Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin tiết lộ Oh Yeon Seo đã xác nhận vai diễn Hong Seol trong Cheese In The Trap bản điện ảnh// Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-8-2016 23:56:00 | Chỉ xem của tác giả
Mong là bản điện ảnh sunbae sẽ được lên hình nhiều, được khắc họa đầy đủ, chứ không như bản truyền hình
Mình thấy chị đóng vai Hong Seol cũ cũng hay mà. Lạ lạ, hợp vai chứ bộ. Tại cái kịch bản cẩu huyết thôi.
Chúc phim ra rạp cháy vé nha
Tks bạn dịch ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-8-2016 00:17:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nữ chính đã được xác nhận vậy nên chắc sẽ sớm có phim thôi . Hi  vọng lần này sunbae không bị phũ như trước nữa. Chứ thấy anh trong bản truyền hình tội quá. Chỉ tại biên kịch dở người kia thôi. Sunbae fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-8-2016 01:30:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thích loiix diễn xuất của chị này từ comeback hi vọng sẽ là 1 he cho bản điện ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-8-2016 09:11:01 | Chỉ xem của tác giả
nhắc đến Cheese In The Trap là nhớ đến "nỗi đau" bị biên kịch và nhà sản xuất phim chơi một vố đau. hồi đầu xem ấn tượng với Yoo Jung sunbae và kỳ vọng vào phim bao nhiêu mà nửa sau của phim lại biến thành "Cheese in the Piano" huhu
lần này chọn sis Oh Yeon Seo vào vai Hong Seol mong là sis ấy sẽ mang lại một màu sắc mới cho nhân vật này.
chúc bản movie sẽ thành công để bù đắp lại cho sự cố gắng nỗ lực của Park Hae Jin.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-8-2016 10:48:50 | Chỉ xem của tác giả
K cần suy nghĩ nhiều nữa, nhìn vào tên thôi cũng đủ thỏa mãn r

Hi vọng bản điện ảnh sẽ thành công, và theo sát truyện, đừng như bản truyền hình, đừng ngược sunbae của mị, cũng đừng biến sunbae của mị thành nam chính preview @@

Xin hãy dẹp bỏ cái đàn piano sang chỗ khác là ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-8-2016 12:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Vì bị ấn tượng quá sấu sắc với Hong Seol của Kim Go Eun nên không biết mình có đủ cam đảm để tiếp nhận bản điện ảnh không nữa.
Hy vọng là bạn này diễn vai Hong Seol sẽ có chất riêng và tròn trịa.
Lần này Park Hae Jin chắc chắn sẽ cho mấy cái ng biên kịch và đạo diễn bản truyền hình phải một lần nữa hối tiếc vì đã làm hỏng bản truyền hình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-8-2016 18:51:06 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem chị này diễn trong Come Back Mister, thích cặp nữ-nữ phim này dã man luôn!
Hy vọng chị sẽ cùng PHJ làm nên 1 CITT đúng chuẩn ))
<3<3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-8-2016 21:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem trọn bộ Cheese in the trap mặc dù về sau tua nhiều vì kịch bản không như mình mong đợi.
Cá nhân mình thấy KGE đóng hợp vai lắm. Có lẽ PHJ muốn đóng bản điện ảnh để hoàn thiện hơn vai diễn YJ thôi.
Mình vẫn thấy chị mới không hợp vai lắm, không phải vì trình độ mà vì mặt chị ấy hơi sắc sảo, chị ấy cũng đứng tuổi nữa. Nên lên phim thì không biết thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-8-2016 23:34:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
có drama rồi giờ lại có điện ảnh nữa à. Chúc movie cũng sẽ daebak như những gì drama làm được nhé...tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách