Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trinhminozie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon nói rằng anh có vẻ ngoài "bình thường" và trêu chọc phóng viên trên "Section TV"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-11-2015 16:22:56 | Chỉ xem của tác giả
À, uhm, mặt anh cũng bềnh thường ghê, sao nhỏ Yo Nà nó đeo như sam thế không biết
Park Seo Joon đúng là khuôn mặt không phải quá đẹp, nhưng mà bình thường thì cũng ko đâu nha.
Thực ra người diễn viên có sức hút còn nhờ vào vai diễn nữa, và anh cũng toàn là đi lên bằng vai diễn không hà, đâu phải cái mã ngoài, cho nên giờ tui nói ổng đẹp trai vì tui thích thích ổng, ko quan tâm ai nhận xét thế nào là được roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-11-2015 16:32:58 | Chỉ xem của tác giả
Càng để ý thì mới thấy ổng này khá điên
Mà đúng là khuôn mặt bạn cũng bình thường thật,
Xem She was pretty mà mình còn chả nhận ra nổi là ngày xưa bạn đã từng đóng Dream High 2
Dù sao giờ bạn cũng đang trên đà thành công, hi vọng với tính cách và thực lực của bạn sẽ còn nhiều người yêu mến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-11-2015 16:35:35 | Chỉ xem của tác giả
Phải gọi là quá mức khiêm tốn
Nếu như Seo Jun có ngoại hình bình thường
Thì tất cả các man khác là xấu trai hết à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-11-2015 17:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thì Seo Joon không phải đẹp theo kiểu mỹ nam, nam thần gì gì đó mà vẻ bề ngoài của anh lại đem lại cảm khác dễ nhìn, gần gũi, cộng với nụ cười tỏa nắng không thấy tổ quốc đâu khiến anh trở nên đẹp trai ngất ngây trong mắt người hâm mộ
Tui là tui thích mấy người đẹp trai dễ nhìn vậy đó, thích mấy anh cười xinh nữa, cho nên SJ à, với em anh rất rất đẹp trai luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-11-2015 18:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Uh đúng rồi mặt cậu chỉ bình thường thôi
Hồi xem DH tôi còn chẳng ấn tượng gì tới cậu luôn mà.
Thế mà trong phim này không biết ăn phải bùa mê thuốc lú gì mà mê mệt cái nụ cười của cậu
Trả lời phỏng vấn cũng dí dỏm quá, cậu đang dụ các nữ diễn viên trẻ đẹp hợp tác với cậu đó hả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-11-2015 18:55:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh ko đẹp đến mức gọi là lộng lẫy
Nhưng ko phải là mức bình thường đâu, khiêm tốn vừa thôi
Thích cái mắt hí, cái kiểu cười nhe răng của anh lắm luôn, nhìn có duyên cực
Mà chưa j đã lộ bản chất rồi, ngồi phỏng vấn mà cũng chọc ghẹo con gái nhà người ta nữa nha anh
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-11-2015 21:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận mặt ảnh bình thường thật mà, chỉ là ̉ ngũ quan hài hòa với điểm nhấn là nụ cười như mùa thu tỏa nắng và đôi mắt 1 mí giết người ko cần dao súng thôi
Tự nhiên đọc cái news lại nhớ vụ cái ảnh PTS của anh Hye Jin và chị Sung Joon thử nghĩ coi vẫn cái mặt đó mix với ngũ quan của chị Eum => max hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-11-2015 10:10:16 | Chỉ xem của tác giả
thật ra park seo joon nói cũng đúng đấy chứ, khuôn mặt PSJ trông cũng bình thường không có gì nổi bật, không phải dạng đẹp kiểu mỹ nam, PSJ đúng kiểu hàn xẻng, trắng trẻo, xinh trai, mắt một mí. Make up nên trông nét đậm lên thôi (comment thôi, không có y chê)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-11-2015 17:45:26 | Chỉ xem của tác giả
Anh khiêm tốn quá đẹp như anh mà bình thường thôi thì đẹp cỡ nào anh mới cho là đẹp vậy anh? )

Lên hình có nhiêu đó thôi là người ta đổ ầm ầm vì anh ồi mà nói vậy đó troll chị phỏng vấn hoài )

Phải càng ngày càng đẹp hơn ý chứ :"> mà thiệt tình là em chú ý biểu cảm qua gương mặt của anh nhiều hơn là nét đẹp trai của anh ) Em thích anh để mái hơn vuốt lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách