Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1790|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon phủ nhận tin đồn hẹn hò với Kim Ji Won và chia sẻ về tình bạn với BTS V

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-8-2017 16:05:44 | Xem tất |Chế độ đọc

Park Seo Joon gần đây đã có buổi phỏng vấn và anh chia sẻ trải nghiệm khi làm việc với Kim Ji WonBTS V.

Về tin đồn hẹn hò với bạn diễn Kim Ji Won trong "Fight My Way", nam diễn viên cười và trả lời: "Chúng tôi không hẹn hò đâu. Không phải như vậy đâu."

Anh chia sẻ rằng trước khi hợp tác trong bộ phim này thì họ không hề quen biết, nhưng anh thực sự rất thích bộ phim "Descendants of the Sun", và cảnh đáng nhớ nhất với anh là khi nhân vật của cô ây chủ động hôn với nhân vật của Jin Goo.

"Trước khi bộ phim được xác nhận, chúng tôi đã chủ động hẹn gặp nhau bởi vì chúng tôi cần cảm thấy thoải mái với nhau trước. Cô ấy thực sự lo lắng vì đây là vai chính đầu tiên." Anh ấy nói thêm, "Tuy nhiên, sự lo lắng đã biến mất khi chúng tôi làm việc cùng nhau."

Park Seo Joon tiếp tục, "Về cảm xúc cá nhân của tôi, tôi có thể nói rằng cô ấy thật tuyệt. Tôi muốn tiếp tục làm việc với cô ấy một lần nữa, và tôi hy vọng chúng tôi có thể làm việc cùng nhau trong một vài năm tới."

Anh nghĩ rằng những tin đồn hò hẹn xảy ra bởi những tin nhắn mà họ viết cho nhau trong kịch bản, "Dong Man, Em yêu anh""Ae Ra, anh yêu em", và anh giải thích: "Mỗi khi hoàn thành dự án, tôi luôn trao đổi tin nhắn với bạn diễn của mình."

Khi được hỏi về tình bạn với BTS V, anh trả lời: "Trước tiên, tôi không nghĩ cậu ấy như là một thần tượng" và giải thích rằng anh sẽ cảm thấy xa cách nếu nghĩ cậu ấy là một ngôi sao.

Anh ấy tiết lộ: "Tất cả chúng tôi đều rất thân thiết với nhau trong khi quay bộ phim "Hwarang" của đài KBS. Không chỉ với Tae Hyung (tên của V), mà còn cả với MinhoHyung Sik nữa. Tôi không chắc bạn cảm nhận thế nào khi nhìn thấy họ, nhưng nếu bạn gặp họ ngoài đời thực thì họ là những người bạn rất dễ chịu."

Anh tiếp tục chia sẻ, "Không chỉ với thần tượng, nhưng tôi cũng như vậy. Có tin đồn về mọi người, nhưng để biết họ có thực sự tốt hay xấu không, tôi nghĩ mình cần gặp họ trước. Mọi người cũng có thể có những suy nghĩ khác về tôi, tôi nghĩ rằng tôi cũng không nên đánh giá mọi người như vậy."

Bộ phim "Midnight Runners" với sự tham gia của Park Seo JoonKang Ha Neul đã được công chiếu vào ngày 09/08.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 16:09:29 | Xem tất
Có hẹn hò thật hay không thì không biết nhưng trong phim thì cặp đôi này tình bể bình và cực đáng yêu.
Cám ơn bạn nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 17:30:30 | Xem tất
Ôi phủ nhận rồi à.
Mà cũng phải, anh đẹp chị đẹp,  cặp đôi cũng nhau cũng cực đẹp .. mà cái gì đẹp quá thường không có thực
hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 17:49:00 | Xem tất
Trai xinh gái đẹp không đến với nhau thì phí thật nhưng mà cứ để tự nhiên cho hai người thôi. Nếu đến được thì tốt, còn không thì làm bạn, sau này có hợp tác ở dự án phim nào cũng đỡ ngại ngùng hơn. Chứ cứ tung tin đồn như này hai người tránh mặt nhau thì chán lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 18:08:46 Từ di động | Xem tất
Em chả tin đâu anh nhé, đôi Song Song sắp kết hôn rồi đấy má mấy tháng trước vẫn còn phủ nhận tin hẹn hò cơ mà. Chả tin được đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 18:39:17 Từ di động | Xem tất
Với mị chỉ cần là người gái chọn thì ai mị cũng ủng hộ. Nhưng đôi khi thấy ng nổi tiếng họ phải dấu các mối quan hệ của mình và thay vào đó là những lời phủ nhận tình cảm thấy cũng khổ lúc nào cũng phải dối lòng.... thuyền này có vẻ chìm may mà mị ko chèo . Vì mị chỉ yêu gái thôi. I love JiWon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 18:42:42 Từ di động | Xem tất
Lúc đầu mị cũng định chèo vì 2 anh chị tình bể tình quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 18:49:13 Từ di động | Xem tất
Nhưng rồi thấy 2 anh  đang ở giai đoạn đỉnh cao sự nghiệp, chị thì còn trẻ quá, mọi sự còn ở phía trc nên nếu có thích nhau ( mị nghĩ là có bị hấp dẫn nhau) thì cũng chẳng tiến tới đâu. Gọi là gặp nhau  không đúng  thời điểm ấy. Thật tiếc, nhưng showbit Hàn khắc nghiệt quá. FFMW mị lại thích Ji Won hơn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 19:15:42 | Xem tất
Cũng ship cặp này lắm
Đến với nhau cũng ko sao hihi
đẹp đôi mà tình nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2017 19:20:05 Từ di động | Xem tất
yumidiep gửi lúc 11-8-2017 06:39 PM
Với mị chỉ cần là người gái chọn thì ai mị cũng ủng hộ. Nhưng đôi khi thấy ng nổi ...

Hôm trước mới thấy nàng comment bảo Chèo thuyền ra tới Thái Bình Dương rồi một là chìm nghỉm, hai là tới bến. Hôm nay lại bảo không chèo, điêu vãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách