Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2229|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin tiết lộ Oh Yeon Seo đã xác nhận vai diễn Hong Seol trong Cheese In The Trap bản điện ảnh// Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Liệu Oh Yeon Seo có trở thành nữ hoàng cho các bộ phim được làm lại hay không? Sau khi tham gia thử vai nữ chính cho bộ phim cổ trang làm lại từ phiên bản My Sassy Girl từng làm mưa làm gió màn ảnh Hàn Quốc thì mới đây cô nàng đã được lựa chọn vào vai nữ chính cho phiên bản điện ảnh của Cheese In The Trap. Các bài báo đã xác nhận việc này, và cô sẽ thủ vai Hong Seoul trong bộ webtoon cực kì nổi tiếng cũng như bộ phim từng gây bão đài truyền hình cáp tvN, ít nhất là trước khi vướng vào những lùm xùm ở phần cuối bộ phim.
Anh chàng diễn viên điển trai Park Hae Jin, người sẽ một lần nữa vào vai tiền bối Yoo Jung trong phiên bản điện ảnh này tiết lộ "Oh Yeon Seo sẽ vào vai Hong Seol trong phiên bản điện ảnh này. Tôi chưa từng gặp cô ấy ngoài đời nên tôi cũng chẳng thể nào so sánh được giữa cô ấy và Kim Go Eun được".
Anh nói thêm "Go Eun đã nhập vai Hong Seol rất tròn trịa, vì thế tôi nghĩ không nên để lên bàn cân giữa hai người. Họ đều có những màu sắc cá tính rất riêng. Go Eun đã diễn tả một Hong Seol thậm chí còn vượt xa cả phiên bản truyện tranh nữa. Còn Oh Yeon Seo rất được lòng fan hâm mộ từ những buổi casting, nên tôi nghĩ cô ấy cũng rất hiểu nhân vật này. Tôi thực sự mong rằng Yeon Seo sẽ thể hiện một Hong Seol như từ trong truyện bước ra vậy".
PHẢN ỨNG CỦA NETIZEN

1. [+10.884, -372] Một sự lựa chọn cho ngoại hình quá sáng suốt, Oh Yeon Seo thực sự rất rất hợp với vai Hong Seol ... Chế tự vấn bản thân chụy ấy sẽ trông như nào trên phim nhỉ?

2. [+9718, -716] Hờ ㄷㄷ Oh Yeon Seo cuối cùng cũng trở thành Hong Seol rồi nè. Sẽ thật tuyệt vời biết bao nhiêu nếu chị ấy vào vai này từ phiên bản truyền hình...

3. [+7035, -288] Daebak ~ Oh Yeon Seo đã đặt dấu chấm hết cho cuộc tuyển nữ chính phiên bản điện ảnh ~

4. [+6681, -577] Vai nữ chính quá tuyệt .. Một cách chắc chắn cô ấy rất hợp với vai diễn đầy vui vẻ của cô Hong

5. [+5056, -316] Daebak. Quá hợp vai ㅋㅋㅋ ㅋㅋㅋ

6. [+1279, -63] Ước gì phim ra rồi ㅠ Chế đã từ bỏ bộ phim kể từ khi họ bắt đầu chơi Für Elise piano và cắt hết cảnh của Yoo Jung

7. [+1089, -29] Cá rằng sẽ có đầy bài viết so sánh hai Hong Seol khi ra mắt cho mà xem

Source: tổng hợp
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-8-2016 19:41:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hi vọng bản điện ảnh này Jung sunbae sẽ được nhiều đất hơn bản truyền hình
Park hae jin thì vẫn vai chính rồi
Chị này vào vai Hong Seol cũng rất hợp đấy ^^
Trông chờ ngày ra mắt phim
Tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-8-2016 19:59:36 | Chỉ xem của tác giả
hóng quá hóng quá
thật sự Go Eun vào vai Hong Seol mình cực kì ưng luôn ý, quá hợp
hi vọng Yeon Seo cũng sẽ làm được như vậy nha
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-8-2016 20:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Không biết kết phim sẽ thế nào nhỉ, hóng quá đi thôi. Hy vọng sự kết hợp  này sẽ thành công. Mong chờ đến ngày chiếu quá. Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-8-2016 20:28:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kim Go Eun đối xử với PHJ bất nhã như vậy mà anh ấy cũng vẫn nói tốt cho cô ấy. Ko chừng anh ấy còn nghĩ tại vụ lùm xùm cắt cảnh của anh ấy mà làm hại drama đầu tay của KGE ko được suôn sẻ nữa ấy chứ, trong khi tất cả lỗi lầm là tại biên kịch, đạo diễn và nhà sản xuất thiên vị. Ôi YJ sunbae, mong là lần này trót lọt và ko có sự cố gì nữa.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-8-2016 20:42:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem bản truyền hình, định xem mà nghe bảo đoạn sau lùm xùm mất hay nên thôi không xem nữa. Nhưng bản điện ảnh này rất đáng mong đợi nha, cực kì có cảm tình với chị nữ chính luôn. Hóng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-8-2016 21:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là ko thể phủ nhận độ giống nhau giữa Seol và OYS
nhưng mà dù mọi người có nói thế nào mình vẫn thích Seol của Go Eun, có 1 cái gì đó rất ngô nghê ^^
1 điểm nữa là phim này do trung sản xuất, diễn viễn chính người hàn vậy rốt cuộc là phim nói tiếng nào? đừng nói là song ngữ nhá, còn nói tiếng trung hả...thôi T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-8-2016 21:12:52 | Chỉ xem của tác giả
Nữ chính của Cô nàng ngổ ngáo phiên bản cổ trang
Giờ lại là nữ chính CITT bản điện ảnh
Quá tuyệt vời
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-8-2016 22:58:37 | Chỉ xem của tác giả
OYS từ sau Comeback Mister rất là đắt hàng nhé
Thấy diễn suất của chị ý đi lên rất nhiều và xả thân bỉ bựa vì nghệ thuật
dáng dấp cao dáo và rất quyến rũ nữa, khả năng biến hóa nhiều vai cá tính đặc biệt
Và hơn hết hy vọng Yoo Jung sambae k bị ngược trong bản điện ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-8-2016 23:44:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn phản ứng tích cực của mấy mẹ K-net kìa huhu
Tui có được quyền hi vọng rằng bộ phim này sẽ cháy vé khi ra rạp khôngggg?? À nhưng mà Trung sản xuất thì không biết mấy má có đi xem không vì chưa hiểu diễn viên sẽ nói tiếng Trung hay Hàn @@
Mong là bản điện ảnh sẽ bù đắp cho Hae Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách