors " Shim Hye còn làm cho mọi người bất ngờ
với vai diễn đúng thật Park Shin Hye càng tỏa sáng với
những bức ảnh hậu trường của bộ phim .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-7-2016 07:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Một vai diễn có thể là dành cho Hye, chị đã làm tốt, thật sự tỏa sáng.
Vui, buồn, những cảm xúc của Hye Jung trong phim được truyền tải sống động và mình cũng đồng cảm với nhân vật đó,
Hi vọng Hye tiếp tục tỏa sáng cho đến khi phim kết thúc và người xem phim sẽ hài lòng về nhân vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-7-2016 08:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Sáng bừng không gian luôn ấy, chắc là các bác phó nháy ưu ái gái nhà mình quá mà
Đoàn làm fim ai cũng đáng yêu hết ấy, cả diễn viên lẫn anh đạo diễn đến các anh quay fim
ai cũng đẹp cũng tỏa sáng hết ấy, đâu riêng gì mình gái đâu gái nhỉ
Chụp cận mặt Hye, nhìn Hye đẹp quá đi
mê gái từ thuở còn nhỏ đến giờ, nhìn thấy bước phát triển của Hye mà mừng rơi nước mắt
cô gái ơi cứ mãi đáng yêu và tỏa sáng nhiều nhiều và nhiều hơn nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-7-2016 08:52:05 | Chỉ xem của tác giả
Cô gái nhỏ luôn như vậy mà, luôn được mọi người, đồng nghiệp yêu mến vì tính cách hòa đồng, nhiệt tình của mình.
Người ta có thể chê bai em từ ngoại hình đến diễn xuất, miễn là có cớ để ghét em nhưng về nhân cách thì không thể.
May mắn là em đã tìm được cách cân bằng giữa công việc, cuộc sống, vượt qua giai đoạn tự kỷ của tuổi 20.
Chỉ hy vọng em sẽ tìm được một chàng trai xứng đáng, để cùng em xây dựng gia đình hạnh phúc như mơ ước của em.
Luôn dõi theo bước chân của em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-7-2016 10:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp người đẹp nết thì lúc nào cũng tỏa sáng là đúng rồi
Mình cảm thấy tính cách của Shin Hye rất hòa đồng và dễ chịu, làm việc với người như vậy thì lúc nào cũng thấy vui vẻ thoải mái
Chúc phim thành công nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách