Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3097|Trả lời: 29
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon 'Trái ngược với diễn xuất 'nổi da gà' trong She Was Pretty... bình thường tôi không hề có aegyo*..'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-11-2015 00:12:27 | Xem tất |Chế độ đọc

*Aegyo : Những hành động dễ thương khiến người đối diện không thể không yêu.

Sáng ngày 16, tại một quán cafe ở quận Nonhyeon-dong, Seoul, Park Seo Joon đã có một buổi phỏng vấn với Starnews.

Park Seo Joon đảm nhận vai nam chính Ji Sung Joon trong bộ phim 'She Was Pretty' chiếu trên đài MBC tối thứ 4,5 hàng tuần và tập cuối vừa được phát sóng vào ngày 11/11/2015 vừa qua. Trong phim, Park Seo Joon đã có những hành động dễ thương khiến phái nữ 'nổi da gà' trong những cảnh quay với Hwang Jung Eum.

Khi được hỏi về vai diễn người bạn trai có nhiều hành động dễ thương, Park Seo Joon chia sẻ 'Tính cách của tôi vốn không phải như vậy. Chỉ khi hóa thân vào vai diễn tôi mới trở lên như vậy thôi. Bình thường nếu ai bảo tôi thử làm aegyo đi, tôi tuyệt nhiên không thể làm được. Tuyệt nhiên không thể làm được.'

Park Seo Joon chia sẻ thêm 'Rất nhiều người biết tôi như vậy nên có lần khi được đề nghị thử làm aegyo trên chương trình Section TV tôi đã không thể làm được. Thật kì lạ khi lúc quay phim tôi có thể làm vậy. Tôi cũng không biết tại sao nhưng lúc quay cảnh aegyo, khi đạo diễn hô 'Cắt' là tôi lại đá chân và kêu 'Ak' một tiếng..'

Source: Koreadaily
Vtrans: Ca'@kites.vn

Mặt đáng yêu vậy mà không có aegyo~~ Lãng phí quá

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
susikg + 5 Mặt đáng yêu vậy mà :">

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 02:02:23 | Xem tất
Park Seo Joon đã có những hành động dễ thương khiến phái nữ 'nổi da gà' trong những cảnh quay với Hwang Jung Eum.

xài từ lợi hại quá mà. Hy vọng anh tiếp tục "nổi da gà" trong phim khác nhé. Eo Joon

Gái thức khuya thía à, siêng năng mần news cho nhà swp quá

Bình luận

sợ thiệt =)) Cuồn đợp :))  Đăng lúc 20-11-2015 06:44 PM
@CereniKris: xòe váy khoe =))))), tự may nên vất vả chết được lun :D, có bạn nói may dùm cho cái cuồn 10 ống mới sợ =))  Đăng lúc 20-11-2015 03:52 AM
@NgânĐinh: hihi lâu lăm mới gặp bợn hiền,ờ vài bữa tui lên cấp 9 jiờ =)),đang 4am nên còn quyền duoc mơ mà,nói chứ tham gia tứ tung game với lội Ao nen moi nhanh vay   Đăng lúc 20-11-2015 03:49 AM
Coi cái quần của mẻ Cà ná kìa xời =))  Đăng lúc 19-11-2015 11:28 PM
Lâu không gặp mà cana đã lên cấp 5 rồi :D  Đăng lúc 19-11-2015 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 06:46:25 | Xem tất
Hóa ra để hy sinh vì nhân vật
Anh ý đã "phải" nổi da gà rất nhiều
Vậy mà thấy anh ý aegyo nhuần nhuyễn thế kia mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 08:36:05 | Xem tất
Mặt vậy mà nói ko biết aigeyo ai tin, có khi chỉ làm trò con Mều trước mặt Kim Bựa cũng nên
Tối nửa đêm mà Cá cũng mần được 1 news quăng lên, tiếp tục oanh tạc khu news đê Cá
Mấy hôm nay news đang cạn kiệt dần, bùn ghê

Trả lễ nè Cá!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Ca'
hết phim mà các báo vẫn đề tiêu đề (She Was Pretty) ... ó :D nhiều khi lược bỏ lun :D (đè lại Vẹc :))))  Đăng lúc 18-11-2015 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 08:48:26 | Xem tất
Sáng ra đập vào mắt là cái ảnh dễ thương "ứ chịu được" của boss chảnh
Anh không nói thì em cũng chẳng biết ngoài đời anh lại không biết làm aegyo đâu đó
Đúng là "không thể tin được"

Thanks nàng Cá dịch tin

Bình luận

Ca'
ta nghĩ là tài năng chưa được khai quật thui :)))  Đăng lúc 18-11-2015 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 09:25:33 | Xem tất
Hahaha, ko biết làm aegyo mà chu môi chu mỏ trong ảnh hậu trường với Kim bựa á?

Hay là Joon chỉ thích làm aegyo với lão Won thôi?

Nghĩ lại mấy cảnh làm nũng trong phim của lão đúng là "khủng khiếp".
@ Cá: dễ thương nè

Bình luận

Ca'
:x ừ, chơi với Kim bựa nên cũng bựa theo :))))  Đăng lúc 18-11-2015 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 11:32:42 | Xem tất
Aigu aigu, không biết làm aeygo kìa . Trong phim ko kiu cũng bỉu môi chu mỏ như con nít mới lớn đòi kẹo . Mà đờn ông mắt nheo theo tui biết là người đa tình lăng nhăng đó, giống ông chú Dong Wan quá

Mà hết phim rồi news cứ thưa dần thưa dần. Cơ mà tôi có thắc mắc là cô Cá với cô Nét sao cứ mặc áo giống nhau quài vậy, có ý đồ gì đó hả.

Bình luận

Ca'
hị hị, áo tụi tớ đẹp không Gấu? :x  Đăng lúc 18-11-2015 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 11:47:13 | Xem tất
Chỉ có trong phim anh mới dám tung hết kĩ năng aegyo thôi thế thì tiếc quá ạ, em thích mấy trò làm nổi da gà này lắm anh ơi )

Nhất là khi anh nũng nịu trong phim trong, yêu dã man

Đúng là nhiều diễn viên nam cũng kì thị aegyo này lắm, toàn bị ép mới dám tung aegyo trước mặt thiên hạ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 12:14:51 Từ di động | Xem tất
Vầy là mai mốt có fan meeting hay tham gia show j là bị bắt làm aegyo cho coi
Mặt bình thường đã đáng yêu mà còn làm aegyo nữa, ai mà chịu cho nổi
Kêu ko làm dc mà diễn ngọt xớt àh nhìn yêu lắm luôn
Thanks Cá dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 12:18:21 | Xem tất
Nếu thật sự là như anh nói thì anh nhập tâm vai diễn quá nhỉ!
Nhưng đúng là trong phim anh chỉ làm aegyo với cảnh quay với Sis Hwang thiệt nhỉ!
Chia tay với SWP thật rồi buồn quá! huhu
Cảm ơn chủ thớt nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách