Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1193|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hyung Sik chia sẻ những suy nghĩ sâu sắc và vui vẻ khi Hwarang đang đến hồi kết thúc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cũng giống như bạn diễn của mình Choi Minho, Park Hyung Sik cũng chia sẻ những suy nghĩ về kết thúc của phim Hwarang đài KBS2
Hyung Sik cho biết "Tôi nhớ rất rõ đạo diễn, nhân viên cùng các bạn diễn đã phải chịu khổ như thế nào khi quay phim trong thời tiết mùa hè nắng nóng. Nhưng khi nghĩ về mùa hè ấy, tôi lại bật cười vì với tôi nó chứa đựng biết bao kỉ niệm tươi đẹp. Tôi cảm thấy rất may mắn khi gặp gỡ những người mà tôi quen biết nhờ drama này. Hwarang là dự án đặc biệt hơn cả với tôi bởi những khoảnh khắc hạnh phúc mà tôi đã có khi thực hiện dự án này."

Cậu ấy tiếp tục "Vì đây là lần đầu tiên thử sức trong drama này nên tôi làm việc với tất cả mọi nỗ lực. Mặc dù tôi có chút hối tiếc về việc không thể truyền tải hết những điều tôi muốn thông qua vai diễn này, nhưng tôi được cổ vũ bởi tình yêu và sự ủng hộ mà mình nhận được. Tôi sẽ làm việc chăm chỉ hơn nữa để có thể trở lại với vai trò là một diễn viên tốt hơn và mạnh mẽ hơn."

Hyung Sik vui vẻ kết thúc lời chia sẻ bằng lời cảm ơn chân thành tới khán giả của Hwarang và nói "Hãy dành nhiều tình yêu hơn vào năm 2017 ! Tôi yêu tất cả các bạn !"

Park Hyung Sik sẽ quay trở lại màn ảnh nhỏ vào thứ sáu, ngày 24/2 lúc 11KST thông qua tập đầu tiên của phim "Strong Woman Do Bong Soon" đài JTBC.

Cre: https://www.soompi.com/2017/02/2 ... -hwarang-comes-end/
Vtrans: [email protected]

Bonus KNetizen - Hwarang ep 19

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2017 19:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Park Hyung Sik sẽ có thêm nhiều vai diễn ấn tượng nữa nhe
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2017 19:30:36 | Chỉ xem của tác giả
Hết phim này thỳ phim mới của anh ý cũng lên sóng
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2017 19:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Dù là fan của Dồi nhưng sau Hwarang phải công nhận người gây ấn tượng nhiều nhất phim là vai diễn vị vua Sam Maek Dong của Hyung Sik :3 chắc một phần là hình tượng nam chính bị dìm nhiều qá T.T Hyung Sik là 1 trong những thần tượng lấn sân diễn xuất tốt nhất :3 đón chờ bộ phim sắp tới của anh. cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2017 20:41:19 | Chỉ xem của tác giả
Để ý ông con từ lúc chập chững diễn Park Seon Woo nhỏ Nine Times Time Travel. Từ hồi ấy đã nhìn thấy cậu bé này có tiềm năng diễn xuất rồi, cứ khen mãi, vì tưởng diễn viên mới chứ không nghĩ idol.

Chứng kiến cậu thiếu gia này run bật bần những ngày đầu tham gia Real Men thay cho Mir MBLAQ. (Từng vì cậu ấy mà tuần nào cũng ngồi xem show 1h30' tiếng Hàn không hiểu chữ gì)) Vì cái sự nhút nhát rụt rè ấy quá đáng yêu nên cu cậu trở nên nổi tiếng, trở thành xu hướng một thời, làm không những bạn ấy mà cả nhóm ZE:A được kéo lên. Cuối năm nhận luôn giải Rookie của MBC Entertainment. Rồi sau đó tiếp tục là một vai nhỏ nhỏ Jo Myung Soo quá đáng yêu trong Heirs. Sau đấy mới được làm nam thứ trong What happened to my family, Cha Dal Bong cũng duyên dáng không kém. Đến Yoo Chang Soo của High Society thì bạn ấy bắt đầu nổi tiếng, bắt đầu có fanpage riêng đầu tiên tại Việt Nam. Hwarang bạn ấy lại tỏa sáng lần nữa, dù phim thì chán chả buồn nói nữa.

Con đường bạn ấy đi có thể nói là khá vững chắc, đi từng những vai nhỏ, lên vai thứ rồi sắp tới đây mới được lên vai chính, chứ không phải một bước lên hàng sao. Đặc biệt, vai diễn nào của bản cũng có thể được coi là thành công, đều dành được thiện cảm, vai sau khá hơn hẳn vai trước.

Giờ mình không thích bạn nhiều như ngày xưa lúc bạn chưa nổi tiếng nữa, nhưng mình vẫn theo dõi bạn thôi, Hyung Sikkie

Bình luận

@ThuongTS: ồ, ra vậy, mình cũng nhờ PHS mới biết đến sự tồn tại của nhóm ZEA ấy. :D  Đăng lúc 22-2-2017 03:42 PM
@Hana: bạn ấy cũng cầu tiến lắm, nên thấy cách bạn ấy thăng tiến an tâm cực kỳ :D  Đăng lúc 22-2-2017 01:18 PM
@okhuyn Hồi đó K-net còn nhầm cơ bạn ạ :v Họ đều tưởng là diễn viên mới chứ không ai biết là idol =))  Đăng lúc 22-2-2017 01:17 PM
hehe, mình biết bạn í sau Hwarang và đọc những chia sẻ ntn cảm thấy càng thích bạn ấy hơn. con đường đi cứ chậm mà chắc như vậy thật tốt quá  Đăng lúc 21-2-2017 09:50 PM
Hihi, mình cũng ấn tượng với anh này từ phim 9 times time travel nữa. Công nhận không hề biết là idol đóng phim luôn. :D  Đăng lúc 21-2-2017 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2017 21:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cmt của netizen Hàn mà buồn cười quá.
Chết mất thôi. Cơ mà cũng đúng, dàn cast phim quá chuẩn chỉ có kịch bản như rác.
Dù sao anh Park Hyun Sik cũng đã diễn xuất tốt trong bộ phim, đã còn có những kí ức quay phim vui vẻ, anh em tốt nữa. Hy vọng mọi người sẽ tiếp tục thân thiết như vậy.
Mong anh sẽ có những dự án hay hơn nữa trong tương lai. Mà trước mắt đang hóng Do Bong Soon của ảnh với chị Park Bo Young nè.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2017 22:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Tập cuối rồi mới chịu đem bài về Hwarang và Sik ra news kìa

Nghĩ mà thương cho cái phim. Tất cả mọi người, từ đoàn làm phim cho đến DV, đến "bách tính" ai cũng kỳ vọng nhiều nhưng rất tiếc phim đã không thành công như mong đợi. Chỉ có điều an ủi duy nhất là Sik qua phim này đã tiến thêm một bước xa trong sự nghiệp diễn xuất đang hồi khởi sắc của cậu ấy. Qua phim này hot hơn, tăng thêm một lượng fan khủng và trưởng thành hơn nữa trong diễn xuất.

Qua bài phát biểu cũng có thể thấy Sik có đôi chút thất vọng nhưng cũng có thể thấy niềm hạnh phúc về một mùa hè tươi đẹp mà khi đó cậu hóa thân thành một SMJ quyến rũ cùng với các bạn khác có những thời khắc thật thú vị và đáng nhớ tại phim trường. Bộ phim chắc chắn sẽ trở thành một dấu ấn khó phai trong lòng Sik - bộ cổ trang đầu tiên nơi Sik được làm Thái tử, làm vua và phát huy tối đa sức hút qua diễn xuất tinh tế nhất là diễn xuất bằng ánh mắt, một vai diễn thật hợp với Sik đến nỗi bách tính không nghĩ có ai có thể đóng một SMJ chuẩn hơn Sik.

Cảm ơn nàng đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-2-2017 08:13:42 | Chỉ xem của tác giả
phim này PHS có vẻ duoc de ý hon PSJ nhỉ, nam thứ mà lai nổi hon nam chính thì dung là BK phai xem lại noi dung cau chuyen , chứ sao thấy bi chê quá. dang dinh phim ra hết thì xem mà thay bình luan như này lai phải suy nghi lai quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-2-2017 08:46:22 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù không đạt được thành công như kì vọng nhưng vẫn có lượng khán giả ít ỏi trung thành đón xem mà
hết Hwarang là tới Do Bongsun lên sóng nữa này, mong phim mới của anh Sịp thành công nhé, teaser cũng hài lắm
cảm ơn bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-2-2017 10:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Hwarang ban đầu còn làm tốt về sau lại đuối gì đâu làm người khác bực mình
Sở hữu dán cast tốt và nội dung hay mà kịch bản lại k biết cách khai thác
Chỉ vui vì dàn cast đã có những kỷ niệm đẹp khi được đóng phim cùng nhau, cùng trẻ tuổi nên dễ kết thân
Chúc phim mới sắp chiếu của Hyung Sik thành công hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách