Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: happyending
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin: “ Tôi không muốn bạn gái mặc váy ngắn và áo cổ trễ”

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-2-2016 21:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời có thằng đàn ông nào muốn bạn gái mình khoe ra cho thằng khác nhìn đâu cơ chứ .
Mà anh này có vẻ khắt khe trong cái vụ bạn gái quá ha. Liệu như vậy có hơi quá không nhỉ.
Hóng từng tập của " Cheese in the trap" luôn. Phim gì mà hay quá đi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-2-2016 21:36:46 | Chỉ xem của tác giả
bh trả vậy, mấy ông anh mình kêu con trai chỉ thích ngắm gái mặc váy ngắn sexy nhưng ng iêu mình thì nhất quyết váy phải dài đến đầu gối, áo phải kín cổng cao tường (tất nhiên là k phải kiểu kín mín) thế nen thấy anh nói kiểu đó mình thấy cũng bt mà có j là kỳ đâu. Mà tính anh từ xưa đến nay hay kiểu nói thẳng nói thật nên lão ý k biết cách rào trc đón sau để nói nghe cho hay ho chút chỉ biết nghĩ j nói đấy thôi. Các chế thông cảm cho giai thẳng tính.
Anh noi thế này xong vài năm nữa chửng may anh yêu ẻm diễn viên ng mẩu nào thì thảm nào bọn anti nó lại lôi bài này ra để nói đểu a cho mà coi. Haizzzz.
Không sao lúc đó kệ cha chúng nó anh ạ. K thèm quan tâm, a yêu ai cũng okie. Miễn là a đc hạnh phúc là đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-2-2016 21:56:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ko ngờ ảnh cũng hơi bị truyền thống dữ vậy
Nhưng ổng dạo này đang mê KGE chết đi được
đi đâu cũng khen quá trời lun
thôi dispact năm sau quăng cái tin là quá vui lun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-2-2016 23:37:33 | Chỉ xem của tác giả
Hễ ai được chú ý là lại bắt đầu đào bới chuyện xưa. Haiz, ai biết đâu giờ người ta thay đổi tính nết thì sao haha.
Tuy là bảo thủ nhưng cũng là 1 kiểu tôn trọng người yêu, tôn trọng bạn gái khi anh ấy đã quen là sẽ tập trung và thật lòng còn gì. Người đàn ông trong giới này mà có suy nghĩ nghiêm túc vậy không phải cũng đáng khen sao nhỉ.

Yoo Jung đối với ai sao không biết, nhưng với Seol thì là người tuyệt vời nhất dành cho cô ấy rồi.
BK mà gán ghép bậy bạ tách rời Jung- Seol thì mình nên drop phim này sớm cho rồi. Xin lỗi Yoo Jung sunbae vì nếu cậu ko được hạnh phúc xứng đáng với tình cảm cậu bỏ ra thì mình thà ko xem phim còn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-2-2016 23:43:45 | Chỉ xem của tác giả
đang hóng phim "Cheese in the trap " của anh nên thấy tên anh ở đâu là mò ngay vào.
Mà sao anh truyền thống quá, nghe qua có vé khó tính ý. Nhưng thui, mềnh vẫn thích phim anh đóng, vẫn hóng và ủng hộ anh, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-2-2016 00:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Wow, không ngờ anh già bảo thủ gớm.
Muốn làm bạn gái của anh thì phải "kín cổng cao tường" chăm phần chăm luôn. Chà, các cô gái kiểu vậy thời nay coi bộ khó tìm nha.
Nhưng nhìn fashion style nhi nhô trẻ trung vô đối của anh vậy mà không ngờ quan điểm của anh lại ngược hẳn luôn.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-2-2016 08:44:48 | Chỉ xem của tác giả
Sao anh khó tính thế. Vậy mấy cô gái bây giờ chắc không lọt vào mắt xanh của anh rồi.
Anh ơi, anh cũng nhanh nhanh tìm cho mình một bến đỗ đi.
Thanks bạn dịch tin nhiều. Down phim này về rồi. Tết xem thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-2-2016 09:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Sang Hàn lạnh lắm nên e nguyện vì anh mà ko mặc váy ngắn và áo cổ trễ )))
Anh phải nhanh hẹn hò vs lấy vợ đi thôi để fan đỡ thèm
Ship cặp park hae jin vs kim go eun luôn đó ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-2-2016 14:09:59 | Chỉ xem của tác giả
con lạy hồn = tính cách của hồn cũng quái đản y như Joo Yung vậy
mà không biết đời tư anh này như nào mà phát biểu mấy câu như thế này nhỉ cầu mong Dispatch nhanh chóng làm việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-2-2016 00:11:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhin mat anh da du thay tinh cach qua ho khan cua anh roi, trong anh ngiem nghi qua di thoi, day la the ky thu may vay chu ? tha long chut di anh. Mac du vay cung chuc anh may man gap nguoi nhu y nhe. Nguoi ta thuong noi khi minh lon tuoi thi y nghi cung lon theo va co phan thay doi, hy vong anh cung se nhu vay de cho chi dau de tho ha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách