Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2189|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seung Gi chia sẻ về mối quan hệ giữa cô ấy và vợ chồng Ji Sung-Lee Bo Young

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong thời gian ghi hình KBS đấu trường 100, phóng viên Park Seul Gi đã chia sẻ về mối quan hệ của cô với cặp đôi nổi tiếng Lee Bo Young và Ji Sung

Cô nói" Tôi đã từng làm một bài phỏng vấn với Ji Sung, nó rất là thú vị, sau đó anh ấy mời tôi đến Fan Meeting của anh ấy. Khi tôi tặng quà cho con gái anh ấy nhân ngày bé chào đời, anh ấy thậm chí còn gửi hình của bé cho tôi bên đang mặc trên người mon quà đó.
Park SEul Gi nói rằng cô đã từng có cơ hội phỏng vấn Lee Bo Young
"Sau đó, Lee Bo Young đề nghị tôi làm thêm phỏng vấn với cô ấy. Tôi nghĩ Ji Sung đã đề nghị với vợ mình, tôi cảm thấy rất biết ơn"
Tập "Đấu trường 100"  của Park Seul Gi sẽ phát sóng vào ngày 5 tháng 7
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2016 18:30:00 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki của Descendant of the Sun và Nam Gong Min của Remember: War of the Sons cùng chia nhau vị trí thứ hai với hai phiếu bình chọn từ 2/10 PDs.
chính diện và phản diện cùng số phiếu

Bình luận

xin lỗi bạn nhé, bạn có thể edit cmt theo bài post ko, một chị ở trên lặp news vs mình, nhưng Kites lỡ share bài chị đó lên FB nên mình phải edit.  Đăng lúc 4-7-2016 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2016 22:27:10 | Chỉ xem của tác giả
chị Park Seung Ginày cũng sắp kết hôn rồi
Chúc mừng chị
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-7-2016 08:25:04 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi có mối quan hệ nào ngộ nghĩnh hơn mối quan hệ giữa người nổi tiếng với nhà báo không chài
Mà anh nhà có vẻ tinh tế đáng iu ha, nhận quà xong về cho con mặc luôn rồi chụp hình gửi "report" nữa chứ
Chị nhà cũng dễ thương nữa :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-7-2016 11:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Vợ chồng lão Ji Sung rất thân thiện nhiệt tình
Nhà báo thích họ cũng phải thôi
Gửi ảnh em bé mặc đồ đó lun, ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao