Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2468|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye có kỳ nghỉ 1 tháng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Park Shin Hye rất xứng đáng đươc nghỉ ngơi. Nữ diễn viên chăm chỉ này đang chuẩn bị cho chuyến đi đến ChâuÂu. Cô sẽ đến Châu Âu vào tháng tới để phục hồi sức khỏe sau 2 năm làm việc không ngừng nghỉ.

Theo công ty giải trí  S.A.L.T, cô sẽ tở lại vào tháng 8 và sẵn sang quay lại trường học.

‘Cô ấy đã đóng 6 phim truyền hình và phim điện ảnh trong suốt 2 năm qua’  Cơ quan đại diện  S.A.l.T đã nói với công ty truyền thông Sports Donga ‘ cô ấy sẽ phải mất 1 khoảng thời gian và sẽ trở lại với 1 hình ảnh hoàn toàn mới’. Nhưng bộ phim truyền hình và phim điện ảnh trong hai năm qua  chỉ là 1 phần trong những gì cô ấy đã làm được . Cô xuất hiện trong bộ phim năm 2013 "Miracle in Cell No. 7" và "One Perfect Day", bộ phim năm 2014 "The Royal Tailor" và trở lại trong năm này "The Beauty Inside." Cô đóng vai cô gái nghèo Cha Seun Sang trong "Người thừa kế" với Lee Min Ho và sau đó xuất hiện như một phóng viên không thể  nói dối trong "Pinocchio" với Lee Jong Suk. Nhưng cô cũng đã có một vai diễn khách mời trong "Boys Fabulous", cùng với bản drama remake của Đài Loan dựa trên hit drama trước đây của cô ‘You're Beautiful’.

Và thậm chí cô không xuất hiện nhiều trong các chương trình truyền hình thực tế. Cô đã có mặt trên 9 variety shows trong hai năm qua, gần đây nhất là "Three Meals A Day" và "Some Guys Some Girls." Cô cũng đã làm một bộ phim tài liệu OnStyle, ba video âm nhạc và phát hành  soundtrack của mình và hợp tác với những người khác.

Sau 1  tháng nghỉ ngơi, cô sẽ trở lại trường Đại học Jungang University Department of Theater, mà cô đã học trong bảy năm qua. Cô hiện đang tạm nghỉ học nhưng hy vọng cuối cung sẽ nhận dược bằng tốt nghiệp . Và cô có kế hoạch dành nhiều thời gian theo đuổi đam mê  và sở thích riêng của mình. Cô ấy muốn tìm hiểu thêm về nghệ thuật hoa sắp xếp.

Thời gian của kỳ nghỉ của cô không phụ thuộc vào  những tin đồn gần đây rằng cô và ngôi sao "Pinocchio"  đang hẹn hò. Cả hai cơ quan phủ nhận tin hẹn hò, và cho biết rằng các diễn viên là bạn bè sau khi hãng truyền thông Hàn Quốc Dispatch công bố một loạt các bức ảnh cho thấy hai cùng nhau. Các bài báo cho biết cặp đôi này đã hẹn hò được bốn tháng.

Cho dù họ có tình cảm hay không,  hy vọng rằng Park Shin Hye sẽ thích kỳ nghỉ rất xứng đáng của mình và trở lại với năng lượng mới.

Credit: Kdramastars.com
Vtran: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-7-2015 21:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi !  Nghỷ ngơi ăn chơi cho sướng đi
Rồi trở lại đóng drama nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-7-2015 22:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Woa heo của mình chăm chỉ làm việc thế nhỉ dù sao nhân tiện cơ hội này nghỉ cho sướng--hình như heo cứ đóng chung film với zai nào y rằng có Scandal tuổi trẻ cứ Y ai cấm nhưng đừng giống như cặp"Se7en-Park Han Byul"10năm còn chia tay--chúc Shye một mùa hè vui tươi ấm áp bên GD bạn bè###
Merci bạn trang News.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-7-2015 23:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Coi Ngày 3 bữa, thấy bảo ss đi bụi mà
Mà ghi hình cũng lâu rồi nên..
Ko biết bạn Jong Suk có tham gia cùng ko nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-7-2015 06:36:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hehe cứ nghĩ ngơi đi em ơi. Có thời gian cho 2 đứa nó hẹn hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-7-2015 08:22:44 | Chỉ xem của tác giả
Hãy nghỉ ngơi khi có thể, để đảm bảo sức khỏe tiếp tục cống hiến nhé bạn !
Và mình có chút quan tâm là: bạn có một bàn tay không được đẹp lắm đâu, nếu có thếhãy làm cho đôi bàn tay đẹp hơn một chút nhá ! Thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-7-2015 13:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là PSH thời gian qa thực sự rất chăm chỉ

Cũng đến lúc nghỉ ngơi 1 chút rồi, còn hẹn hò nữa chứ nhỉ

Sau hit You're Beautiful cũng là lúc tiếng vang của PSH ngày càng lan rội nữa, phải công nhận là ngày càng có sự tiến bộ hơn trước rất nhiều

Mong là sau chuyến nghỉ ngơi này sẽ lại thấy gái comeback nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-7-2015 22:37:20 | Chỉ xem của tác giả
chị Shin Hye chăm thế :o mà thấy diễn xuất của chị cũng tiến bộ từng ngày luôn.
thôi, nghỉ ngơi thì mới có sức để nhận dự án mới chứ!! cứ ăn chơi thả ga thôi, vào guồng để quay phim thì có khi thời gian ngủ cũng không có ấy!!
hy vọng là sau khi nghỉ ngơi lại thấy chị trở lại hoành tráng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-7-2015 23:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Đi chơi đii
Cho thằng Suk đi cùng với )
Nó ở nhà 1 mình nó lại buồn lại khóc k ai dỗ đc đâu :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-7-2015 17:59:22 | Chỉ xem của tác giả