Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1537|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hyung Sik thừa nhận rằng mình đã thực sự yêu Park Bo Young

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một bài phỏng vấn gần đây, Park Hyung Sik đã nói ra những lời mà hầu như bất cứ fan nào của  “Strong Woman Do Bong Soon” đều muốn nghe.

"Tôi đã thực sự yêu Park Bo Young. Chị ấy thật đáng yêu. Chị ấy chính là Do Bong Soon thực sự và vì thế tôi đã yêu chị ấy. Tôi muốn yêu chị ấy nhiều hơn nữa nhưng [bộ phim] không may đã kết thúc rồi.", bày tỏ tình cảm vô bờ bến với người bạn diễn cũ của mình Park Bo Young.

Khi được hỏi tại sao anh lại chọn làm việc cùng “Strong Woman Do Bong Soon,” Park Hyung Sik đã chia sẻ về việc bị thu hút bởi tính cách quyến rũ của Ahn Min Hyuk cũng như bạn diễn của mình là Park Bo Young và giải thích, "Tôi cảm thấy mình sẽ thật ngu ngốc nếu nói không với thể loại dự án này. Và sau khi tôi nhận ra bạn diễn của mình sẽ là chị Park Bo Young, đó chính là khoảnh khắc tôi quyết định rằng mình hoàn toàn phải nhận dự án đó. Mọi người xung quanh tôi cũng cảm thấy rất ghen tị về điều này."

Chemistry của cả hai ngôi sao đã làm sáng ngời màn ảnh nhỏ và họ đã thể hiện trọn vẹn những cảnh phim đậm chất ngôn tình lãng mạn, bao gồm những cảnh hôn, như một cặp đôi thực sự, khiến nhiều người tự hỏi liệu hai người có thực sự hẹn hò hay không. Park Hyung Sik nói thêm, "[Park Bo Young] là một chuyên gia về các cảnh ngọt ngào, lãng mạn và cả cảnh hôn nữa."

“Ahn Min Hyuk cảm nắng Do Bong Soon ngay từ cái nhìn đầu tiên và tôi nghĩ, bởi vì tôi đã theo sát và cảm nhận quỹ đạo tình cảm của Ahn Min Hyuk, nụ hôn đầu tiên tự nhiên đã xuất hiện thật đẹp mắt. Vì tôi đã thật sự quan tâm đến [Park Bo Young / Do Bong Soon] ", nam diễn viên giải thích.

Park Hyung Sik đã bày tỏ sự hài lòng về vai diễn của mình, Ahn Min Hyuk, vì anh ấy là một nhân vật thể hiện tất cả cảm xúc một cách công khai, điều đó cho phép Park Hyung Sik trải nghiệm cảm giác giải phóng cảm xúc thông qua nhân vật của mình.  Anh ấy cũng nói rằng mình giống với nhân vật đó qua nhiều cách khác nhau, đó là lý do tại sao anh có thể thực hiện vai diễn một cách tự nhiên như vậy. Nhân vật của Ahn Min Hyuk nổi bật với những lời thoại rất kỳ quái, Park Hyung Sik đã trả lời, "Tôi nghĩ rằng [việc giỏi nói những điều khôi hài như vậy] bắt nguồn từ gia đình của tôi. Chúng tôi luôn nói với nhau những lời yêu thương và nhiều điều như thế."

Khi được hỏi liệu anh có phải là kiểu người thể hiện bản thân mình rất nhiều trong một mối quan hệ, Park Hyung Sik đã cười lớn và đáp, "Tôi cố gắng bày tỏ càng nhiều càng tốt. Hoàn toàn là vô ích với tôi khi cố gắng nói dối bất cứ điều gì vì mọi người đều có thể nhìn thấy chính xác tôi đang nghĩ gì qua cử chỉ nét mặt của tôi. Điều đó thật buồn cười với tôi thậm chí chỉ là thử qua."

Trong khi đó, trong cuộc phỏng vấn khác, Park Hyung Sik đã nói về việc bị ảnh hưởng bởi một diễn viên nào đó khi ký hợp đồng với cơ quan mới của mình và cũng đã đưa giọng hát của mình vào OST của "Strong Woman Do Bong Soon", bộ phim gần đây đã kết thúc với mức rating ấn tượng.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-4-2017 20:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đọc được từ các trang mạng khác, đa phần đều ủng hộ cặp đôi chị em siêu cấp dễ thương này
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-4-2017 20:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Ai ma lai khong yeu chi y co chu
thanks ban tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-4-2017 21:22:06 | Chỉ xem của tác giả
huhu nghe câu "Tôi thực sự đã yêu chị ấy" dễ thương muốn xỉu luôn ấy TT Hyung Sik càng ngày càng dễ cưng mà TT
cảm ơn bạn đã dịch bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-4-2017 21:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Chúc CEO ngày càng thành công với vai trò một diễn viên, anh đã thể hiện một Ahn Min Hyuk rất đặc sắc, hài hước, tình cảm,thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-4-2017 21:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại còn chuyên gia cảnh hôn nữa chứ hihi anh là người thứ hai hôn chị ấy trên màn ảnh thôi đấy ợ. Mà Hyung Sik vốn ít nói mà lần này trả lời phỏng vấn nhiệt tình quá. Đọc cứ thấy anh đang rất hưng phấn vậy. Mà anh trả lời kiểu thật thật giả giả thế này làm con tim fan gơ thổn thức quá đi mất .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-4-2017 22:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Dù biết title có phần giật tít hoặc là yêu chỉ là quý mến thôi nhưng tay thì vẫn nhanh nhẹn click vào, ôi tôi thiệt dễ dụ
Nói gì thì nói em cứ mong song Park couple sớm confirm hẹn hò đi, cứ thả thính như này đau tim lắm ạ

Bình luận

mình trans tin cũng bị cái tít bên đó là hết hồn =))  Đăng lúc 22-4-2017 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-4-2017 04:00:35 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái tít giật mình mừng quá bay vô coi
hóa ra là yêu trong phim thôi hả
yêu thiệt ngoài đời luôn đi hai cún ơi
đứa nào đứa nấy mặt tròn tròn mắt to to ngây thơ ngơ ngác con nai vàng dẫm tan nát trái tim tui
hông có hai cún là cái phim phá án như giỡn chơi kia bị tui cho ra rìa từ sớm roài nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-4-2017 09:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua đọc cái tít này bên Soompi mà mừng húm, tưởng đâu lại như Queen Inhyun's Man của chị Yoo In Na, lại sắp có thêm 1 cặp đôi mới.
Tất nhiên nếu chị Bo Young lúc nào cũng dễ thương hết, ai mà chẳng yêu quý ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-4-2017 09:55:19 | Chỉ xem của tác giả
cậu bé dễ thương. Mình đang coi phim và hơi bị khó chịu một chút vì phim này rốt cuộc chẳng hiểu muốn đi về phía hình sự hay tình cảm nữa. Làm mình hồi hộp vì lo lắng cho các cảnh sát hình sự bị dắt mũi một phần lại lo lắng cho nữ chính vì tình yêu của cô ấy, nó rối tung. Nhưng cặp đôi này thật đáng yêu. Tội cho anh cảnh sát của mình "trâu chậm uống nước đục" thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách