Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1415|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hyung Sik, Park Bo Young và các diễn viên khác chia sẻ suy nghĩ về ratings bộ phim "Strong Woman Do Bong Soon"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 17/03, các diễn viên và đoàn phim của "Strong Woman Do Bong Soon" đài JTBC đã tổ chức một buổi họp báo, tại đây họ đã chia sẻ về lượng người xem tăng không ngừng của bộ phim.

Park Hyung Sik nói, "Trong bữa ăn tối của công ty, chúng tôi đã ước chừng lượng người xem sẽ đạt được cùng các diễn viên và đoàn phim, vì vậy tôi đã nói sẽ đạt khoảng 3%. Nhưng sau khi tập đầu tiên phát sóng, tôi đã kiểm tra xếp hạng và không tin vào mắt mình. Khi tôi đến phim trường, mọi người đều rất hạnh phúc. Chúng tôi nhắc nhở nhau rằng bị cuốn vào xếp hạng đó mà phải tiếp tục làm việc chăm chỉ."

Park Bo Young cũng nói thêm, "Mọi người đều cảm thấy khá thoải mái và chúng tôi đã quay phim rất tốt. Chúng tôi sẽ làm việc chăm chỉ hơn trong tương lai." Ji Soo tiếp "Gần đây tôi cảm thấy rất vui vẻ khi quay phim và tôi đã học tập được rất nhiều. Thật vinh dự khi được làm việc với một đội ngũ sản xuất tuyệt vời và các diễn viên có kinh nghiệm."

"Strong Woman Do Bong Soon" đã đạt ratings rất tốt. Tập đầu tiên của bộ phim bắt đầu với tỉ suất 4,04%, và đã tăng lên đến 8,7% với tập phim gần nhất. Bộ phim nổi tiếng của JTBC phát sóng vào thứ 6 và thứ 7 hàng tuần lúc 11 giờ tối (KST).

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-3-2017 17:03:57 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu dự đoán chỉ 3% nhưng rating nhận được vượt chỉ tiêu như v chắc mọi người bất ngờ lắm nay đã gần 10% rồi còn j. K biết anh chị có lời hứa j để thực hiện k rating vượt 10% k ta? Như zụ free hug hôm bữa chắc fan lại mất máu cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-3-2017 17:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem không những rất hài hước mà còn rất hồi hộp ở những phân đoạn giết người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-3-2017 18:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Sắp phá kỷ lục của đài jtbc luôn rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-3-2017 19:08:58 | Chỉ xem của tác giả
đang ghiền phim nÀY đây, chúc phim ngày càng thành công!
thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-3-2017 20:11:57 | Chỉ xem của tác giả
Film hay quá mà nên rating tăng cũng là điều đương nhiên
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-3-2017 23:55:58 | Chỉ xem của tác giả
phim nào có Bo Young thì phim ấy sẽ có rating cao thôi đúng là con cưng của tvN mà vừa đáng yêu vừa dễ thương vừa diễn xuất hay

phim sẽ rất thành công cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-3-2017 00:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá mà, hy vọng phim sẽ tạo bứt phá lớn cho JTBC năm nay. Bao lâu này đài có vẻ lép vế nay có cơ hội cạnh tranh hơn rồi.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-3-2017 08:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, siêu đáng yêu và diễn viên nhập vai nên rất được ủng hộ
Chắc đoàn phim cũng bất ngờ về kỉ lục mà phim đạt được
Nhờ đó mà không khí trường quay luôn vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-3-2017 22:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Chung kết là phim hay, đẹp zai, còn Bo Young thì đúng là đứng thở thôi cũng thấy dễ thương.
Nhưng cũng thật bất ngờ và hạnh phúc khi phim đạt rating cao vậy.
Chúc mừng nỗ lực của cả đoàn phim và đài JTBC.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách