Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1200|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye gửi lời cảm ơn fans đã gửi xe thức ăn đến trường quay "Doctors"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-7-2016 11:49:13 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 21/07, Park Shin Hye đã đăng trên Instagram của cô ấy "Cám ơn các bạn. Tôi sẽ ăn thật ngon miệng. Bánh báo, khoai tây chiên, và xúc xích... còn cả một xe tải đầy thức ăn ở đây... Tôi nên làm gì nhỉ?"

Trong bức ảnh được tải lên, Park Shin Hye đang tạo dáng bên cạnh banner của xe tải thức ăn mà người hâm mô gửi đến phim trường "Doctors" cho cô ấy. Các khẩu hiệu dí dỏm trên banner là parody của một trong những lời thoại trong bộ phim, được thực hiện bởi những người hâm mộ từ Park Shin Hye Gallery.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 13:03:17 | Xem tất
Fan của bạn Pặc thị Heo đông đảo quá
từ khi bắt đầu đến giờ nhiều xe quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 13:36:59 | Xem tất
Hye ơi Hye à, cứ được cung cấp thức ăn đồ uống hàng tuần như vậy thì em tính sao đây
quá trình giảm cân đã cực khổ lắm rồi, bây giờ hàng tuần được tẩm bổ cả về vật chất lẫn tinh thần như thế này, cưng lại tròn trịa như trước mà thôi
ha ha ha, bác sĩ gầy thì bị chê xấu, bác sĩ mà mập lên thì cũng bị la đó
hi hi hi, nhưng mà cũng rất vui vì Hye được các fan quan tâm thật thật nhiều đấy
thế này thì chỉ mong Hye đóng fim thật nhiều thật nhiều để nhìn mấy màn fan ùn ùn cho xe chở đồ ăn, đồ uống đến ủng hộ cho nàng.
Cám ơn sự động viên to lớn của fan lớn fan nhỏ, của bạn zai bạn gái thân của Hye thật nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 13:53:36 | Xem tất
PSH nhận đuọc rất nhiều sự yêu mến từ Fan, người hâm mộ, và đồng nghiệp... càng về sau những bộ phim SH đóng đều có sự tiến bộ ... những thành quã đạt được từ sự nổ lực không ngừng của SH thật đáng trân trọng ... yêu mến những người có tính cách , nhân cách sống như PSH.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 13:56:44 | Xem tất
Fan PSH đông lắm mà
Gửi nguyên xe đồ ăn có là gì
Giờ xe đồ ăn là khỏe nhất nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 18:36:02 | Xem tất
Fan của Park Shin Hye chắc đông lắm , yêu thương
cô ấy rất nhiều , nên đã theo cô từng cây số , còn
sợ ăn uống thiếu thốn nên gửi nguyên một xe đồ ăn
đến phim trường của bộ phim " Doctors " , xe đồ ăn
là tượng trung cho tình bạn cũng như sự ủng hộ của
người hâm mộ đến với bạn bè diễn viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 19:44:16 | Xem tất
Wow, Park Shin Hye ngầu quá, từ lúc quay tới giờ không biết đã nhận bao nhiêu xe thức ăn của fan của bạn bè thân thiết rồi nữa
Chắc hẳn tính cách của nàng ở ngoài đời cũng đáng iu lắm đây
Ráng ăn có sức diễn hay hay nha Hye nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 22:18:47 | Xem tất
Từ hôm quay phim đến giờ có nhiều xe thức ăn được gửi đến quá!
PSH được ủng hộ nhiệt tình quá!
Chúc phim thành công hơn nữa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2016 23:26:45 | Xem tất
Ôi trông cái mặt của Heo kìa, nhìn muốn cắn cho một phát
từ ngày giảm cân nhìn xót ơi là xót nên bạn bè gần xa, rồi fan gửi tặng cho xe đồ ăn để phục vụ cho việc lấy lại phong độ và cái bản mặt bánh bèo hai má múp múp

Được cái là cũng biết chiều fan, update IG cám ơn liên tục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2016 03:55:56 | Xem tất
Khổ thân Park Shin Hye, chế độ giảm cân chắc cực khổ lắm đây. Nên các fan không khỏi thương xót, sợ PSH thiếu thốn, hàng tuần gửi xe đò ăn tẩm bộ cho chụy. Với đà này nhỡ chụy trở lại với Pạc thị Heo thì sao Cá nhân thấy mị gầy đi không hề xấu, rất thích hình ảnh hiện tại. Vẫn luôn luôn ủng hộ, yêu mến chị heo. Chúc phim thành công hơn !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách