Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: huyensen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon và Kim Ji Won xác nhận vào vai chính trong bộ phim sắp tới của KBS

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-2-2017 16:02:44 | Chỉ xem của tác giả
mình thích chun woo hee hơn cơ huhu

film này sẽ chiếu cùng thời gian với ruler nè, ruler có khả năng cao sẽ nhất lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-2-2017 16:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bộ film sẽ thành công, phần nhìn và diễn xuất của dàn cast là quá ổn rồi ấy
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-2-2017 16:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Rất rất là thích cả 2 anh chị Giờ chỉ trông đợi xem biên kịch sẽ viết câu chuyện như thế nào
Lại sắp được xem phim mới của ông Dồi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-2-2017 16:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bộ film sẽ thành công, phần nhìn và diễn xuất của dàn cast là quá ổn rồi ấy
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-2-2017 18:30:14 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng chị Won cũng comeback
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-2-2017 18:34:50 | Chỉ xem của tác giả
Sự trở lại lần này khá quan trọng đối với cả hai. Cả hai đều diễn xuất tốt. PSJ cần một dự án tạo hiệu ứng tốt sau Hwarang không mấy thành công. KJW cũng cần một dự án để khẳng định tài năng, danh tiếng sau một HDMT quá thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-2-2017 19:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin vừa mừng vừa lo, sợ như Hwarang. Mong phim thực tế chứ đừng hướng phấn không thì nhàm lắm !
Thế là từ giờ đến cuối năm có tận 2 phim của anh nhà để hóng rồi
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-2-2017 19:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim
Thích cả 2 anh chị, mong phim sẽ thành công
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-2-2017 19:26:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
dự án thứ 2 tui mong chờ trong năm nay. Jung Eum đang có bé bi, anh già Ji Sung cũng đang bận rộn với Defendent để kiếm xìn lo cho chị còn mỗi anh thôi Dồi ak, mong sao anh vs chị Ji Won tham gia phim này xong r tin đồn hẹn hò ngập mặt báo lun cực kết cặp này t nhé :3 k nghĩ là sẽ có sự kết hợp như z đâu. Perfect! Mong bà 'trùm cuối' biên kịch đừng dìm hàng lòng tin mong mỏi của tui cám ơn bạn dịch tin nhá

Bình luận

Tui hóng chem của zai gái vô cùng hơn nữa vai nhà nghèo lại càng hóng. Chắc phim sẽ hài hước chứ ko hường phấn đâu  Đăng lúc 24-2-2017 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-2-2017 21:36:26 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim có vẻ rất đáng để mong đợi, vì cả hai bạn này mình đều rất thích, lại còn kết hợp với nhau nữa, hy vọng sẽ có phản ứng tóe lửa cho bà con thỏa  mãn. Chờ tháng 5. Nghe dàn sản xuất của phim đã thấy rất khủng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách