Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3589|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hyung Sik và Im Ji Yeon nói về kiểu dự án tiếp theo mà họ muốn tham gia cùng nhau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Hyung Sik và Im Ji Yeon, gần đây đã hợp tác trong "High Society" của SBS vai một cặp đôi yêu nhau Chang Soo và Ji Yi, gần đây đã có một cuộc phỏng vấn với TV Report. Trong buổi phỏng vấn, họ đã có cơ hội để tự do hỏi nhau những điều mà họ tò mò.

Trong suốt buổi phỏng vấn, Im Ji Yeon đã hỏi Park Hyung Sik "Nếu cậu một lần nữa hợp tác với chị, không phải như Chang Soo và Ji Yi mà là nam diễn viên Park Hyung Sik và nữ diễn viên Im Ji Yeon, cậu muốn tham gia kiểu dự án như thế nào?"

Park Hyung Sik đáp lại rằng "Em muốn một bộ phim hài lãng mạn thực sự. Không phải là cặp đôi dễ thương giống như Chang Soo và Ji Yi trong "High Society", mà là một bộ phim hài lãng mạn "sự sống hoặc cái chết". Em nghĩ nó sẽ rất thú vị. Em nghĩ chúng ta có thể thể hiện nhiều chemistry khác hơn so với "High Society"

Im Ji Yeon nhận định về câu trả lời này: "Người hâm mộ của Park Hyung Sik thật sự rất ghét tôi trong "High Society". Lý do là vì Chang Soo và Ji Yi quá là dễ thương. Tôi đã nói về điều này với Park Hyung Sik trước đây và cậu ấy bác bỏ: "Nếu người hâm mộ không ghen tị thì không phải là diễn xuất quá tệ rồi sao?". Nghe vậy, tôi nghĩ là tôi đã sai rồi [trong suy nghĩ của tôi]"

Sau đó cô cười và làm rõ rằng cô và Park Hyung Sik có mối quan hệ giống như chị em thực sự vậy.

Source: http://www.soompi.com/2015/08/11 ... o-do-together-next/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-8-2015 14:38:07 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn trẻ này đóng cặp với nhau quá chuẩn luôn
Mong họ sớm hợp tác với nhau lần nữa trong tương lai
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-8-2015 14:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Park Hyung Sik trong High Society thực sự thay đổi thành sức hấp dẫn không thể chối từ thật rồi ), cái mặt vừa nhõng nhẽo lại vừa manly, cơ bắp với body thì khỏi nói rồi, cái cảnh Yi Ji say xỉn xé áo của thằng bé, thật là mất máu )). Xem xong phim cũng thích bạn Yi Ji, chỉ nhìn không thì thấy không xinh lắm, rất nhiều góc cũng không thấy xinh, nhưng thần thái thì lại rất hài hòa và đáng yêu, vóc dáng cũng mảnh mai rất đẹp, rất cuốn hút .
Nếu có dự án sau, 2 đứa lại tiếp tục nhiều chemistry nữa, thì vui phải biết, hehee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-8-2015 14:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Si rô

Chẳng phải lần họp báo trước nói là không biết xem Sik là anh trai hay em trai sao? giờ lại khẳng định là chị em với nhao???

Si rô..

Đã bảo là nếu hợp tác lần nữa không phải như CS và YJ thì sẽ hợp tác kiểu gì vậy mà vẫn là hài lãng mạn là sao???? ) còn nói Chemi khác nữa chứ...

Thì ra Lim cũng biết người hâm mộ của Sik ghét Lim vì diễn quá ăn ý với nhau. vậy mà hắn còn nói là như vậy mới là đạt

Mới đọc bài báo khác nói hăn sợ hẹn hò vì một khi  tin có tin đồn hẹn hò thì hắn chỉ nhận toàn những comments xấu, nên đối với hắn hẹn hò là một cái gì đó tệ hại... dù đã sắp 26 *không biết tính thế nào chứ chưa đến 24 tuổi mà hắn kêu là 26?*... việc muốn hẹn hò còn thua xa nỗi sợ hãi

Idol thật sự mệt mỏi nhỉ?> Chúc bé cứ mãi làm hài lòng fans như vậy> chúc Lim càng ngày càng tránh xa Sik ra. *hhuhuhuhu*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-8-2015 15:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi High society chưa đủ lãng mạn hay sao
mà hắn còn mong muốn hợp tác 1 bộ lãng mạn thực sự nữa
Xem ra anh chàng mang theo xu hướng cuồng romance rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-8-2015 16:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này thực sự là một gia vị quan trọng của bộ phim High Society.
Có khi đôi lúc còn làm cặp đôi chính trở nên mờ nhạt đôi chút.
Hy vọng 2 người sẽ có dịp hợp tác trong các bộ phim tiếp theo.
Bạn Hyung Sik dạo này đóng phim cứ nổi như cồn ý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-8-2015 21:28:21 | Chỉ xem của tác giả

Park Hyung Sik và Im Ji Yeon nói về thể thoại phim tiếp theo mà họ muốn đóng cùng nhau

Park Hyung Sik và Im Ji Yeon, những người đã đóng vai chính trong "High Society" gần đây của đài SBS với tình yêu đêm lại  lợi ích giữa Chang Soo và Ji Yi. Thời gian gần đây đã làm một cuộc phỏng vấn với TV Report. Trong cuộc phỏng vấn, họ đã có cơ hội để tự do đặt những  câu hỏi mà họ tò mò về nhau.

Trong cuộc phỏng vấn, Im Ji Yeon hỏi Park Hyung Sik:  "Nếu bạn làm việc với tôi một lần nữa, không phải là Chang Soo và Ji Yi, như nam diễn viên Park Hyung Sik và nữ diễn viên Im Ji Yeon, dự án mà bạn muốn tham gia là gì?”

Park Hyung Sik đã trả lời, "Tôi muốn làm một bộ phim hài lãng mạn, thực tế. Không phải là một cặp đôi dễ thương như Chang Soo và Ji Yi từ 'High Society', nhưng một bộ phim hài lãng mạn về “ cuộc sống và cái chết”. Tôi nghĩ rằng nó sẽ vui vẻ. Tôi nghĩ rằng chúng tôi có thể thể hiện một kiểu khác hơn trong 'High Society'.

Để trả lời này, Im Ji Yeon nhận xét, "người hâm mộ Park Hyung Sik thực sự ghét tôi trên 'High Society". Lý do là vì Chang Soo và Ji Yi là quá dễ thương. Tôi đã nói về điều này với Park Hyung Sik trước, và anh bác bỏ: ‘nếu các fan không ghen thì tôi đã diễn rất tệ. Trong suy nghĩ của mình , tôi nghĩ rằng tôi đã thực hiện một sai lầm

Sau đó, cô làm rõ mọi chuyện bằng 1 nụ cười cô, mối quan hệ giữa cô và Park Hyung Sik là mối quan hệ giữa anh chị em giống như thật với nhau.

Vtran: [email protected]
Cre: soompi.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-8-2015 21:46:48 | Chỉ xem của tác giả
Park Hyung Sik đáp lại rằng "Em muốn một bộ phim hài lãng mạn thực sự. Không phải là cặp đôi dễ thương giống như Chang Soo và Ji Yi trong "High Society", mà là một bộ phim hài lãng mạn "sự sống hoặc cái chết". Em nghĩ nó sẽ rất thú vị. Em nghĩ chúng ta có thể thể hiện nhiều chemistry khác hơn so với "High Society"

vậy mà k lãng mạn á zai ơi
như vậy đã đủ làm tụi mềnh tan chảy rồi đó ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-8-2015 22:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Hai chị anh đóng cặp với nhau hợp cực kì luôn
Trong tương lai mong anh chị lại đóng cặp cùng nhau trong 1 phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-8-2015 22:54:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hì, bạn ơi, news này hồi chiều có bạn dịch rồi đó, chắc bạn chưa lướt các news mới nên không biết hử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách