Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyentruc3705
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hyung Sik chia sẻ về việc tìm lại chính mình một lần nữa qua diễn xuất và sức hút độc nhất của Park Bo Young

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-4-2017 10:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn này hợp vs Hyung Sik quá ghê nha
Mong sự nghiệp của bạn ý ngày càng phát triển
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-4-2017 13:26:21 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Park Hyung Sik từ vai diễn trong trong "9 lần ngược thời gian", lúc đó dù chỉ là một vai diễn phụ nhưng cũng đã để lại nhiều ấn tượng.
Park Hyung Sik đã đi lên từ những vai diễn phụ rồi mới có được vai chính thành công như bây giờ. Những gì có được ngày hôm nay là hoàn toàn xứng đáng với nỗ lực của mình.
Hy vọng con đường diễn xuất của anh sẽ thành công hơn trong tương lai.
Cũng mong anh sẽ gặp được người con gái mình muốn kết hôn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-4-2017 21:02:49 | Chỉ xem của tác giả
Trong Hwarang ko thấy ấn tượng bạn này lắm, có lẽ vì vai diễn của Park Seo Joon và Go Ara quá mạnh nên bạn này bị lu mờ, với diễn ko tự nhiên lắm. Nhưng xem Strong Woman Do Bong Soon thì ấn tượng thực sự, diễn mà như ko diễn vậy, rất thoải mái, tự tin, ung dung, giống như vai diễn được đo ni đóng giày cho bạn ấy vậy (rõ ràng lúc đầu nhân vật Ahn Min Hyuk ko có trong kịch bản). Cũng có lẽ là do Park Bo Young biết cách lead, nên ai đóng chung với cô ấy cũng đều tỏa sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-4-2017 22:41:33 | Chỉ xem của tác giả
Oppa đã vất vả nhiều rồi ~

Hãy cố gắng thật nhiều nữa nhé, chắc chắn oppa sẽ là 1 dv triển vọng và gặt hái nhiều thành công

Phải nói là vai diễn Ahn Min Hyuk quá tuyệt luôn >"< mê nhất khoản diễn mắt của oppa coi mà muốn bùng cháy huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách