Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1377|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye được khen ngợi làm việc chăm chỉ và đóng cảnh hành động không cần đóng thế

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Shin Hye bắt đầu trở nên nổi tiếng với danh hiệu "Nữ hoàng hành động" qua diễn xuất của cô ấy trong bộ phim "Doctors" của đài SBS.

Vào ngày 03.07, SBS đã đăng tải những hình ảnh hậu trường cho thấy Park Shin Hye đã làm việc rất chăm chỉ cho các cảnh quay trong phim. Một bức ảnh cho thấy Park Shin Hye đang luyện tập cú đá với tư thế rất đẹp và nhuần nhuyễn. Sau đó cô ấy tiếp tục quay phim rất vui vẻ, không hề tỏ chút dấu hiệu mệt mỏi nào.

Một thành viên của đoàn làm phim "Doctors" hết sức khen ngợi Park Shin Hye "Park Shin Hye, rất nổi tiếng vì sự linh hoạt của mình, cô ấy đã quay những cảnh hành động mà không cần bất cứ diễn viên đóng thế nào. Sự tập trung của cô ấy vào nhân vật thật đáng ngưỡng mộ. Tình cảm và thái độ trách nhiệm của cô ấy đối với nhân vật của mình cho thấy sự chuyên nghiệp và mạnh mẽ của một nữ diễn viên."

Cre: sp
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2016 12:42:34 | Chỉ xem của tác giả
Người đẹp ơi. Cố lên nhé. Chưa bao giờ ngóng thứ 2 va thứ 3 đến vậy. Tập tối nay hì vọng có kiss đi. Thầy hãy đóng dấu chủ quyền trước rồi theo đuổi em nó sau cũng được vì ngày càng có nhiều tình địch trẻ khỏe, sợ thầy già rồi chạy đua với tụi nhỏ đuối sức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2016 12:47:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hóng màn nhảy Sha của chế Hye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2016 12:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Pặc Heo diễn xuất tốt quá
Hóng 2 tập tuần này
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-7-2016 16:35:34 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì hì, thay đổi mình mẩy bằg mấy màn đấm đá nhìn mà choáng Hye nhỉ
Vung tay vung chân, nhảy nhảy đá đá, đấm đấm, chị Đạ ngầu ko ai bằng
Cực thích màn lọt xác của nàng trong fim này, ko còn nhu mì, mà đầu gấu quá cơ
Diễn xuất cũng vượt trội hơn nhiều, thích lắm lun
Iu iu lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-7-2016 18:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này đúng là hâm mộ chị Shin Hye với những màn đánh võ rất mạnh mẽ đó
Mà lại còn tự mình không cần đóng thế nữa chứ.
Mong phim quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-7-2016 19:15:39 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày chị càng thể hiện tài năng của mình rồi. Em ngưỡng mộ chị lắm luôn. Một nữ diễn viên mấy ai chọn cái cách tự đánh nhau, tự bay nhảy khi đóng phim mà không cần diễn viên đóng thế như chị đâu. Trừ khi cảnh quay đó quá mạo hiểm như đu dây Cô gái nhỏ của chúng em đang ngày càng khẳng định mình. Diễn xuất càng ngày càng tốt dần lên từng ngày, em luôn tin tưởng vào khả năng diễn xuất của chị. Tuy chị không có vẻ đẹp như nhiều nữ diễn viên cùng tuổi khác nhưng chị lại có sức hút riêng, một người làm cho người ta tin tưởng. Cố gắng diễn xuất tốt và nhớ giữ gìn sức khỏe nhé cô gái nhỏ
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-7-2016 20:27:35 | Chỉ xem của tác giả
Một nhân vật lột xác của chị Park Shin Hye, mình rất thích điều này.
Khâm phục hơn khi chị tự thực hiện những màn đánh đó mà không cần đến người đóng thế.
Phim rất hay, cám ơn bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-7-2016 21:33:21 | Chỉ xem của tác giả
Em ấy diễn rất thật luôn ý, cảm thấy đây là vai diễn mà e ấy lột xác và phản ứng của mọi người đều rất tuyệt hóng phim từng ngày luôn T_T cảm ơn bạn dịch ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-7-2016 09:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Hye chăm tập thể thao với học võ lắm nên em cũng không bất ngờ với màn thể hiện của bà chị đâu á,
Dù làm bác sĩ rồi nhưng những tình huống nguy hiểm thì vẫn rất cần đến võ,
Rất ấn tượng với vai Hye Jung này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách