Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2602|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin xác nhận vai diễn trong bộ phim mới của biên kịch "Descendants of The Sun"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Park Hae Jin đã xác nhận vai chính trong phim truyền hình của đài jTBC mang tên "Man to Man" (tạm dịch: Sau Ánh Hào Quang).

Vai diễn gần đây của anh là trong "Cheese in the Trap". Anh đã có một cuộc trò chuyện nghiêm túc với biên kịch Kim Won Suk của "Descendants of the Sun" và nhân được kịch bản cũng như tóm tắt sơ lược.

"Man to Man" là câu chuyện về một vệ sĩ đặc biệt cho một ngôi sao Hallyu. Trong "Man to Man", Park Hae Jin trong vai người vệ sĩ đặc biệt ấy.

"Man to Man" sẽ bắt đầu quay phim vào cuối năm nay.

Cre: hancinema
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-3-2016 12:05:10 | Chỉ xem của tác giả
Oh, Chúc mừng anh Hea Jin.
Hi vọng anh sẽ gặt hái được thành công xứng đáng với công sức anh bỏ ra.
Mong anh quay lại để đáp lại CITT một cái kết tuyệt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2016 12:07:56 | Chỉ xem của tác giả
lại cái định mệnh gì nữa thế nài mọi người ơi @Haven @Jan @hanaclover289 @hamiphan

không biết năm 2016 là cái năm quỷ gì mà hết bất ngờ này đến bất ngờ khác vại không biết

định mệnh của em bắt đầu vào 1 ngày mùa đông năm 2015 cho đến bây giờ vẫn chưa có dấu hiệu kết thúc

Bình luận

Jan
chỉ có tôi là vui thôi à, hết phim này đến phim khác, tha hồ xem =)))))  Đăng lúc 29-3-2016 02:11 PM
Định mệnh thì trách được ai =))))  Đăng lúc 29-3-2016 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2016 12:12:34 | Chỉ xem của tác giả
Anh Park nhận phim rồi, hi vọng là vai chính đàng hoàng chứ đừng như CITT
Nhà văn phim này là BK thứ 2 của DOTS nhưng tên tuổi chú bị cô Kim Eun Sook che lấp nên ít nghe tới
Thanks bạn đưa new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-3-2016 12:17:40 | Chỉ xem của tác giả
Từ đầu năm tới giờ tôi hoang mang hơi nhều rồi

Chúc mừng anh HJ đã có 1 dự án khác ngay sau Trap, mong phim anh sẽ thật thành công nha

Thank bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-3-2016 12:20:28 | Chỉ xem của tác giả

Giữ vững phong độ đê anh.
Phá bỏ lời nguyền của anh đê.
Nhìn thấy đài cáp lại thấy run run ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-3-2016 12:35:02 | Chỉ xem của tác giả
mình thik anh này, có 1 sự thu hút rất kinh người. Anh này mà đóng vai biến thái chắc ăn là hợp luônMình thik biến thái đẹp trai thông minh và biết đùa cảnh sát trong phim. Vai diễn mới của anh làm vệ sĩ ạ, vậy phải kiếm 1 người đóng vai dv thật chuẩn, ko thì bị lu mờ mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-3-2016 12:47:37 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc cái tiêu đề bài báo cứ tưởng là phim mới Park Hae Jin sẽ hợp tác với biên kịch Kim Eun Suk nhưng không phải mà là Kim Won Suk cũng là đồng biên kịch của DOTS. Hai biên kịch này họ và tên giống nhau chỉ khác chữ lót, hồi đầu còn tưởng là anh chị em ruột cơ đấy. Mà biên kịch Kim Won Suk là một biên kịch cũng xuất sắc lắm, tác phẩm nguyên tác của DOST do anh ấy viết cũng từng đoạt giải thưởng năm 2011 mà. Lần này thì Park Hae Jin chỉ cần diễn tốt là được không cần sợ kịch bản dở hơi như CITT nữa đâu. Chúc cho vai diễn mới của Park Hae Jin sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-3-2016 12:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim của biên kịch Kim Won Suk thỳ khỏi phải lo rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-3-2016 14:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là anh lại quay lại với 1 đài cáp khác ạ, chúc anh lần này thành công và may mắn hơn lần trước.

Nhưng sao vẫn cứ là các đài cáp nhỉ? Anh vẫn chưa quay lại với đài trung ương đc sao?

Anh Hae Jin cố lên nha anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách