Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3179|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon chia sẻ về tập cuối của "She Was Pretty"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 8/11, trong tập phát sóng của chương trình "Section TV Entertainment" trên đài MBC, nam diễn viên Park Seo Joon đã chia sẻ suy nghĩ của anh về tập cuối của "She Was Pretty".

Khi được hỏi về cái kết và tập cuối cùng của bộ phim, Park Seo Joon trả lời "Hiện tại tôi đang nghĩ về kết thúc của phim, tôi cảm thấy buồn phiền. Vì dường như có nhiều sự tranh cãi xung quanh cái kết của bộ phim."

Anh tiếp tục "Tôi không biết tôi sẽ nói về việc này thế nào, nhưng tôi nghĩ rằng tốt nhất là mọi người hãy xem phim để biết được kết thúc của phim."

Khi nói về bộ phim, nam diễn viên đã chia sẻ với người phỏng vấn rằng anh cảm thấy tự tin nhất đặc biệt là khi được diễn xuất chung với nữ diễn viên Hwang Jung Eum, từ khi cả hai đã diễn xuất cùng nhau trong hai bộ phim truyền hình trước đó.

Trong khi đó, Park Seo Joon đang dành rất nhiều tình cảm của anh đối với nhân vật Ji Sung Joon trong bộ phim truyền hình nổi tiếng hiện nay "She Was Pretty".

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... g-of-she-was-pretty
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-11-2015 08:03:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao làm tui hoang mang quá vậy nè, tui không thích SE cũng không thích OE đâu nhé, tui thích thật HE cơ, nếu không HE thì thà kết thúc từ tập 15 cho rồi.

Bình luận

Mời bạn tham gia bình chọn bài viết hay cho nhà She Was Pretty : http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-bai-thi-viet-theo-dong-cam-xuc-nha-xua-roi-em--462731-1-1.html  Đăng lúc 9-11-2015 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-11-2015 08:08:00 | Chỉ xem của tác giả
Câu trả lời của Boss làm mình lo quá, k biết bác bk sẽ làm gì với cái kết đây hả?
Bác làm gì cũng được, đừng có để anh chị mỗi ng mỗi ngả đó nghe.
Sáng ra đọc cái News mà thấy mệt não ghê

Thank bạn dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-11-2015 08:15:49 | Chỉ xem của tác giả
cũng biết nịnh dzữ thần lun, trong số các diễn viên nữ đã từng cộng tác, tất nhiên Park Seo Joon pphai3 trả lời người đang cộng tác rất thành công với mnh2 hiện tại là người mà anh chàng cảm thấy tự tin nhất khi diễn xuất cùng là đúng rồi, hai anh chị trong phim này thực sự rất là dễ thương đến phút cuối cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-11-2015 08:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Còn tranh cãi gì nữa đây hả trời
Chẳng phải happy ending cho couple hành tây sao
Làm ơn đừng cái kết khác nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-11-2015 08:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn giữ nguyên quan điểm phim sẽ có cái kết HE cho cat 4 nhân vật
Rom-com chứ có phải melo đâu mà dân tình cứ phát hoảng lên vậy trời
Hi vọng tập cuối cả 4 người gặp lại nhau, nhậu nhẹt 1 bữa, và có cả đám cưới cho cặp đôi Joon - Jin nữa
Ngày xưa khi cón là Oh Ri On ảnh có bao giờ nghĩ đến việc sẽ có ngày được ôm hôn Ri Jin thế này không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-11-2015 09:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch mà làm cái kết gây tranh cãi thì cho dân tình nhớ lâu chứ sao
Đùa thôi, lỡ anh Boss  đang PR phim cho dân tình đổ xô coi tập cuối cũng có thể lắm, BK viết phim rất nhẹ nhàng, hài hước, nếu ko mún gạch đá thì cứ làm vậy đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-11-2015 09:29:24 | Chỉ xem của tác giả
sao cảm thấy có 1 sự hoang mang không hề nhẹ vậy trời??? Lại còn "cảm thấy buồn phiền vì cái kết tranh cãi". Nếu mà như bình thường như dân tình đồn đoán thì HJ vs Boss, Ten có lẽ vs HR thì sao mà gây tranh cãi được. Có lẽ nào kiểu nửa HE nửa OE không nhờ? Kiểu tự dựng có việc gì đấy phải xa nhau 5,6 năm, nhưng vẫn hẹn sẽ nhớ về nhau xong không có đoạn cuối nữa. Đến đấy là hết phim???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-11-2015 09:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Khi được hỏi về cái kết và tập cuối cùng của bộ phim, Park Seo Joon trả lời "Hiện tại tôi đang nghĩ về kết thúc của phim, tôi cảm thấy buồn phiền. Vì dường như có nhiều sự tranh cãi xung quanh cái kết của bộ phim."

sao lại buồn phiền??? sao lại tranh cãi???
chẳng có nhẽ đang tranh cãi về việc tổ chức lễ cưới cho JJ hả
đùa v thôi chớ BK chớ có dại dột mà cho cái kết SE
nếu còn muốn những lần sau dân tình nó ủng hộ, yêu thương thì phải kết HE đi nhá
khổ quá cứ phải để đe dọa mới chịu cơ
thanks chủ thớt dịch tin

Bình luận

Mời bạn tham gia bình chọn bài viết hay cho nhà She Was Pretty : http://forum.kites.vn/thread/-binh-chon-bai-thi-viet-theo-dong-cam-xuc-nha-xua-roi-em--462731-1-1.html  Đăng lúc 9-11-2015 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-11-2015 09:44:07 | Chỉ xem của tác giả
Ơ ơ sao lại có buồn phiền và tranh cãi ở đây thế

Cứ đơn giản là làm đám cưới tưng bừng cho dân tình hả hê đi mà huhu

Tui k muốn kết buồn đâu nha cũng k muốn kết mở đâu nha

Đang đoạn chị đi đón ai đó mà đang vui vẻ mà đừng có biến nữa huhu

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách