Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1254|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye gửi lời chào tạm biệt tới ''Doctors''

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau khi bộ phim truyền hình nổi tiếng thời gian gần đây, ''Doctors'', kết thúc, Park Shin Hye, nữ diễn viên đóng vai chính trong phim, đã chia sẻ bức ảnh bao gồm bảy cảnh hậu trường và lời nhắn về những trải nghiệm mình có được trong quá trình quay phim thông qua công ty quản lý của mình, S.A.L.T Entertainment.

Bức ảnh là quá trình từng bước trưởng thành của nhân vật nữ chính trong bộ phim ''Doctors'', Yoo Hye Jung, từ một nữ sinh trung học đến khi trở thành một bác sĩ tài giỏi. Park Shin Hye đã cười rạng rỡ trong tất cả bức hình.

Nữ diễn viên chia sẻ, ''Giống như cách mà Hye Jung trưởng thành hơn mỗi ngày trong từng thước phim, đó cũng là quãng thời gian khiến tôi cảm thấy mình trưởng thành và chín chắn hơn rất nhiều. Bốn tháng quay phim đối với tôi là vô cùng quý giá, tôi rất biết ơn và cảm thấy hạnh phúc trong quãng thời gian này, vì vậy tôi muốn chia sẻ với các bạn những cảm xúc từ trái tim mình rằng, tôi cảm thấy rất buồn, tiếc nuối và chẳng muốn nói lời tạm biệt một chút nào.''

Trước đó, nhiều diễn viên tham gia ''Doctors'' cũng đã gửi lời chào của mình đến những người hâm mộ và gửi lời cảm ơn đến khán giả về sự đón nhận nhiệt tình cũng như sự tiếc nuối khi bộ phim đã kết thúc.

''Doctors''
đã phát sóng tập phim cuối cùng vào ngày 23 tháng Tám vừa qua. Bộ phim đã rất thành công với mức rating cao và nhận được nhiều tình cảm từ phía khán giả xem truyền hình. Dàn diễn viên cũng như đoàn làm phim ''Doctors'' đã có buổi tụ họp trong bữa tiệc mừng công sau sự thành công nhất định của bộ phim.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2016 21:45:53 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn Pặc Heo cũng như cả đoàn làm phim
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2016 22:24:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khi nào ẻm mới trở lại đây. Dư âm phim vẫn đọng mãi. Sẽ mất thời gian để thôi nhớ phim. Tranh thủ học boxing tham gia dự án mới đi Hye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2016 22:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Bye đã mang đến cho chúng tớ một tác phẩm nhiều ý nghĩa, nó nhẹ nhàng nhưng mang lại nhiều điều mà chúng ta phải suy ngẫm. Bạn và đoàn phim đã làm rất tốt. Chúc tất cả mạnh khỏe. Thank bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-8-2016 00:29:57 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã cập nhật tin tức cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-8-2016 00:51:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sắp đc gặp lại Heo trong movie Hyung rồi,sẽ nhanh thôi mà,dành time nghỉ ngơi đi nhé,chế đã vất vả nhiều rồi ;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-8-2016 01:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Park Shin Hye sẽ tiếp tục thành công.
Cảm ơn bạn biên dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-8-2016 07:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã hết thì giờ đây hậu của nó là tin tức về các diễn viên, đặc biệt là cặp chính anh Won và Hye
Doctors là con cưng của dân Hàn nên nhận được rất nhiều sự quan tâm, với vai Hye Jung trong phim Hye đã trưởng thành lên nhiều nữa, diễn xuất cũng được netizen công nhận.
Khoảng thời gian này hãy tận hưởng nhé, sang tháng 9 tới đây Hye sẽ bắt đầu cho phim điện ảnh mới, hi vọng dự án sẽ thành công .
Thanks bạn dịch nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-8-2016 08:13:33 | Chỉ xem của tác giả
Hye à, sau In Ha thì Hye Jung chính là bước phát triển cho sự trưởng thành đối với nghiệp diễn xuất.
Doctors thành công, một bộ phim nhẹ nhàng nhưng nhân văn cao, nhẹ nhàng mà sâu lắng, tình cảm.
Tháng 9 là quay phim mới, hi vọng sẽ thuận lợi, rồi cả bộ Hyung ra rạp tháng 11 sẽ được đón nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-8-2016 10:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Không biết đến khi nào mới được xem 1 bộ phim hay như Doctors nửa!
Hết phim rồi mà sao chưa thoát ra được nửa! Nhớ tất cả mọi người trong phim !
Thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách