Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2160|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon và Kim Ji Won sẽ kết hôn nếu 'Fight My Way' đạt rating cao?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-5-2017 21:58:13 | Xem tất |Chế độ đọc
Diễn viên Kim Sung Oh đã hứa hẹn với khác giả một việc rất đặc sắc nếu bộ phim 'Fight My Way' nhận được rating cao.

Ngày 18 tháng Năm, tại buổi họp báo ra mắt bộ phim chiếu vào khung giờ thứ Hai, thứ Ba sắp tới của đài KBS, Kim Sung Oh đã khiến mọi người bất ngờ khi phát biểu, ' Nếu rating đạt mức 30%, tôi nghĩ Park Seo JoonKim Ji Won nên kết hôn, còn nếu thấp hơn 30%, Ahn Jae HongSong Ha Yoon nên về chung một nhà.'

Tuy nhiên, Park Seo Joon cũng đã có những ý tưởng riêng về việc dàn diễn viên nên làm gì nếu rating phim đạt mốc cao. Anh chia sẻ, "Bộ phim được quay ở Oksudong, nhưng đạo diễn lại dựng bối cảnh ở Busan. Tôi đã ở đó một tuần, và cảm thấy như ở nước ngoài vậy. Thoạt đầu tôi còn than vãn ít nhiều, nhưng khi đặt chân đến đó, mọi suy nghĩ của tôi đều bị 'cuốn theo chiều gió'. Quang cảnh thật sự rất tuyệt. Tôi nghĩ sẽ rất thú vị nếu tổ chức một chuyến đi chơi với vài khán giả."

'Fight My Way'  là câu chuyện kể về những người trẻ tuổi gắng sức sống theo cách riêng của họ, theo đuổi hoài bão của bản thân mặc kệ những rào cản cuộc đời. Tập đầu tiên của bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 22 tháng Năm lúc 10 PM KST.

Nguồn: Allkpop
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2017 22:16:53 | Xem tất
Ấp trưởng đảo Jeju nói chơi thôi mà các báo giật tít  làm fan giật mình luôn
Mức cao của Park Seo Joon là bao nhiêu không thấy nhắc nhỉ , để còn hóng cái màn cùng nhau đi du lịch với khán giả nữa chứ
Dạo này toàn rom com , hóng cái Melo hoài không thấy
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2017 22:46:06 Từ di động | Xem tất
Tội ông chú chỉ nói đùa thôi mà mấy mẹ knát xúm vào cào phím hội đồng chửi chú từ trưa đến giờ . Phim có rết cao thì càng tốt còn rết có chạm đáy thì mị vẫn đu vì JiWon . Hôm nay nàng đẹp ko nói lên lời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 09:31:42 | Xem tất
Ôi nếu được về một nhà như vậy thật thì tốt quá Dạo này hè đến nên nhiều phim rom-com nhẹ nhàng thú vị ) Chắc giờ mình già rồi nên không còn hứng thú nhiều mấy thể loại crime hay thriler nữa Còn 2 ngày nữa là phát sóng rồi, hy vọng phim sẽ thành công tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 09:49:42 | Xem tất
Chưa chi đã hứa hẹn kết hôn ở chung nhà các kiểu để làm tăng độ nóng cho phim rồi )
Đọc tựa gây chú ý quá phải lết vào xem chuyện gì đã xảy rac cái đã )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 10:50:22 Từ di động | Xem tất
bác đạo diễn mạnh dạn quá mong là phim sẽ đạt đc thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 12:00:15 | Xem tất
Chỉ là anh đó nói đùa thôi ,mà dù sao cũng chúc phim thành công, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-5-2017 12:01:36 | Xem tất
lovecrystal149 gửi lúc 19-5-2017 10:50 AM
bác đạo diễn mạnh dạn quá  mong là phim sẽ đạt đc thành công

không phải đạo diễn đâu bạn ơi, là chú đóng vai huấn luyện viên của PSJ đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 13:48:34 | Xem tất
Nếu được thế này thì còn gì bằng nữa hehe
Hóng phim quá dừng luôn ngheng
Tk bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 16:25:46 | Xem tất
Ô, ông chú thật biết đùa, nếu mà như thế thì rating kiểu gì cũng có wedding nhỉ! chỉ là wedding cho ai phụ thuộc vào người xem thôi.
mà các mẹ Knat thật lắm chuyện, đùa vui vậy mà cũng chửi được. haizzz
Hóng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách