Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1716|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Min Young tiết lộ cô vẫn giữ liên lạc với bạn cặp Lee Joon Gi trong “My Ear’s Candy” // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Min Young tiết lộ trong một cuộc phỏng vấn rằng cô vẫn giữ liên lạc với Lee Joon Gi, anh trước đây là đối tác của cô trong chương trình thực tế "My Ear's Candy".

Cô nói, "Chương trình là thời gian chữa lành cho tôi, giống như đi du lịch vậy. Lúc tham gia ‘My Ear’s Candy’, tôi đang cảm thấy chán nản vì diễn xuất của mình. Tôi đã khóc trong lần gọi điện cuối cùng với Lee Joon Gi. Tôi nói với anh ấy rằng tôi không hài lòng với diễn xuất của mình bởi vì tôi luôn diễn những vai giống nhau. "

Cô tiếp tục, "Sau đó anh ấy nói, "Em đang nói gì vậy? Em là một nữ diễn viên giỏi có khả năng diễn tả rất nhiều nhân vật." Lúc đó, tôi trở nên cảm động. Vào thời điểm đó tôi nghĩ các chương trình thực tế cũng rất tuyệt. Thỉnh thoảng tôi vẫn giữ liên lạc với Lee Joon Gi."

Đã có một số tranh cãi sau khi Lee Joon Gi xác nhận mối quan hệ của anh với Jeon Hye Bin. Các khán giả đã đặt câu hỏi về sự chân thành của Lee Joon Gi sau khi tin hẹn hò nảy sinh.

Về vấn đề này, Park Min Young bình luận, "Tất nhiên có một số phần mà tôi ước mình đã làm tốt hơn, nhưng bản thân trái tim tôi cũng rung động khi xem chương trình. Mặc dù chủ đề của chương trình là về tình bạn giữa nữ giới và nam giới, cách các tập được chỉnh sửa đã làm cho nó có vẻ lãng mạn. Các hành động của tôi cũng trở nên thú vị hơn và hấp dẫn người xem vì vậy tôi thích xem nó. "

Trong cuộc phỏng vấn này, Park Min Young cũng tiết lộ rằng mình là fan của "Three Meals a Day". Cô nói, "Tôi rất thích được làm khách mời trên 'Three Meals a Day'. Tôi thích nấu ăn và hiện đang học các lớp nấu ăn. "

Phản ứng của netizen:

Cre: Soompi, Netizendrama
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2017 21:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài này , mình nhận thấy Park Min Young
rất biết nói chuyện ,cô đã dẫn dắt người xem
đến những suy nghĩ và nhận sét về chính bản
thân của mình về những mong ước càng ngày
mình càng làm tốt hơn để người xem hài lòng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2017 22:25:38 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn giữ liên lạc với anh Gi là tốt rồi, cứ nghĩ sau sự cố My Ear’s Candy’ 2 người có khoảng cách chứ
Thật ra 1 phần do phía sản xuất chương trình làm cho khán giả ngộ nhận về cảm xúc muốn ship 2 anh chị với nhau , người xem bị dính thính mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2017 22:56:15 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là sau chương trình mình vẫn giận LJK và thấy thiệt thòi cho PMY í T.T

Chị trả lời phỏng vấn thế này, ko biết PD Na có thông tin nhanh lẹ rồi mời chị về thôn xóm làng chài làm khách mời không đây. Mùa này có 1 diễn viên nữ là ss Han Ji Min làm khách mời rồi, nên sắp tời cũng có thể là PMY lắm

Bình luận

show chỉ là show thôi mà, biết đâu PMY cũng đã có người iu mà chưa công bố thì sao :D  Đăng lúc 14-8-2017 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-8-2017 11:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Thì ngay từ đầu cái chương trình chỉ là tình bạn thôi mà. Hai người trước khi tham gia cũng đã là bạn thân rồi. Tự fans ảo tưởng, lại khoái đớp thính của nhà đài nên sồn sồn giận dỗi chửi bới thôi Hên là 2 người vẫn là bạn sau khi mấy con fans nó sồn sồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-8-2017 12:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc là anh Gi có người yêu rồi
hóng 1 ngày chị làm guest trên 3 bữa 1 ngày
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-8-2017 14:50:55 | Chỉ xem của tác giả
mỗi lần xem clips hay đọc các bài phỏng vấn của chị ấy mình luôn cảm nhận được sự chân thành đáng yêu của chị, mong chị sớm tìm được hạnh phúc cho riêng mình, nếu chị đã có rồi thì mong sớm thấy tin vui của chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-8-2017 17:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh chị luôn giữ tình bạn đẹp như thế, PD TMAD  ơi mới chị ấy đến đi, thanks bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-8-2017 19:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Chúc 2 bạn giữ mãi tình bạn đẹp nha
PMY đẹp măn mà luôn hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-8-2017 22:51:11 | Chỉ xem của tác giả
dù sao thì nhờ chương trình mà 2 anh chị có thể liên lạc với nhau và xây dựng tình bạn!
cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách