Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin xác nhận vai chính trong movie 'Cheese in the trap'

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-5-2016 17:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là không muốn anh nhận vai trong movie này chút nào. Nhưng xét cho cùng thì cũng k thấy ai khả quan để vào đc vai YJ này ngoài anh ra. Thôi thì mong là lần này sẽ thành công tốt đẹp chứ không kinh khủng như cái drama nữa. Mong lần này movie sẽ thành công không gặp trắc trở j. Mong là bà PD đã rút đc 1 bài học vì tội mê zai thứ, để làm ăn cho nghiêm chỉnh hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-5-2016 19:24:45 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra là xem Drama thì thích hơn vì dài hơn nhưng sẽ vẫn rất hóng bản Movie vì có anh Park tham gia
Cảm thấy anh lại tiếp tục với nhân vật này là rất hợp lý, không ai diễn vai này hợp hơn anh nữa đâu
Mong vai nữ chính vẫn có thể là Hong của bản Drama và lần này sẽ có một kết thúc hợp lý và sự tôn trọng đối với nam chính hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-5-2016 21:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jin đóng vai này quá chuẩn mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-5-2016 21:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Uhmm hơi k tin tưởng với mấy cái hợp tác lắm

Quan điểm cá nhân hoy nhưng mình k coi đc phim thần tượng Trung, cách diễn, nội dung sao sao ấy

Anw, hy vọng nó sẽ đc như drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-5-2016 23:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Có nhiều người nói phiên bản truyền hình là thất bại và ko thích KGE
nhưng đội với mình lại khác, công nhận 1 điều là càng về sau cảnh BIH và cây đàn càng nhiều và thừa thải, sunbae như cameo. nhưng mình vẫn nhớ tập cuối mình khóc như mưa, thương Seol và thương Sunbae
mình thích lối diễn sunbae của PHJ và Seol của KGE, có cảm giác như 2 người đều đã truyền tải hết tinh hoa của nhân vật rồi
nên mình vui khi anh nhận tiếp phiên bản điện ảnh, nhưng giá như seol lại là KGE thì hay biết mấy
tuy nhiên có 1 điều mình ko thích là phiên bản này lại do trung làm, nên chắc lại nói tiếng trung quốc, hu hu mình thích nghe giọng của sunbae cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-5-2016 01:29:29 | Chỉ xem của tác giả
CITT làm mình bấn loạn suốt mấy tháng qua.
Xem đi xem lại mấy tập đầu xong còn lên Naver tìm cả webtoon để đọc.
Phải thừa nhận PHJ đúng chuẩn YJ từ truyện bước ra.
Từ khuôn mặt, tính cách cho đến phong thái, không thể nào lẫn vào đâu được.
Sinh năm 82, hơn 30 rồi mà đóng vai sinh viên đại học vẫn ngon ơ, không thấy già chút nào.
Mong bản movie này kịch bản ngon nghẻ hơn, đừng có kiểu đầu voi đuôi chuột, nam chính nam thứ hoán đổi vị trí liên tục nữa.
Trung thành với webtoon và phát triển thêm những tình tiết mới có lẽ là sự đảm bảo chắc chắn cho thành công của bộ phim.
PHJ cố lên! Sunbae cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-5-2016 14:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Dù thích hay không thích nữ chính của bản truyền hình di chăng nữa thì khi phim làm bản điện ảnh nếu đối dv thì đổi nguyên cặp chứ không thích cảnh nam chính couple với nữ chính khác
Thấy mệt cho TQ hễ cái gì hot hot chút là nhảy vào hồi fim DS cũng vậy nhảy vào làm bản điện ảnh khi fim vừa kết thúc
Thanks for news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-8-2016 08:20:35 | Chỉ xem của tác giả
PHJ nhận vai là chuẩn rồi. Mong chờ nữ chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách