Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4235|Trả lời: 24
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin: “ Tôi không muốn bạn gái mặc váy ngắn và áo cổ trễ”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-2-2016 14:35:32 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong bộ phim đình đám “Cheese in the trap” đang được khán giả rất yêu thích hiện  nay, nam diễn viên Park Hae Jin với vai nam chính Yoo Jung, từng cho thấy mặt bảo thủ trong tính cách của mình
Trong tập Happy Together phát sóng  từ năm 2012 Park Hae Jin đã nói về phong cách hẹn hò của mình.
Anh nói: “ Tôi thường hẹn hò với phụ nữ với ý định kết hôn” “ tôi có suy nghĩ khá nghiêm túc về vấn đề hôn nhân và gia đình”
Thêm vào đó anh còn cho biết thêm về phong cách ăn mặc anh mong muốn ở người bạn gái của mình. “ Tôi không muốn cô ấy mặc váy ngắn và áo có cổ trễ” anh nói ngắn gọn.
Anh còn cho thấy tính cách hơi bảo thủ của mình khi nói thêm: “ Tôi cũng không muốn cô ấy mặc áo sơ mi mà các cúc áo cách nhau quá rộng”  
Lúc này MC Park Myung Soo đã tạo ra một tràng cười lớn khi bình luận rằng: “ Vậy người yêu của cậu chắc sẽ phải sống ở làng văn hóa mất thôi”

Mặt khác tập 9 của bộ phim “ Cheese in the trap” sẽ được phát sóng vào tối ngày 1/2 hôm nay, với nguy cơ chia ly giữa Yoo Jung và Hong Soel.

Trong phần preview tập 9 tuần trước, sau khi Hong Soel phát hiện hành động của Yoo Jung và Young Gon, cô đã đề nghị cả hai cần thời gian để suy nghĩ về chuyện này.
Yoo Jung đã đáp lại: “ Anh đã nghĩ rằng em giống anh. Nhưng hình như anh đã nhầm” và  tỏ thái độ thất vọng với Hong Soel. Điều này đã gây nên sự chờ đợi rất lớn cho tập phim được phát sóng tối nay.

Cre: http://sports.hankooki.com/lpage ... 201125449136710.htm
Trans: happyending
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 16:14:31 | Xem tất
Công nhận anh này đẹp trai dáng chuẩn dã man mà sao tính cách kì lạ vậy
Èo ơi đến cổ áo cũng k được cách nhau quá rộng
Cứ sao sao ấy. Cảm giác như ai mà là bạn gái ổng mặc áo kiểu ấy một chút chắc chết
Phim mình muốn cặp này chia tay để Seol đến vơi In Ho
Kaka dù là không bao h được nhưng mị vẫn muốn Baek In Ho được hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 16:56:00 | Xem tất
Sao anh có vẻ cổ cổ vậy, cái áo trễ cổ hay váy ngắn thì còn dc đi, tới cái cúc áo thì thiệt là...giống như anh là 1 ng khó tính, yêu cầu này nọ, k chỉ vậy mà còn yêu cầu cao có phần khắc khe cộng thêm sự bảo thủ trong đó nữa, nhìn vậy mà sao khó vậy hả ông
dù sao thì cũng cám ơn bạn đã đăng bài )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 17:47:59 | Xem tất
Dạ vâng, bạn gái anh nên sống ở làng văn hóa và cần được bảo tồn.

Đùa chứ anh ý rất nghiêm túc trong chuyện tình cảm và là người đàn ông trầm tĩnh, ấm áp thực sự ấy.

Sắp đến năm 35 tuổi rồi anh, mong anh thực hiện được ước nguyện kết hôn năm 35 tuổi. ^^

Bình luận

Kiểu này Jan bị loại đầu tiên =))))  Đăng lúc 2-2-2016 06:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 17:58:34 Từ di động | Xem tất
Tập tối nay chắc đau tim đây. Anh zai ngoài đời cũng nên tính chuyện hôn nhân thôi. Mặc dù biết là hơi mù quáng nhưng e vẫn hy vọng anh zai và Seol sẽ thành đôi ngoài đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 18:06:02 | Xem tất
Anh này trước cũng từng tham gia
show family outing
Đánh điện tử thắng chú châu chấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 18:27:00 | Xem tất
Park Hae Jin trả lời câu hỏi về tính cách của bạn gái ,
anh đã nói không muốn bạn gái mặc váy ngắn và áo
cổ trễ ...Nếu vậy  , thì anh sẽ phải tìm những cô gái
không dước 30 mơi để sánh bước cùng thôi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 19:45:54 | Xem tất
cá nhân mình thấy Hae Jin có suy nghĩ rất nghiêm túc về vấn đề hôn nhân. Mình cảm thấy anh có yêu cầu như vậy cũng bình thường mà. Hơn nữa với những bạn nào đã xem Family Outing thì sẽ thấy anh rất ít nói và khá là...nhút nhát. Mỗi người một quan điểm và suy nghĩ thôi

P/S: mà sao có vẻ như thấy anh dạo này nổi wa hay sao, mà bên Hàn cứ thích đào mộ chuyện cũ ra nhai lại nhở? Con người sẽ thay đổi theo thời gian nên đừng phán đoán người khác chỉ bằng  quá khứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 20:26:28 | Xem tất
Hihi. Anh theo trường phái cổ điển, kín cổng cao tường à . Ngoài đời thấy anh cũng khá trầm tính, ít nói. Mình là mình ưng cái cách chọn bạn gái của anh đấy. Mog kế hoạch "kết hôn năm 35t" của anh thành hiện thực, như anh mong muốn, mặc dù em thấy 35t vẫn còn trẻ chán anh ơi.

Cám ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 20:37:49 | Xem tất
Tính cách anh ngoài đời giống hình mẫu của mình thế
Cũng có ý định lâu dài, kết hôn là điều kiện tiên quyết
Mình cũng không thích mặc áo cổ rộng trễ
Đang hóng đến 9h đu live đây :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao