Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyentruc3705
Thu gọn cột thông tin

Park Hyung Sik bày tỏ anh từng lo lắng về việc mình không đủ giỏi để làm việc cùng Park Bo Young

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-3-2017 17:20:33 | Xem tất
Huyng Sik tự nhiên đến phim này đẹp trai dữ dội, đóng cũng tốt nữa, tiền đồ tươi sáng lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 17:53:14 | Xem tất
Lần đầu được đóng chính cùng đàn chị thế này thì áp lực cũng đúng rồi. Nhưng may mắn lại được chị hướng dẫn tận tình cũng giúp anh có thêm kinh nghiệm rồi. Phản ứng hoá học của hai người cũng vậy mà đang từ từ bùng nổ các bxh rồi. chúc phim thành công mỹ mãn. Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 00:11:29 | Xem tất
Thực sự là mình không ấn tượng về anh này lắm đâu. Xem Strong women thì cảm giác quen quen ngờ ngợ anh đóng trong The heirs rồi ý, xong search thì đúng thật. Phim mới này anh đóng rất tốt, mong là sang công ty quản lí mới rồi sự nghiệp anh sẽ tiến xa hơn. Hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 08:20:00 | Xem tất
dàn cast bộ phim đáng yêu quá mà
giờ thì a đừng lo lắng nữa nha cả 2 diễn xuất đều rất tuyệt
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 15:13:09 | Xem tất
Đúng là ban đầu mới thấy thì có vẻ như hai bạn này chênh lệch nhau quá, PHS dù đóng nhiều phim nhưng chủ yếu là vai phụ hoặc vai không quá đặc sắc trong khi PBY thì hầu như toàn vai nặng ký. Nhưng xem Strong Woman Do Bong Soon thì thấy PHS cố gắng cực kỳ nhiều, chắc  tại team làm việc ăn ý quá, kể cả Ji Soo cũng hỗ trợ nhiều mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 17:10:44 | Xem tất
Park Bo Young thật là tài năng!!!!
Phim nào cũng đáng yêu!!!
chúc phim ngày ca2nf tăng rating
thanks ban tran tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 19:18:55 | Xem tất
xem phim còn không tập trung được vì Bo Young quá dễ thương đi, huống hồ còn đóng chung Hyung Sik lo là phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 21:28:04 | Xem tất
Có lẽ ban đầu khá lo lắng về chemistry khi đóng cặp với Bo Young
Vì đàn chị đóng các phim trước chemistry quá đáng yêu nên thằng em sợ k theo nổi
Nhưng thực tế hiện nay đã chứng minh Hyung Sik làm rất tốt
Chúc cho những tập tiếp theo của phim tiếp tục phá kỉ lục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2017 10:50:51 | Xem tất
Ôi tôi yêu cả bộ 3 người này quá, coi phim mới thấy phản ứng hóa học giữa đôi chính không thường tẹo nào, đáng yêu siêu cấp. Ji soo cũng yêu nữa. Thanks bạn dịch bài <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2017 23:15:01 | Xem tất
Nhưng anh Hyung Sik làm tốt lắm nhé, thấy anh diễn quá đạt luôn, theo cảm nhận của mình thì có những phân đoạn, tuy k cùng nội dung những nếu nói về cách diễn thì anh Hyung Sik thậm chí còn nhỉnh hơn Ji Soo cơ. Thấy các vai diễn của anh không bị 1 màu, vai nào cũng ra chất của vai đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách