Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2802|Trả lời: 31
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon và Kim Ji Won xác nhận vào vai chính trong bộ phim sắp tới của KBS

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-2-2017 14:33:23 | Xem tất |Chế độ đọc
Park Seo Joon và Kim Ji Won sẽ đóng vai chính trong bộ phim sắp tới của đài KBS mang tên "Fight My Way"

"Fight My Way" là bộ phim lãng mạn chia sẻ những câu chuyện của hai con người trẻ tuổi, những người luôn cố gắng để có thể bước đi trên con đường mà họ mơ ước mặc dù thực tế khắc nghiệt luôn kìm hãm họ

Park Seo Joon vào vai Go Dong Man, 1 cựu vận động viên Teakwondo đã từng rất nổi tiếng trong quá khứ nhưng cuối cùng lại trở thành 1 đấu sĩ võ thuật tổng hợp vô danh. Trong đó Kim Ji Won vào vai Choi A Ra, một người phụ nữ làm việc tại 1 cửa hàng bách hóa, nhưng luôn mơ ước được trở thành phát thanh viên. Hai người họ đã biết nhau từ lâu và đều là những người bạn tốt của đối phương mà họ có thể trêu đùa lẫn nhau thật thoải mái. Bộ phim sẽ chạm đến trái tim khán giả với một câu chuyện tình lãng mạn thực tế chứ không phải từ những điều gì quá hoa mỹ, hoàn hảo.

Cre: Soompi
Trans [email protected]

P/s: Vừa hóng bên nhà của Seo Joon thêm 1 số thông tin

"Dự án mới này của KBS được thực hiện bởi Pan Entertainment - đơn vị đã chịu trách nhiệm sản xuất của 1 loạt các hit đình đám như "Moon Embracing the Sun"; "Kill Me Heal Me"; "Doctors", chấp bút bởi Lim Sang Chul, biên kịch đã ghi dấu ấn với "Baek Hee returned" - bộ phim ngắn của KBS đã đạt được hiệu ứng thành công ngoài mong đợi chỉ với 4 tập" (Park Seo Joon Vietnam Fanpage).
Đạo diễn chỉ đạo của phim "Nice Guy"

Mọi thứ đều đảm bảo và rất triển vọng, tuy nhiên biên kịch mới cũng chưa có nhiều tác phẩm nổi bật, quả thực thì trùm cuối của tất cả các dự án đều phụ thuộc vào biên kịch hết, hy vọng có thể xào nấu từ cốt truyện này ra 1 mạch phim hoàn hảo và trơn tru
Ngóng visual và chemistry của 2 đứa này quá, trước mắt có thể hoàn toàn yên tâm về phần nhìn và diễn xuất, hơn nữa có vẻ không có tình tay 3 tay 4 là tui cực thích, đề tài cũng thực tế không màu mè, lót gạch hóng thôi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 14:45:43 | Xem tất
Đáng mong chờ!
2 người này đóng chính thì nguyên khoản ngoại hình khỏi lo rồi.
Sáng giờ có phim cast confirm bị ném đá tơi bời, có phim lại rất ủng hộ.
Không biết bao giờ phim mới chiếu nhỉ, hóng phim này với phim của Moon-Ki (nếu Moon-Ki confirm :v )
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 14:52:18 | Xem tất
đặt gạch hóng phim này thôi
thích hai người này, trai xinh gái đẹp, diễn xuất ổn
cơ mà chẳng biết khi nào lên sóng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 14:59:07 | Xem tất
Mong chờ sự trở lại của 2 anh chị quá. Lần đầu chị Kim Ji Won đóng chính nữa nè.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:13:29 Từ di động | Xem tất
Park seo joon chịu khó đóng phim ghê. Mà theo mình diễm cũng ko đạt lắm @@

Bình luận

mình thấy ổn, cũng không quá ấn tượng nhưng tròn từng vai :D  Đăng lúc 1-3-2017 12:17 AM
Diễn hay mà b, t cứ bị ấn tượng mãi vai Oh Rion trong KMHM mà không dứt được nv này, diễn rất tự nhiên  Đăng lúc 24-2-2017 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:34:34 Từ di động | Xem tất
Gái nhà confirm  .Mừng rớt nước mắt. Hi vọng phim sẽ thành công thuận lợi đưa gái lên 1 tầm cao mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:39:26 | Xem tất
Perfect!!!!!
Rất thích câu "Bộ phim sẽ chạm đến trái tim khán giả với một câu chuyện tình lãng mạn thực tế chứ không phải từ những điều gì quá hoa mỹ, hoàn hảo" Đúng kiểu phim t thích, 1 thời gian cày ải mấy phim siêu nhiên, trinh thám xong tự dưng giờ lại chỉ thích xem những phim gì n nhẹ nhàng, thực tế kiểu như thế này. Hy vọng biên kịch làm tốt để không lãng phí tài năng 2 bạn trẻ
Dồi chăm chỉ ghê luôn, mới quay xong Young Police hôm qua hn có tin cf phim mới luôn, giữ gìn sức khỏe nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:40:18 | Xem tất
Hai bạn này về khoản visual là quá chuẩn, diễn xuất cũng tốt
Giờ chỉ mong phần kịch bản ồn ồn tí cho con dân nhờ
Chứ như Hwarang thì vùi dập hết cả dàn cast
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:51:00 | Xem tất
đồng ý ngay lập tức về 2 bạn này, cả 2 mình đều thích, đặc biệt là PSJ, vai ORO thật sự rất hay và làm mình thích bạn luôn. Nhưng có lẽ cũng vì vậy, mà mình k quen khi bạn đóng những vai nghiêm túc sâu lắng.
Anyway, phần visual và tuổi tác rất hợp và đẹp, cũng vui vì KJW đã có cơ hội lên nữ chính, chỉ trông chờ vào kịch bản nữa thôi, cảm thấy kb k mới và cũng k quá đặc sắc, kiểu bạn bè thành người yêu chắc hơi giống Bubble Gum của anh LDW, phim đó mình thích cả 2 anh chị nhưng drop giữa chừng vì phim hơi nhạt, hi vọng phim này sẽ hấp dẫn hơn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:59:04 | Xem tất
Chị Won có vẻ kén kịch bản lắm, cũng lâu rồi mới quay lại đóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách