Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyentruc3705
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Seo Joon chia sẻ về điều thu hút anh đến với nhân vật của mình trong phim mới đài KBS

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-4-2017 23:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Rất hy vọng vào dự án tiếp theo của Seo Joon.
Cảm ơn bạn đã trans bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-4-2017 00:35:03 | Chỉ xem của tác giả
Rất hóng tác phẩm mới này của anh, thật sự mà nói Hwarang với màn trở lại thì có vẻ không được sốt cho lắm, nay anh trở lại với tác phẩm này tuy hơi sớm, nhưng mình rất thích vì đây là thể loại nhân vật mới từ trước tới giờ của anh, và cũng có lí do nên anh mới nhận. Hi vọng tới tháng 5 sẽ được xem phim này. Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-4-2017 07:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là nhân vật rất thú vị nên mới thu hút anh nhận lời trở lại nhanh như vậy
Một bộ phim nói về những con người bình thường trong cuộc sống chắc sẽ rất gần gũi
Mong phim và nhất là hóng couple Park Seo Joon - Kim Ji Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-4-2017 09:12:57 | Chỉ xem của tác giả
Tôi đã xem cái trailer và t cười muốn tụt quần vì cái độ đanh đá của anh Park. Phim này tạo hình của PSJ và KJW đều rất trẻ trung và tươi mới, không giống những bộ phim trước mà mọi người tham gia. Hơn nữa đây cũng là bộ phim của những tầng lớp thứ 3 nên sẽ có nhiều điều thú vị để xem là những bộ phim về chaebol hay sếp tổng.

Quăng cái link cho bạn nào chưa xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-4-2017 09:23:24 | Chỉ xem của tác giả
Thật may mắn vì anh đã nhanh chóng quay lại với phim mới giờ chỉ chờ phim lên sóng ngắm anh thôi )

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-4-2017 21:57:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đóng nhiều công tử hào hoa hiện đại và nhà nghèo nhưng mà ở thời cổ đại rồi, mình thật sự rất thích hình ảnh đời thường của Park Seo Jun trong phim mới. Mình đang chờ đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-5-2017 01:01:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hai người này không có chemistry cho lắm, nhưng mong là khi xem sẽ thấy khác (như Goblin). Về nội dung thì không thấy nói đến nhiều lắm.
Cơ mà riêng PSJ thì mình cũng toàn đoán sai về chemistry với bạn diễn nữ, từ She Was Pretty đến Hwarang, người nghĩ hợp thì không hợp, ng nghĩ không hợp thì hợp @@
Dù sao cũng mong lần này PSJ không bị fail như Hwarang :'( Fim ấy làm buồn hết sức, biên kịch lởm khởm, đạo diễn cũng đầu voi đuôi chuột =='

Chúc anh thành công !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách