Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sea77le
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Min Young - Nữ thần lãng mạn và làm rung động Trung Quốc đại lục

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-7-2016 15:48:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nói thật là mình không thích bạn này lắm, nhưng có lần xem MV của Bigbang thấy có bạn dyễn xuất trong đó, phải nói là đẹp và hay quá, vẫn ấn tượng cho tới bây giờ. ước gì Bigbang mời bạn diễn trong MV một lần nữa. Không biết có phải bạn thuộc YG không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-7-2016 20:35:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thích c ý từ hồi xem Healer phim đó tóc ngắn xinh ơi là yêu
C ấy thừa nhận phẫu thuật nhưng không phải ai phẫu thuật cũng có vẻ đẹp đó được đâu
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-7-2016 20:40:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Công nhận là chị ấy xinh thật mà không biết bao tuổi rồi ha @@ trẻ như tụi con nít hai mươi vậy
Vẻ đẹp thuần khiết ý, cái này quay quảng cáo xong có nắng chiếu vào, ôi trời ơi :X:X:
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-7-2016 20:47:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sẽ xem phim này xem sao, vì thấy diễn viên Hàn mà đóng phim Trung hay bị ngượng nhất khẩu hình
Không thể phủ nhận chị ấy quá xinh gái, làm trái tim của phái đẹp còn phải xao xuyến huống hồ các anh cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-7-2016 20:55:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thấy diễn viên Hàn Trung tiên nhiều ghê cơ mà nhiều khi xem phim cứ ngượng ngượng một phần vì ngôn ngữ, mà đóng cổ trang thì thần thái của diễn viên Hàn khó mà bằng diễn viên Trung được, vì cổ trang Trung vẻ đẹp của họ rất khác biệt, cơ mà c ấy đóng hiện đại nên cũng không lo lắm, phải xem để ngắm gái xinh nhà mình :X Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-7-2016 21:03:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cô ấy xinh quá, làm con gái phát hờn lâu lâu không thấy tin tức của c ấy bên Hàn, hóa ra là Trung tiến, anh Ji cũng sang Trung đóng phim, nhiều Trung tiền quá :d cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 26-7-2016 01:20:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lần đầu tiên biết chị ấy là qua bộ phim Gia đình là số 1 (Phần 1) thấy chị ấy cũng rất dễ thương, diễn tuy chưa thực sự thuyết phục nhưng phim hài mà, cũng ko cần phải khắt khe lắm về diễn xuất. Rồi thì vô tình xem mv của BigBang chị ấy vào vai cô gái bị ung thư lại cảm thấy cách diễn của chị ấy khá là ấn tượng, rất tự nhiên. Cho đến khi phim Thợ săn thành phố lên sóng thì mình thực sự bị thuyết phục, Chị ấy đẹp và rất có tài nữa. Dạo gần đây chị ấy Trung tiến và được nhiều người yêu thích, hi vọng sắp tới dự án phim Cẩm Y Dạ hành của chị lên sóng sẽ được mọi người đón nhận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-7-2016 08:21:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lâu quá mới thấy chị đẹp có tin, sao chị càng ngày càng đáng yêu thế nhỉ, thị trường Trung Quốc béo bở nhưng mình thấy hallyu sang đây đóng phim thì nội dung không có thiện cảm lắm, vẫn muốn chị quay về Hàn đóng phim hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-7-2016 08:40:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trời ơi yêu vẻ đẹp của chị Park Min Young lắm luôn ý, xinh gì mà xinh quá, thế này ai mà không rung động
Chưa bỏ lỡ một phim nào có Park Min Young đóng, vai diễn đa dạng mình đều thích cả
Chỉ có drama Trung mình chưa xem vì mình k thích xem phim Trung lắm
Vẫn chờ đợi một ngày chị quay lại màn ảnh Hàn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 26-7-2016 08:44:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng cưng nhé,
Luôn luôn giữ gìn nhan sắc cho tốt heng
Bắt đầu chú ý từ cái City Hunter với anh Min Hoo mà mãi chả chịu dzà đi,
Mà công nhận mấy giai xinh gái đẹp Hàn khoái sang TQ kiếm xiền thế, haizzzaa
Trả lời