Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3074|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Jun nói về mối tình đầu và việc hẹn hò ở hiện tại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Park Seo Jun đã chia sẻ suy nghĩ về quá khứ, hiện tại và tương lai.

Khi được hỏi về mối tình đầu của mình, anh nói: "Thành thật mà nói, tôi không thực sự nhớ rõ về nó. Người ta nói, người đầu tiên hẹn hò không phải lúc nào cũng là mối tình đầu của bạn. Vậy nên tôi không biết chính xác mối tình đầu của tôi là vào khi nào nữa, có lẽ là vào khoảng những năm học trung học. Tôi đã trở lại với tâm hồn trong sáng của một người học sinh ngay sau đó. Nếu đó không phải là một tình yêu thực sự, tôi cũng chẳng biết phải nói gì."

Về việc hẹn hò ở hiện tại, anh chia sẻ: "Tôi không biết, chắc tôi sẽ phải bỏ cuộc thôi. Bây giờ không phải là thời điểm tốt. Công việc ở hiện tại là quan trọng hơn và nó vẫn cần phải tiếp tục, tôi thực sự không có nhiều thời gian. Tôi đã quá bận rộn với bản thân mình rồi."

Tuy nhiên, anh cũng đã tiết lộ những suy nghĩ về cuộc sống độc thân: "Tôi sống một mình và đôi khi tôi phải thức đêm để dọn dẹp quần áo và thức ăn thừa đang chồng chất. Vì tôi không muốn làm phiền bố mẹ nên tôi dọn dẹp chúng trong một lần luôn. Tôi tự làm tất cả công việc nhà, khi đó tôi cảm thấy cô đơn và tự hỏi rằng mình đang làm gì với bản thân thế này. Ngay cả mỗi buổi sáng, tôi cũng tự làm bữa sáng cho mình trước khi ra khỏi nhà."

Cuối cùng, Park Seo Jun đã nói về những kế hoạch trong tương lai: "Ở thời gian giữa dự án cuối cùng, đã có những bài viết về dự án tiếp theo của tôi nhưng thậm chí tôi còn chưa nhận được kịch bản nào cả. Tôi không thể bắt đầu một kịch bản khác khi đang ở giữa chừng một dự án. Còn bây giờ, tôi sẽ từ từ thảo luận một số kịch bản mới."

Park Seo Jun gần đây đã kết thúc bộ phim truyền hình nổi tiếng "She was pretty" của đài MBC và ngày 16 tháng 11 vừa qua.

Source: Soompi
V-trans: |Invisible|@Kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2015 19:07:01 | Chỉ xem của tác giả
Mấy zai này ngoại hình đẹp như vậy
Tình đầu cũng đến sớm lắm đây
Haizzzz tình cuối mới là điều lưu tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-11-2015 19:26:50 | Chỉ xem của tác giả
Nghe anh bạn này tâm sự có thể thấy anh ấy trầm tính và rất cô đơn. Một người sống một mình biệt lập thì rất khó có thể sống chan hoà vui vẻ vì họ quen với việc chỉ có một mình rồi. So Ji Sub cũng thấy có tâm trạng ấy. Có điều bạn trai Park này trông tươi sáng và "toe toét" hơn.
Take it easy nha em ! cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-11-2015 21:53:14 | Chỉ xem của tác giả
Anh vẫn còn trẻ mà việc yêu đương giờ chưa quan trọng
Tập trung phát triển sự nghiệp thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-11-2015 22:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Đóng xong phim, muốn ship anh với ss Hwang mà nhìn màu thấy 2 ng chả khác nào 2 ng bạn thân nên thôi làm shipper vậy.
Anh nghỉ ngơi cho tốt và chọn 1 dự án thật hay vào nhé, vài năm sau mong anh và ss Hwang tái hợp lại trong 1 dự án khác là em vui lắm rồi

Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-11-2015 22:41:04 | Chỉ xem của tác giả
sự nghiệp anh đang trên đà phát triển nên tạm gác lại chuyện yêu dương là cũng đúng thôi
"Tôi sống một mình và đôi khi tôi phải thức đêm để dọn dẹp quần áo và thức ăn thừa đang chồng chất. Vì tôi không muốn làm phiền bố mẹ nên tôi dọn dẹp chúng trong một lần luôn. Tôi tự làm tất cả công việc nhà, khi đó tôi cảm thấy cô đơn và tự hỏi rằng mình đang làm gì với bản thân thế này. Ngay cả mỗi buổi sáng, tôi cũng tự làm bữa sáng cho mình trước khi ra khỏi nhà."

không ngờ sai đẹp như anh mà cũng chăm chỉ dữ vậy
hi vọng anh zai sẽ ngày càng thành công hơn nữa
luôn nở nụ cười lạc quan nhé
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-11-2015 22:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Đã vào phim thì bù đầu với diễn xuất, lại sống 1 mình và tự thân làm mọi việc thế kia, ai mà không thấy cô đơn.
Cậu ấy là là người nổi tiếng và đang trở nên nổi tiếng hơn, muốn cũng thật khó như người bình thường.
Càng nghe nhiều thì lại càng thấy trân trọng cậu ấy thêm.
Mong sớm gặp lại Park Seo Jun trong dự án mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-11-2015 23:00:07 | Chỉ xem của tác giả
nghe đoạn a tâm sự cảm thấy cô đơn mà thấy tội tội a quá
bảo sao a nói vẫn chưa quen được với sự nổi tiếng mới
giờ a vẫn còn trẻ. mong a tiếp tục cố gắng và sự nghiệp sẽ phát triển rực rỡ trong tương lai nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-11-2015 04:15:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy giòng tâm sự của Park Seo Joon mới thấy,
làm diễn viên muốn được nổi tiếng thì phải cố gắng
rất nhiều ,nhất là không có thời gian đễ mà hẹn hò
thôi thì được cái này thì mất cái kia , lúc nào cũng có
luật bù trừ mà .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-11-2015 11:36:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không phải bạn này đang hẹn hò với Beak Jin Hee hả?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách